Bado Niponipo
JF-Expert Member
- Aug 15, 2008
- 680
- 168
KUF waanzisha tafrani ukumbini, mdahalo umesimamishwa.
Mkuu,
Walishirikiana. Soma hii thread https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/91376-chadema-walikuwa-ccm-b-kabla-ya-cuf.html
CHADEMA walitoa Meya CCM wakatoa Naibu, then CCM wakatoa Meya na Chadema wakatoa Naibu.
CHADEMA wamezidiwa na Mh Rashid na kama kawaida wanajaribu kutumia fujo kufukia mashimo...
Sio CUF ni CHADEMA.CUF wanaimba CCM!!!CCM!!!CCM!!!
Mimi siendeshi mdahalo. Muendesha mdahalo yuko biased....hii iko wazi. Acheni usanii CHADEMA.
Umekatishwa, matangazo sasa
itv wamekata mawasiliano. du chadema wamebanwa
CHADEMA wanacontrol media na ndio nguvu waliyo nayo. Wakizidiwa wanakata mawasiliano.
Mbowe sio saizi ya Mh Hamad...
Basi report tu unachoona bila kufanya personal analysis yako, fanya hivyo kama unapenda katika separate post. Kwani mkuu wewe mgeni hapa JF huwa huoni matukio yanavyoripotiwa?