Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Mwenye taarifa sahihi kuhusu mdahalo huu wa mabillionea hawa.

Awali kulikuwa na taarifa kuwa leo mzee Mengi na Manji watakuwa na mdahalo live TBC.
 
Ngoja waje wadukuzi Wa habari za kiintelijensia watujuze,kumbe kuna kitu kama hicho eeeeh??nilidhani hizi habari ni za kwenye vijiwe vya kahawa....
 
Kati ya mabilionea weusi na wazalendo Mengi anaongoza, hao wahindi na waarabu mnaowatukuza kisa wanatoa misaada misikitini ndo waharibifu wakubwa wa miundombinu yetu hususan barabara zetu kwa kubeba mizigo mizito na ndo wakwepa kodi wakubwa,
 
Kati ya mabilionea weusi na wazalendo Mengi anaongoza, hao wahindi na waarabu mnaowatukuza kisa wanatoa misaada misikitini ndo waharibifu wakubwa wa miundombinu yetu hususan barabara zetu kwa kubeba mizigo mizito na ndo wakwepa kodi wakubwa,

kijana acha chuki za kidini, kuwa mkristo ktk roho na kweli., habari za misikitini mara wahindi mara barabara zinahusikaje ktk uzi huu?
 
mambo yameiva kati ya mengi na manji.
manji.jpg


Manji huyu hapa anawasili kwenye mdahalo


manji%2Bwasili.JPG
reginald-mengi.jpg
 
Kati ya mabilionea weusi na wazalendo Mengi anaongoza, hao wahindi na waarabu mnaowatukuza kisa wanatoa misaada misikitini ndo waharibifu wakubwa wa miundombinu yetu hususan barabara zetu kwa kubeba mizigo mizito na ndo wakwepa kodi wakubwa,

Zumbe mkuu baelezee, hawa wakipewa tende masjid basi wanawaona waarabu kama waume zao. Hawajui kwamba utajiri wa waarabu ni meno ya tembo na vitu kama hivyo. Yaani wako kama wale wanaopewa kanga , t sheti na kofia plus ubwabwa, hasa ubwabwa wanasahau kwamba kura yao inamaana kama utu wao. Mpe mjinga ubwabwa au tende atakuachia kila kitu hata laini yake ya simu anayoitangaza mpoki.
 
Zumbe mkuu baelezee, hawa wakipewa tende masjid basi wanawaona waarabu kama waume zao. Hawajui kwamba utajiri wa waarabu ni meno ya tembo na vitu kama hivyo. Yaani wako kama wale wanaopewa kanga , t sheti na kofia plus ubwabwa, hasa ubwabwa wanasahau kwamba kura yao inamaana kama utu wao. Mpe mjinga ubwabwa au tende atakuachia kila kitu hata laini yake ya simu anayoitangaza mpoki.

Acha udini, jadili hoja sio kupindisha kwa kuleta habari ya uislamu, we wa MACHAME au wa MNYAMA. acha wivu na Uislamu au kwetu wana Jangwani.
 
Wana debate juuu ya nini kwani?

swali zuri, kwa miaka sasa hawa jamaa wana oneshana ubabe wa pesa na kiburi, ila wiki tatu hizi wameanza tena kutibuana huku kila mmoja akimtupia mwenzake tuhuma za kukwepa kulipa kodi na mengneyo
 
Mdahalo TBC !!Mengi vs Manji!!!!!huo mdahalo mada itakuwa nn?Jamaa anabuni post nyie mnatoka mapovu kuichangia
 
Mdahalo TBC !!Mengi vs Manji!!!!!huo mdahalo mada itakuwa nn?Jamaa anabuni post nyie mnatoka mapovu kuichangia

Wewe ndio hujui kitu kaa pembeni, waulize watu wa Yanga wakufumbuwe macho mbumbumbu.
 
Wewe kilaza,niwaulize watu wa yanga????Mimi ni mwanachama wa yanga,sio wewe unayedandia treni kwa mbele,Jibu swali huo mdahalo saa ngapi?mada itakuwa nn?
 
Back
Top Bottom