hussein boxer
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 832
- 335
- Thread starter
- #141
Wazo zuriNa wewe kampe mwingine
Wazo zuriNa wewe kampe mwingine
PoaNi rahis sana kuanzisha mahusiano au kuish na mwanamke ambae umemkuta tayar anamtoto kulko mwanamke ambae atapata mimba au atazaa kwa kukusalit mkiwa kwny mahusiano. Mwache aende mkuu kwan sh ngap utapata mwingine
Itabidi iwe hivyodaah hapo pagumu nakushaury tafuta mwanamke mwibgine
[emoji15] [emoji15] [emoji63]mpe sumu kwanza
Kibaolojia sio wa kwanguMtoto wa mwenzio ni wako pia
Hapa nahisi nitafanya maamuzi magumu ili niwe na amani ya kudumuHupendi ubaba wa kambo ila unampenda, hapa inabidi uamue maamuzi ambayo yatakupa faraja maisha yako yote
PoaOa mkuu cha msingi anaheshima ya mke, huyo mtoto mfanye kama mwanao
Nafikiria kufanya maamuzi magumu sana ili niwe na amani ya kudumuNi uzembe wako tu mpaka umewahiwa, ujifunze sasa. btw ningekuwa mim ningempotezea hapo ataendelea kuwasiliana na mzazi mwenzie ndo mwanzo wa kushare mbunye manina. Acha ujinga huyo piga chini fasta *****. Eti aliingiliwa kwa nguvu baadhi ya wanawake huwajui wewe, hapo piga chini aisee.
Hakunijulisha ila nitafanya maamuzi magumuYan mtu akutumie kwa nguvu na bado unaona kabisa hana nia njema na wewe na bado hutaki kutoka. Hiyo siku aliyotendewa uovu huo alikujulisha? Kwa nini hakukutafuta kukuambia kafanyiwa hivi na vile ili umsaidie nauli arudi? Kwa ufupi mi naona alipenda mwenyewe ila hilo zee limemchoka ndipo akaja na story za "bila ridhaa"
We jiongeze mwenyewe tu mkuu. Maamuzi yanatoka kwako.
Kuna ukweli fulaniMimi ni mwanamke ukweli ni ngumu kwa mwanaume mmoja kukubaka akafanikiwa na nyumba ina watoto na kwa nn alivyobakwa hakukwambia siku ile ile au ulivyomtumia nauli hakurudi hivi ubakwe bado ukae unasubiri eti mshahara unadai inakuingia akilini hilo kweli huyo kaaga tu huko kwa jamaa kuwa anakuja kwa wazazi kusalimia. Akili kichwani mwako
Mkuu,, yaan bado unaita " Mchumba Wangu " ,
Acha masiala.
Kutoa mimba ni kosa la jinai pia anaweza akapoteza maisha
sasa ulikuwa unaomba ushauri wa nini?au ulitaka kutangaza umetiliwa mimba?haya muoe mlee mtoto wenu!Nimeamua nimuoe kama alivyo mbona watu wengine wanaoa mwanamke mwenye mtoto au watoto sitakua wakwanza
Mwenye mchumba wake keshampa mimba, wewe uko bize hapa unaanzisha mada. Tafuta wa kwako na wewe upande mbegu mkuu, treni ishakuacha...usidandie utaumia.Ushauri tu unatosha mkuu
Zingatia vigezo na masharti linapokuja swala la ndoa/mwanamke wa kuishi nae.Ina miezi miwili sio wiki mbili