Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Nape badala ya kujibu hoja naona yeye anajibu jaziba, muda wote anajiumauma tu ,nahisi ni mchanga kisiasa
 
Observation: Wanaoliza maswali against CDM wamevaa hijab na baghalashia wakionekana kuijenga KAFU
 
Mmh!mjadala wa leo ni noma!nape achwana swal kuhusu shule za kata,yeye anasema wanfunz wa shule za kata wamefaulu sn.
 
Swal kwa Nape:
Nape haufatilii takwimu za matokeo ya kdato cha nne. Form 6 n wachache sana. Hakuna six za kata.
 
Im bored na wauliza maswali. Yaan wenye hijab wote ni against cdm? Na wote udini ndo kilio chao. Du wadini hao.
 
Nape anajisifia kw yy anauwezo wa uongozh na wala hajapewa sbb ni mtoto wa kiongozi
 
nape kumbe mweupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

mbona kuna watu wengi waliozaliwa katika familia masikini, wanauwezo, mimi mwenyewe mmoja wao lakini wanasota na ajira za wahindi?
 
Nape anase;a watoto wengi wa vigogo wapo kwenye uongozi kwa uwezo wa kuongoza ndio maana wengi wapo kwenye madarakani mfano Nape,Vita Kawawa,mtoto wa Mwinyi etc
 
Nape: Kuhusu upendeleo wa watoto wa wakubwa, anasema wanapewa kwa kuonyesha uwezo wao kwa kupigana wao wenyewe. Tupime uwezo wa hao wanaoitwa watoto wa viongozi na sio kuwahukumu kwa kuzaliwa na viongozi...sio ajabu mtoto wa kiongozi kuwa kiongozi na yeye
 
Jussa is very tricky....Marando is very composed......Nape is confusing&contradicting himself!!!
 
Nape anasema tupime uwezo wa m2,haijalish ni mtoto wa nani,kuhs shule za kata anasema safar inaanza na hatua moja,ccm inajenga shule ili watz waamke kw elim na c maandamano,then anamchana marando kusimamia kesi ya mafisadi..watu wanashanglia.
 
Nape anamwambia Marando kua anatetea wezi wa EPA mahakamani
 
Katika mdahalo unaoendelea kati ya vyama vya CUF, CCM na CDM, Nape ameungana na wapinzani kwamba Tanzania ni Tajiri sana. Hili linapingana na mahubiri ya marais wote waliopita (wa CCM) kwamba Tanzania ni Tajiri. usanii unaendelea
 
Nape kamchana Marando duh duh dhu duh kuhusu uwakili wa EPA.
 
Nape:
Usimlaum mtoto wa kiongoz kuwa kiongoz kwa kuwa wametoka ktk familia za viongoz. Mlaumu kutokana na udhaifu wake.
Kuhusu shule za kata:
hakuna safar inayoanzia mia, ccm wameanza kwa kuwa amsha wananch kwa kuwajengea shule wakat cdm wanawaamsha kwa maandamano.
Amchana Marando kuwa ndiye anayesimamia kesi za wez wa Epa, je anaamin anachotenda, anasema huu n unafk!
 
Back
Top Bottom