Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mbowe anawaambia wananchi washishtuke na wanasiasa wanapotofautiana ndo siasa..
CDM hawapiganii maslahi ya Slaa kama mgombea bali wanataka iundwe tume ifatilie matokeo na itoe mfumo utakaosaidia chaguzi zijazo, na anaonya kama hadi uchaguzi ujao kama katiba na tume vitabaki hivi hivi basi amani itakuwa mashakani..

ITV wanawind up sasa, wadau sasa tuchangie hoja kwa hoja. sikuweza kuandika kila kila kitu maana some times internet zetu haziko speed kama maneno yanavyotamkwa

Mkuu, asante sana. Nimesoma kila post yako. Nice reporting.
 
Baada ya kufungwa kwa mdahalo, mashabiki wa CUF walianza kuimba kwa nguvu wimbo wao huku wakitoka nje.
 
Kama umeona sababu ya msingi hapo, unashindwa vipi kuona umuhimu wa kutumia muafaka kumaliza mvutano uliopo Zanzibar?
Ila cha msingi zaidi ni kujifunza kuwa kushirikiana na CCM hakukifanyi chama kuwa CCM-B, kama jinsi propaganda za Chadema zinavyotaka kukichafua CUF.

Harusi ya FISI hio, mwisho kifo tu, huwezi kuwa upinzani na wakati huohuo uko kwenye serikali, yaani unasema mke ni wangu mara unasema hapana ni hawara tu!!! mmmh haya!!!
 
Many Thanks Nicky82, u have done a great job... actually u have reported accordingly..
 
Swali: Je, Chadema itaendeleza azimio lake la kupunguza mishahara na marupurupu ya wabunge.

Jib(Mbowe): Hatutafanya hivyo kwa sababu hatujashinda urais.

Hini jamani hii si sanaa ya wazi kabisa. Kiongozi anayetaka kuongoza harakati za mabadiliko ya katiba anakubali defeat kwenye swala jepesi kama kupunguza mshahara wake mwenyewe.
Hapa Mbowe amedhihirisha kuwa yuko kimaslahi zaidi. Na tabia hii ndio iliwafanya watu fulani waseme "wapinzani gazeti la SANI".

Jamani tuwe serious kama kweli tunajali maslahi ya taifa!
 
mbona hapo awali hamad alikuwa hazisemi hizo hela? Nimegundua kuwa CUF na CCM ni wamoja katika kushughulikia mapesa!!
 
Wakuu,
Kwa wale waliotazama au kuhudhuria mdahalo wa Mhe. Freeman Mbowe na Mhe. Hamadi Rashid sijui kama mtakubaliana nami. Binafsi nimemwona Mhe. Hamadi kama ana hasira ya waziwazi ya kuukosa uongozi wa kambi ya upinzani bungeni. Mnasemaje wakuu??
 
Harusi ya FISI hio, mwisho kifo tu, huwezi kuwa upinzani na wakati huohuo uko kwenye serikali, yaani unasema mke ni wangu mara unasema hapana ni hawara tu!!! mmmh haya!!!


Sasa wewe unatafuta ugomvi na Dr. Slaa!
 
Hata kura za uspika waliwanyima halafu leo eti wanataka kuungana nao,utakuwa ujinga na kosa la kujutia.CUF ni ccm.
 
Vipi kulikua na jipya kweli litakalotufanya tuendelee mbele toka hapa tulipo?? sidhani
 
[QUO.TE=Anyisile Obheli;1312884]ha ha haa haaa kama kawa system[/QUOTE]
Noted, naombea sala zako ziwe kweli ili angalau nami nijilie kivulini.
 
Tunawashukuru sana mliotuhabarisha wakubwa.
Sasa tunaomba mtuwekee clip za video humu please.
 
Vipi kulikua na jipya kweli litakalotufanya tuendelee mbele toka hapa tulipo?? sidhani


Mkuu Elli,
Mimi walinishangaza. tangu mwanzo mpaka mwisho wa mdahalo sijasikia Anne Makinda wala Sam Sitta wakitajwa. Nilitegemea huu mdahalo uwe na lengo la kushare experience ya Hamad kwenye bunge lililopita ili kuboresha mambo kwenye bunge hili. Hivyo nilitegemea Hamad aelezee changamoto alizopewa na Sitta na Mbowe aelezee changamoto anazotarajia kwa Makinda! Then debate iwe juu ya jinsi ya kudeal na hizo changamoto.
 
Nimegundua tatizo la msingi la CUF wakiongozwa na Hamad Rashid la kukataa kuunganisha nguvu na CDM ni wivu wa kukosa kuongoza kambi ya upinzani baada ya kuzidiwa na CDM. Hamad Rashid amejaribu kuunganisha nguvu na NCCR, TLP na UDP kwa lengo la kuchukua kambi ya upinzani lakini kanuni zinamkatalia sasa anataka zibadilishwe.

Baada ya juhudi zake kukwama sasa analizimisha CDM iwakubali NCCR vibaraka wa CCM nao waingie kwenye kambi ya upinzani akisahau wao 1995 walikataa kuunda kambi ya upinzani na NCCR ambayo ilikua na wabunge wengi ikaunda kambi na UDP yenye wabunge wachache. hamna aliyewapigia kelele lakini wao wanamchagulia kiongozi watu wa kufanya nao kazi kweli hii kali.

Sasa hivi CUF wajenga urafiki na chama chochote kile ambacho kipo against na CDM kwanini? kama siyo wivu? Wamesehau CDM ilivyowaunga mkono mwaka 2000 wao hata kuthubutu hawajawahi kwa nini? Wana wivu na madaraka hasa ya kambi ya upinzani thats why unakuta hamad ana kila aina ya vikwazo.

Upinzani wa kweli utajengwa na wapinzani wa ukweli wenye nia thabiti ya ukweli ya kuwakomboa watanzania wa ukweli wanaotaabika na umasikini kikwelikweli.

Ni mtazamo tu jamani.

Siyo mtazamo tu, ndivyo ilivyo. Kama anamwonea wivu Mhe. Mbowe mbona kamba zipo nyingi sana kwa nini asijinyonge????
 
Ccm = nguruwe, je rafiki wa nguruwe na yeye ni ngurewe=cuf?
 
Back
Top Bottom