Mzee
Platinum Member
- Feb 2, 2011
- 13,620
- 5,867
<br />da huu mdahalo naona unafanyika msikitini.
<br />
kwann????.
<br />da huu mdahalo naona unafanyika msikitini.
<br /><br /><br />
<br /><br />
anasema kuwa waliopelekwa mahakaman n wadogo (vidagaa), n njia yake ya kujua info za wiz.
CUF wote wanawake wamevaa hijjabu na wanaume wamevaa misuli na kanzu na baragashia, yaani hiki ni chama cha dini ya ALLAH kabisa.<br />
<br />
kwann????.
Umeshindwa kuandika Ball position?Boli posion
<br /><br /><br />
<br /><br />
mbona hajasema kwanin anawatetea?
<br />Jamani naomba kuhuliza namna ya kushiriki huu mdahalo mana magamba wanajaza ukumbi
Marando ni wakili, hiyo ni kazi yake. CHADEMA haijawahi kutetea fisadi yeyote yule.Ila suala la kuwatetea mafisadi hata kama ni vidagaa,hapo cdm mmechemka!
<br /><br /><br />
<br /><br />
we umelidhika na hilo jibu?
<br />CUF wote wanawake wamevaa hijjabu na wanaume wamevaa misuli na kanzu na baragashia, yaani hiki ni chama cha dini ya ALLAH kabisa.
<br />Ila suala la kuwatetea mafisadi hata kama ni vidagaa,hapo cdm mmechemka!
<br />Bora umeisha maana cuf na ccm walikuwa honeymoon leo na wamekodisha hijabu kwenda kuwashangilia..
<br />Observation: Wanaoliza maswali against CDM wamevaa hijab na baghalashia wakionekana kuijenga KAFU
<br />Huyu wa cuf anasema watu wasizungumzie mambo madogomadogo km posho za wabunge wazungumzie mambo ya msingi
Nape ni mpuuzi tu kama walivyo wapuuzi wengine, alietangaza udini tena ndani ya Bunge huku akilihutubia Taifa ni Kikwete.<br />
<br />
Nape kasema tusitangaze udin we bado unatangaza udin. Hayo n mavaz kama hayo ya kwako. Vaz halna dini.
Ila suala la kuwatetea mafisadi hata kama ni vidagaa,hapo cdm mmechemka!