Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Marando: Sijahama hama chama kama nilivyoulizwa...mimi ni kati ya watanzania ambao hawajawahi kuwa wanachama wa CCM...nimekuwa NCCR kama mwanzilishi na sasa CDM... Nimesoma hali ya kisiasa nchini nikaona CDM ndicho chama pekee chenye uwezo wa kuiondoa CCM madarakani
 
wajuzaji wa leo kaaaazi kweli kweli haiwezekani wote muwe wa aina moja hamtuelezi kinagaubaga mnajadili kama hamjui nchi iko gizani wengine hatuoni
 
Jussa: Baada ya kutoa orodha ya matatizo mengi yanayolikabili taifa, anasema suala la posho ni jambo rahisi rahisi (lisiloweza kutatua matatizo ya nchi hii)
 
Jussa:
Nch yetu ina matatizo meng sana kama umeme, rel, kushndwa kutoa maamuz magumu. Aviomba vyama kuzngatia ktk kutatua matatzo, na wala sio siasa za kufurahsha.
 
Huyu wa cuf anasema watu wasizungumzie mambo madogomadogo km posho za wabunge wazungumzie mambo ya msingi
 
Jamaa anaponda CCM and CDM kasema wenzake wanaongea kuhusu posho wakati matatizo kama umeme,maji na afya.Ila jamaa hauko direct na maswali anayoulizwa.
 
Jussa nae mnafiki anaiponda ndoa yake ati wanajipanga kuindoa ccm
 
Wa cuf anasema ukiona mawaziri wanapingana hazarani ujue chama kimezeeka kinatakiwa kitolewe madarakani
 
Jussa:
wameamua kushrkiana na CCM zanzbar il kuondoa makovu ya kisiasa.
Anataman kuiondoa Ccm madarakan watawale cuf. Pia bara ccm nayo imechoka mf. Mawazr wanasutana hadharan. Pia anadai Chadema kinaokota wanachama mtaan il kukiondoa ccm madarakan.
 
Nape: Kuhusu madiwani wa Arusha, viongozi wa CDM wanautumia mgogoro ule wa madiwani kukwepa kesi inayowakabili mahakamani
 
Ati Nape anasema hawana mgogoro na madiwani wa cdm bali ni mgogoro baina yao na cdm then anajifanya kuponda maandamano yanayofanywa na cdm ati yana mpango wa kuchukua nchi
 
Nape
Chadema waachien Arusha na madiwan wao, nyie endelen na kes zenu, hakuna mköno wa ccm. Anasema kuwa wananch wamechagua ccm kwa kura na wala s kwa maandamo.
 
Anasifia shule za kata ati zinafamya vzr mfano wale 4m six waloletwa bungeni robo tatu yao wametoka skuli za kata
 
Nape: Kuhusu Azimio la Arusha (huku akiwa na jazba) kaachana na swali anatoa mifano ya shule anazosoma mwenyewe huko Nduguti Singida akidai ni za kawaida.

Ardhi: Mkakati wa CCM ni kuwamilikisha watanzania ardhi, hoja ya uporaji ni upotoshaji
 
Back
Top Bottom