Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta


Inabidi afungue saluni kabisa maana kama mumewe kiwembe atanyoa wengi.
 
Wanyolewe tu. Kama huwezi kukiweka home utanyolewa tu. Nasema tena chupa ziwanyoe hadi mkome umalaya..!
Na mwanaume aadhibiweje kwa usaliti?
Na ukimkomesha mwanaume ndio umeng'oa mzizi kabisaaa.
 
Jaman mwenye clip nzima atupenyezee hapa tuone mrembo anavyokalia chupa make nliyonayo haifki huko.
 
Hivi NINI LILIKUA lengo hasa la kurekodi ile video na kuisambaza?
 
Ipo YouTube ,search anyolewa nywele kwa kisu!?

ha ha ha ha..nimeiona...kwa hiyo wamenasa mawasiliano ya simu na kumuwahi kabla ya appointment ya kwenda kutiwa na mume wa mtu...job tru true...ha ha ha...wanamwambia chupa nayo ina same function ya alichokuwa anaenda kufata kesho yake kwa mume wa mtu...aikalie...wadada wamedata haswaaa...

Michepuko muwe mnafanya kautafiti kabla ya kuwakubalia hao wanaume...mbona wapo wanaume kibao wenye wake wapole jameni....

Kuna wanawake vichaa...mtakalishwa kwenye chupa zilizopakwa pili pili...
 
ha ha ha ha..nimeiona...kwa hiyo wamenasa mawasiliano ya simu na kumuwahi kabla ya appointment ya kwenda kutiwa na mume wa mtu...job tru true...ha ha ha...wanamwambia chupa nayo ina same function ya alichokuwa anaenda kufanta kesho...aikalie...wadada wamedata haswaaa...

Michepuko muwe mnafanya kautafiti kabla ya kuwakubalia hao wanaume...mbona wapo wengi wenye wake wapole jameni....
naoa uhayani hapa hapa dar naomba nitafutie mshenga
 
ha ha ha ha..nimeiona...kwa hiyo wamenasa mawasiliano ya simu na kumuwahi kabla ya appointment ya kwenda kutiwa na mume wa mtu...job tru true...ha ha ha...wanamwambia chupa nayo ina same function ya alichokuwa anaenda kufata kesho yake kwa mume wa mtu...aikalie...wadada wamedata haswaaa...

Michepuko muwe mnafanya kautafiti kabla ya kuwakubalia hao wanaume...mbona wapo wanaume kibao wenye wake wapole jameni....

Kuna wanawake vichaa...mtakalishwa kwenye chupa zilizopakwa pili pili...

Bibi mwenzangu shikamooo!!!!!!!!
 
naoa uhayani hapa hapa dar naomba nitafutie mshenga

Kuna watu ni washenga professional...ngoja nijaribu kukumbuka majina nitaku PM...nikisema professional sina maana wanafanya biashara, ila wanapenda hiyo kazi na wanaiweza...
 
Kuna watu ni washenga professional...ngoja nijaribu kukumbuka majina nitaku PM...nikisema professional sina maana wanafanya biashara, ila wanapenda hiyo kazi na wanaiweza...

Hahahaha bado bado kama miezi kadhaa,nine data na hilo kabila duh
 
kAFUKUZWA KAZI HUYO kingkong na mashtaka kafunguliwa ndo mpya. follow TEAMukwelinauwazi insta huko ndo kuna mkanda kamili wa muendeezo.Kanaitwa Elisa kumbe. AFU MUME KAMCHUKUA KIMADA KAENDA KUMNUNULIA LACE WIG, MPO HAPO WAKE ZA WATU? Hahahaaaaaaaaaaaaa! NICHEKE NINENEPE MIE! Waambiwa kasema amuogopa huyo Kingkong kama Ebolaaaa! KIMADA KASHIKA HATAMU SAHIVI BIBIE ANANGOJA KARANDINGA TU! Simba mkali na vyake vinaliwa vile vile itakuwa bi Elisa! MAMBO KAMILI UKWELI NA UWAZI. Kama huna Insta UTAJI JJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJ!
 
Last edited by a moderator:
kAFUKUZWA KAZI HUYO kingkong na mashtaka kafunguliwa ndo mpya. follow TEAMukwelinauwazi insta huko ndo kuna mkanda kamili wa muendeezo.Kanaitwa Elisa kumbe. AFU MUME KAMCHUKUA KIMADA KAENDA KUMNUNULIA LACE WIG, MPO HAPO WAKE ZA WATU? Hahahaaaaaaaaaaaaa! NICHEKE NINENEPE MIE! Waambiwa kasema amuogopa huyo Kingkong kama Ebolaaaa! KIMADA KASHIKA HATAMU SAHIVI BIBIE ANANGOJA KARANDINGA TU! Simba mkali na vyake vinaliwa vile vile itakuwa bi Elisa! MAMBO KAMILI UKWELI NA UWAZI. Kama huna Insta UTAJI JJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJJ!

ila lara1
huyo mwanamke ukisikilza hiyo clip anaentolewa ni mke wa mtu hiyo imekaaje
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom