Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

kAFUKUZWA KAZI HUYO kingkong na mashtaka kafunguliwa ndo mpya. follow TEAMukwelinauwazi insta huko ndo kuna mkanda kamili wa muendeezo.Kanaitwa Elisa kumbe. AFU MUME KAMCHUKUA KIMADA KAENDA KUMNUNULIA LACE WIG, MPO HAPO WAKE ZA WATU? Hahahaaaaaaaaaaaaa! NICHEKE NINENEPE MIE! Waambiwa kasema amuogopa huyo Kingkong kama Ebolaaaa! KIMADA KASHIKA HATAMU SAHIVI BIBIE ANANGOJA KARANDINGA TU! Simba mkali na vyake vinaliwa vile vile itakuwa bi Elisa! MAMBO KAMILI UKWELI NA UWAZI. Kama huna Insta UTAJI JJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJ!

Which is which...kimada mke wa mtu huyo ndio mume kajimilikisha? au mnaleta story za 'feel good'
 
WAKE ZA WATU NIMEWATUMIA SALAMU ZA KRISMASI NA MWAKA MPYA MSIUCHUNE! HAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAA! Shoga yenu kazi leo kapigwa termination, na anasakwa na jamuhuri, afu TAMWA wameingilia tayari kumrepresnt yule kimada! HAHAHAAAAAAAAAAAAAA! Its not a laughing matter and i am ashamed of myself. Ila ndo mjue NCHI HIII BARIDAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Mke wa mkulu anachukuliwa bwana itakuwa huyo bi Elisa? Thubutuuuuuuuuuuuuu! NDO YUPO UN EMPLOYED SAHIVI, TAMWA WAMEMKALI KOONI, HANA HATA PA KUJAMBIA, WAAMBIWA MUME KAMPELEKA KIMADA KUNUNULIWA LACE WIGI LA 700000 ZA KI Z WAKATI KINGKONG HATA WEAVE LA ELFU 10 KWAMAFUNGU KKO UKUTE HAKUPATA. LOOOOH! Hahahaaaaaaaaaa! Kwa ushabiki maandazi mie nitachomwa moto. niwahi kwa dougiemasta15 mie kasema leo ana BREAK THE INSTAGRAM.
 
Chochote kitakachomkuta 'the wife'...hakitafuta aibu ya bidada....

WAKE ZA WATU NIMEWATUMIA SALAMU ZA KRISMASI NA MWAKA MPYA MSIUCHUNE! HAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAA! Shoga yenu kazi leo kapigwa termination, na anasakwa na jamuhuri, afu TAMWA wameingilia tayari kumrepresnt yule kimada! HAHAHAAAAAAAAAAAAAA! Its not a laughing matter and i am ashamed of myself. Ila ndo mjue NCHI HIII BARIDAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Mke wa mkulu anachukuliwa bwana itakuwa huyo bi Elisa? Thubutuuuuuuuuuuuuu! NDO YUPO UN EMPLOYED SAHIVI, TAMWA WAMEMKALI KOONI, HANA HATA PA KUJAMBIA, WAAMBIWA MUME KAMPELEKA KIMADA KUNUNULIWA LACE WIGI LA 700000 ZA KI Z WAKATI KINGKONG HATA WEAVE LA ELFU 10 KWAMAFUNGU KKO UKUTE HAKUPATA. LOOOOH! Hahahaaaaaaaaaa! Kwa ushabiki maandazi mie nitachomwa moto. niwahi kwa dougiemasta15 mie kasema leo ana BREAK THE INSTAGRAM.
 
Which is which...kimada mke wa mtu huyo ndio mume kajimilikisha? au mnaleta story za 'feel good'

Hahahaaaaaaaaaaa! bibie kama unayo insta nenda @ teamukwelinauwazi FULL STORY yoteeee usingoje kupata makombo jf issue ishasahaulika au kwa usipojipanga nae anacheleweshaga ubuyu mda mwingine. Aliemnyoa mwenzie ni Elisa, mume wa elisa kamkana elisa, hataki hata kumuona, mume huyo huyo wa elisa kaenda kumnunulia lacewigi sijui wigi lace kimada alienyolewa, Elisa kazi kafukuzwa, na anasakwa na polisi, na TAMWA wana mrepresent kimada.

KUWAHI MJINI KUNA RAHA YAKE ATIIII! Afu usinichekeshe! FEEL GOOD ABT WHAT WAKATI MWAKA WA 15 HUU TUNACHUKUA WAUME ZA WATU NA NOTHING HAPPENS. Au unajua kila mtu bwe.ge kama huyo kimada mpaka TAMWA waje wamuokoe? Hahahaaaaaaaaaa! WATU MA CYBORG MWENYE MUME ANATOKA RACE KA HUSSEIN BOLT.
 
We dada nimekuona kwenye clip whatsap ukinyoa mchepuko wa mumeo kwa kisu huku ukitaka kumshindilia na chupa.

Popote ulipo nakutafuta, mrembo kama wewe mumeo hastahili kukutenda hivyo mpk umebadilika kuwa shetani na hali ulikuwa malaika.

Ni pm tuyajenge.
Mh ila hii jinsia ya KE angalau ila huruma ingekuwa wale wa ile Jinsia ya ME tungekuwa tunasema mengine maana hilo lijikisu lingeshakata zile nyanya chungu kule chini
 
Nasema wanyolewe tu...te te te...hata kama ni michepuko square...

Ye angemuacha tu halaf anamchukua video jamanii,,sasa sijui atanyoa wangapii hhhhhhaa sipati picha jamani kile kisu kupita kichwanii binti nae mpole hata kuparangana hamna watu hawana hata bastola
 
Hahahaaaaaaaaaaa! bibie kama unayo insta nenda @ teamukwelinauwazi FULL STORY yoteeee usingoje kupata makombo jf issue ishasahaulika au kwa usipojipanga nae anacheleweshaga ubuyu mda mwingine. Aliemnyoa mwenzie ni Elisa, mume wa elisa kamkana elisa, hataki hata kumuona, mume huyo huyo wa elisa kaenda kumnunulia lacewigi sijui wigi lace kimada alienyolewa, Elisa kazi kafukuzwa, na anasakwa na polisi, na TAMWA wana mrepresent kimada.

KUWAHI MJINI KUNA RAHA YAKE ATIIII! Afu usinichekeshe! FEEL GOOD ABT WHAT WAKATI MWAKA WA 15 HUU TUNACHUKUA WAUME ZA WATU NA NOTHING HAPPENS. Au unajua kila mtu bwe.ge kama huyo kimada mpaka TAMWA waje wamuokoe? Hahahaaaaaaaaaa! WATU MA CYBORG MWENYE MUME ANATOKA RACE KA HUSSEIN BOLT.

Sorry ooohhh...mimi si Insta kind of person...

Na hata hivyo hapa tunachangamsha genge...sina hisa mie na ndoa ya huyo bidada...

Ila nachoweza sema hata afungwe maisha haitazuia vimada kufanyiziwa kwani hasira ya kuchukuliwa mume ni involuntary...haina cha kufanya logic analysis
 
Chochote kitakachomkuta 'the wife'...hakitafuta aibu ya bidada....

HAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAA! AIBU YA MKE ASIETAKIWA NA MUME! Hovyoooooooooo! bwana hakutaki hakutaki tu hata uwanyoe watu mpaka mazivu! KIMADA SAIVI BW ANAE NDANI AIBU YA NINI TENA? TENA KAMSAIDIA KUCHUKUA MIKOBA! Kujishauaaaaaaaaaaaaaaaaa! kume bwana anamfanyia hisani hana mapenzi hata kiduchuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! Puuuuuuuuuuuuuuuuuuu! Ama kwelim mwanaume ndugu wa kine.na tu, akipata kitamu zaidi imekula kwako! HAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAAA! HALOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO! (Nitachomwa mie siku ya mwisho!)
 
Chochote kitakachomkuta 'the wife'...hakitafuta aibu ya bidada....

My dear tusiongee kwa nafasi zetu kwa kua mimi ni mke au mchepuko. Hivi kwani alichofanya Elisia sijui Elisa ni cha kishujaa na kupongezwa?
 
Sorry ooohhh...mimi si Insta kind of person...

Na hata hivyo hapa tunachangamsha genge...sina hisa mie na ndoa ya huyo bidada...

Ila nachoweza sema hata afungwe maisha haitazuia vimada kufanyiziwa kwani hasira ya kuchukuliwa mume ni involuntary...haina cha kufanya logic analysis

HAHAHAAAAAAAAAAAAAAA! Hizi issue zoooooooote zina anzia INSTA. hii toka last week eti leo ndo imeingia huku, part 2 naona mpaka next week.

Sio vimada wote wepesi wewe si unaona kina Ze Miss Ze Nancyie mwenye mume kaufata kimyaaaaaaaa, kina za K lyiniiii mwenye mume wameufyata kimyaaaaaaaa! KUWA MKE KAMA URAISI TU, WHEN YOUR TIME IS UP IS UP HATA UWE NA HASIRA YA NINI UKICHOKWA UMECHOKWA ANGEKUWA ANAKUPENDA JAPO NUKTA TU ASINGEENDA KULE. Very simple. Akienda kule kubali kuwa mjinga akuhurumie au jitie kinkong ufungashiwe virago jumla jumla tu.
 
Aisee kuna warembo wanakumbwa na majanga halafu wanaonekana mala..ya, mfano demu arekodiwe na boyfriend wake wakifanya ngono, unakuta ndo boyfriend wake wa kwanza halafu video inavuja na kusambaa bongo yote unakuta jamii yote wanaanza kujaji ni mala. ya

Aisee wapo waliotulia ila wanakutana na nuksi.

Ni kweli nuksi zipo
 
HAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAA! AIBU YA MKE ASIETAKIWA NA MUME! Hovyoooooooooo! bwana hakutaki hakutaki tu hata uwanyoe watu mpaka mazivu! KIMADA SAIVI BW ANAE NDANI AIBU YA NINI TENA? TENA KAMSAIDIA KUCHUKUA MIKOBA! Kujishauaaaaaaaaaaaaaaaaa! kume bwana anamfanyia hisani hana mapenzi hata kiduchuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! Puuuuuuuuuuuuuuuuuuu! Ama kwelim mwanaume ndugu wa kine.na tu, akipata kitamu zaidi imekula kwako! HAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAAA! HALOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO! (Nitachomwa mie siku ya mwisho!)

Mnnnhhhhh...attitude yako inanifurahisha sana....
 
ha ha ha tatizo vid yenyewe imeishia kati tungeoneshwa anavokalia chupa lol...ili tuone ugumu wa hiyo adhabu na tuogope!!!
Du kweli kwa kauli hii mchepuko ni mwendo mdundo tu mpaka atakaporudi tena mtoto wa Maria
 
ila lara1
huyo mwanamke ukisikilza hiyo clip anaentolewa ni mke wa mtu hiyo imekaaje

Hahahaaaaaaa! Mke wa mtu bongo? We unavoona baada ya ile video kuna ndoa pale? wakwe, mawifi wote wamemuona! MUME WA ELISA KAPROPOSE SHE SAID YES MCHEZO UMEKWISHA! SOME PEOPLE ARE JUST LUCKY AND GET AWAY WITH ANYTHING AND EVERYTHING THEY DO! Its their kind fate. Afu mumewe ukute alikuwa mbwa kachokaaaa afu mume wa mwenzie zimooo, aaaaaah, katumia fursa.
 
My dear tusiongee kwa nafasi zetu kwa kua mimi ni mke au mchepuko. Hivi kwani alichofanya Elisia sijui Elisa ni cha kishujaa na kupongezwa?


Si kufurahisha genge ...tunaongelea reality...sasa kama its right or wrong ni kitu kingine...

Kumbuka kuna mwanamke alimuua mchepuko wa mumewe Upanga..hata kama alinyongwa lakini ukweli unabaki when it comes to a husband ni wanawake wachache sana wanaweza fanya logic analysis...wengi wanasukumwa na feelings kufanya wanachofanya...

hayo ya ntafungwa huja baadae...

Kwa sababu hiyo kuchukua mume wa mtu ni risk kuliko watu wanavyodhania...maana hujui ukichaa wa mkewe...
bora huyu kanyolewa nywele zitaota...kuna cases ambazo ni worse....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom