Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Mengi ana miaka 71 kutokana na Google
 
Kijana Manji, kwenu ni Igombe, Mwanza. Uje ugombee huku Igombe basi, umesahau kwenu kabisaaaa!
 
swali zuri, kwa miaka sasa hawa jamaa wana oneshana ubabe wa pesa na kiburi, ila wiki tatu hizi wameanza tena kutibuana huku kila mmoja akimtupia mwenzake tuhuma za kukwepa kulipa kodi na mengneyo

Wanacheza game za kitoto tu hawa
 
Kwa ujumla siwapendi hawa wadudu nashangaa waafrika mnavyowababaikia,hawana hata faida kazi kutuibia tu
 
Back
Top Bottom