Mchungaji akutwa akizini na binti wa kaka yake

Mchungaji akutwa akizini na binti wa kaka yake

Status
Not open for further replies.
Yaaanaaani!!! Laaana iliyopitiliza. Ama kweli za mwizi 40, wamuulize tu binti hako katoto ka miezi 4 baba yake ni nani?😡

Hatari sana, tumefika pabaya! Halafu jamaa anatoa 20,000/- na kesi imeisha
 
He he he.....
et "ukikataa namuomba mungu uwe chizi" ye alichokifanya mbona ni cha kitahila..!!
 
Mimi wala sishangai kwa sababu biblia yenyewe kwa kiwango fulani inaruhusu mambo ya aina hii(kufanya mapenzi na ndugu ama mke wa ndugu).
 
"Ukikataa nakuombea kwa Mungu uwe kichaa"
Mchungaji full fix kala mzigo kiulaini
 
Huyo wamemuonea, na anaweza kuwashtaki akitaka unless wathibitishe kuwa it was against woman's will. vinginevyo wametumia sheria gani kumpiga fine? au kosa alilotenda huyo mchungaji kisheria ni lipi? tuachane na imani pembeni, tuongelee sheria.
 
Kosa alilolifanya Mchungaji huyo ni la ubakaji yaani kumwingilia mwanamke bila ridhaa kwa hiyo adhabu aliyopewa ati ya faini ya 20,000/= ni ndogo mno na hailingani na kosa lenyewe.
Tunashangazwa na uzembe wa vyombo vya dola vya eneo hilo kuachilia dhulma hii ifanyike bila ya mtuhumiwa kupewa adhabu stahiki ambayo ni kifungo kisichopungua miaka 30 jela.
 
Sasa elfu 20,000 ndio faini gani hiyo.? Hizo sadaka zao ndio anazitumia kwa faini na bado uzinzi pale pale.
 
Kosa alilolifanya Mchungaji huyo ni la ubakaji yaani kumwingilia mwanamke bila ridhaa kwa hiyo adhabu aliyopewa ati ya faini ya 20,000/= ni ndogo mno na hailingani na kosa lenyewe.
Tunashangazwa na uzembe wa vyombo vya dola vya eneo hilo kuachilia dhulma hii ifanyike bila ya mtuhumiwa kupewa adhabu stahiki ambayo ni kifungo kisichopungua miaka 30 jela.
Hapana,hastaiki kufungwa wala kuhukumiwa kwa lolote lile hata hiyo elfu ishirini waliyomtoza kama faini ni kumuonea tu, kwa sababu imani yake inakataza kabisa kumhukumu mtu kwa kosa lolote lile,wewe ni nani unayetaka mchungaji aliyetafuna kondoo wake kwa kumtishia kwamba asipokubali kutafunwa atamuombea kwa mungu awe kichaa? angalia nawe usije ukahukumiwa.
 
Binti wa miaka 20 anapigwa biti ya kitoto hivo eti "angekataa angemwombea kwa mungu awe kichaa"
kaka, huko ni bush ujue, kwa hio dem lenyewe unakuta shamba kichizi, ukijumlisha na uchungaji feki wa jamaa, ndo kabsaa dem likaona litakua chiz, au huenda ukakuta na manzi lenyewe lilikua linaona hara, mwaka mzima mwee!
 
Tatizo hawa wachungaji wanajitangazia kuwa wana uwezo wa kufanya miujiza maana yake wao ni wasafi maana huwezi kumuondoa pepo wkt na ww ni mchafu. Ndo mana watu wanawasema sana wanapofanya mambo mabaya na sio kuwa wana wahukumu. Kama wangekuwa wanasali na kuhudumu kawaida isingekuwa ishu saana ila wachungaji wa kilokole wanajifanya watakatifu na waumini wao wanajitangaza wamezaliwa upya mara ooh wanae bwana mara ooh wamempokea bwana ... Bwana asifiwe kibaaao na kunena kwa lugha wasio ijua. Ole wao wanafiki...
 
Huyo wamemuonea, na anaweza kuwashtaki akitaka unless wathibitishe kuwa it was against woman's will. vinginevyo wametumia sheria gani kumpiga fine? au kosa alilotenda huyo mchungaji kisheria ni lipi? tuachane na imani pembeni, tuongelee sheria.
Ndio hujui kusoma au kutafakari ulichosoma? Kosa la kwanza amezini la pili amezini na binti yake sio mwanamke tu kama wewe unavyomwita loosely au uniambie kama kwenu mnagegeda binti zenu na mama zenu na sio issue la tatu ambalo linajibu hoja yako ya coercion ni kuwa amemtishia kumtia uchizi kwa kumuombea kwa Mungu!
Wapi pagumu kuelewa hapo?
 
Unaleta Story za mipasho bila kuwa reliable sources! Nyie viumbe ni watu wa ajabu sana.
Kwanza dunia nzima inatambua kuwa Hukumu ya Gays and lesbians ktk Saudi Arabia ni KIFO! full stop.

Pili Huyu Mchungaji KAMZINI MTOTO WA KAKA YAKE.!
Sasa wewe kwa akili zako zilivyo ndogo hata km huyo shoga ni kweli yupo unalinganisha KUZINI MTOTO WA KAKA YAKO na Kuwa Shoga?

Ndio maana Paulo akawauliza ktk Galatia 3:1 kuwa "enyi wagalatia msiokuwa na Akili, ni nani aliyewaloga?:.

Na mimi namjibu "Aliyewaloga ni wewe Paulo Laanatullah!

Ahsanta.
Two wronds do not make a right!
Ulikosea ulipoingiza hisia zako za ukafiri, na ndio maana kakuwekea link ya huko wanakouwawa kuwa nako kuna watu najisi.
 
Habari nyingine hata kuzisoma zinatia kinyaa, nadhani ni mambo ya ushirikina!
 
Two wronds do not make a right!
Ulikosea ulipoingiza hisia zako za ukafiri, na ndio maana kakuwekea link ya huko wanakouwawa kuwa nako kuna watu najisi.
Teh teh teh.
It takes a lot of things to prove you are smart, but only one thing to prove you are ignorant.

You just proved that big mouth.

Ulitaka Mzinifu aliyelala na mtoto wa kaka yake tumnyamazie?
Ukafiri mbaya sana.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom