Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Akusaidie na kusambaza CV sio ushabiki maandazi tu. HAHAHAAAAAAAAAAAAAA!

Sincerely
PENTAGON

Wera wera kumbe kuna mengi huko nyuma, mbele twajishaua mwaga mambo.

Ila mwenzangu mume wa mtu mtamu hasa ukijua kumtumia, akikukalisha kwenye chupa unamkalisha kwenye gogo.
 
Makubwa......

aibu zimekuisha au bado unaona aibu? Vipi? Waaaaaa tayari? Au nisubirie couple of extra minutes? I dont mind at all. Just take all the time you need.

Sincerely

PENTAGON
 
Ndo nakwambiaje ONA AIBU MPAKA MAKALIO YAKUBAKIE WAZI, YAKISHAKUBAKIA WAZI NIAMBIE NITAKWAMBIA KIFATACHO ITV! On the mean time we ona tu aibu, ukiona kuko WAAAAAAAAAAAA nistue.
scary-smiley-screaming-emoticon.gif
scary-smiley-screaming-emoticon.gif


Naona unanizoea zoea KOMAAAAAAAAAAAAAA UKOMAEEEEEEEEE! Huko huko kwa mibwe.ge inayokuchekea. HAPA UMEFIKA PENTAGON.

hata mimi nimeshindwa hata ku. comment.

mmh.mmh.mmh dada pole pole plz, kwan nini shida malezi au utandawazi
 
Wera wera kumbe kuna mengi huko nyuma, mbele twajishaua mwaga mambo.

Ila mwenzangu mume wa mtu mtamu hasa ukijua kumtumia, akikukalisha kwenye chupa unamkalisha kwenye gogo.

Hahahaaaaaaaaaaaaa! Wala nyuma hamna lolote, we were just having a HEALTHY GIRL CONVERSATION and nothing unachofikiria, nothing at all.

BACK TO TOPIC!
Ushaambiwa mume wa mtu maziwaaa, mke wa mtu sumu ila mme wa mtu maziwa! Hahahaaaaa! Chezea. Usijitanue sanaaa, na kufanya mashauzi ya kufuru uzi wenyewe huu wa my arch enemy Matumbo, akirudi atatuaje mdimaaaaa, maana uzi nimeuparamia wima wima. Hahahaaaaa! Na asivonipenda na damu zisivoendana nimo mguu nje mguu ndani akirudi akisema suuu motooooooo! Hahahaaaaaa!
 
hata mimi nimeshindwa hata ku. comment.

mmh.mmh.mmh dada pole pole plz, kwan nini shida malezi au utandawazi

YA NGOSWE TUACHIE NGOSWE! Chokochoko mchokoe pweza binadamu hutoniwezaaaaaaaa! Wimbo wa HAYO HAYA KUHUSU wa RAH P ukuburudishe usiku huu.
 
aibu zimekuisha au bado unaona aibu? Vipi? Waaaaaa tayari? Au nisubirie couple of extra minutes? I dont mind at all. Just take all the time you need.

Sincerely

PENTAGON

Uzi umeingiliwa na manshakupe ya mjini kazi ipo.
 
Ish....!! What's this?? Ushabiki nlioufanya mi uko wapi hapa

Kushobokea post yangu aaaaaaaaaaaaaah sio ushabiki ule ni kuunga mkono hoja eeeeeeh! KAA MBALI NA MIMI DOGO! Oooooooooooh! Wote walioipita ile post unafikiri IMEWAFURAHISHA NA KUWABURUDISHA MOYO TARTIBUUUUUUUUUUUUUUU! HELL NO! Au unafikiri wao kupita kimya they are soo dumb? so chickening out tosay shit abt it. HELL NO! They are are wise and STAYING AWAY FROM TROUBLE! MIND YOUR BUSINESS BEFORE ITS TOO LATE. DONT BE BRAVE, BE WISE! Ok! Bye!
 
Samehe wangu,stress tu hizi,tunatumia nguvu nyiingi kufanya mambo ya kijinga,wanawake sijui kwa nini hatupendani,

Asemehe nini? Nani kamkosea? Si kiherehere chake kufukunyua quote za watu! Embu usimpelembe! Kachokoza nyuki mwenyewe. Wanawake tunapendana sanaaaa mpaka pale mtu anapoleta kihedemswede cha kujitia yeye ndo yeye ngoma ikimgeukia anaanza kujivictimise wakati yeye ndo kachokoza nyuki kwamaksudi kabisaaa.
 
Nae anyolewe kwa chupa. Watu wamezidi umalaya hadi kero. Kwani wskitulia na wake zao

Hapana kaka angu...............Efeso 6:12
Biblia inasema ' kwa maana Kushindana kwetu si juu ya Damu na nyama, bali ni juu falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho'

Kwa maana hiyo, hawezi kufanikiwa kwa kuwanyoa hao vimada atakuwa anapoteza muda tu....na hii ni salamu yangu kwa walioolewa km unasubiri kugombana na mwanamke au mumeo unapoteza muda tu.
Ulimwengu wa Roho ndo unaamuru yanayoonekana ktk mwili.....so alitakiwa kuamuru na kufunga hizo roho za uzinzi kwenye ulimwengu wa roho kwa maombi sio kwa.kuwanyoa watu.....
 
Asemehe nini? Nani kamkosea? Si kiherehere chake kufukunyua quote za watu! Embu usimpelembe! Kachokoza nyuki mwenyewe. Wanawake tunapendana sanaaaa mpaka pale mtu anapoleta kihedemswede cha kujitia yeye ndo yeye ngoma ikimgeukia anaanza kujivictimise wakati yeye ndo kachokoza nyuki kwamaksudi kabisaaa.

wenzako wamelala na waume zao huku wewe piga kelele na cheti chako cha milembe
 
Hapana kaka angu...............Efeso 6:12
Biblia inasema ' kwa maana Kushindana kwetu si juu ya Damu na nyama, bali ni juu falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho'

Kwa maana hiyo, hawezi kufanikiwa kwa kuwanyoa hao vimada atakuwa anapoteza muda tu....na hii ni salamu yangu kwa walioolewa km unasubiri kugombana na mwanamke au mumeo unapoteza muda tu.
Ulimwengu wa Roho ndo unaamuru yanayoonekana ktk mwili.....so alitakiwa kuamuru na kufunga hizo roho za uzinzi kwenye ulimwengu wa roho kwa maombi sio kwa.kuwanyoa watu.....
Nasikia huyo aliyenyolewa nae ni mke wa mtu.
 
Acheni kumponda.safi Sana..ndo iwe fundisho kwa michepuko.mi sipendi mtu unatembea na mume wa rafiki yako kweli??u deserve to die kwa kweli

Haiwez kuwa fundisho. ..haya mambo ya rohoni mkuu
Alitakiwa aombe....aamuru na kuziharibu hizo roho za uzinzi zilizoshika nafsi ya mumewe
 
Hapana kaka angu...............Efeso 6:12
Biblia inasema ' kwa maana Kushindana kwetu si juu ya Damu na nyama, bali ni juu falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho'

Kwa maana hiyo, hawezi kufanikiwa kwa kuwanyoa hao vimada atakuwa anapoteza muda tu....na hii ni salamu yangu kwa walioolewa km unasubiri kugombana na mwanamke au mumeo unapoteza muda tu.
Ulimwengu wa Roho ndo unaamuru yanayoonekana ktk mwili.....so alitakiwa kuamuru na kufunga hizo roho za uzinzi kwenye ulimwengu wa roho kwa maombi sio kwa.kuwanyoa watu.....
Christine, umalaya umezidi..watu wamezidi ufuska na kazi iliyopo ni kutembea na wake/waume za watu. Kilichobaki ni either wajitambue au watiane aibu..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom