mafinyofinyo
JF-Expert Member
- Nov 29, 2012
- 4,404
- 3,277
Chukua hiii....hapana chezea mhaya
Yaah! Hii gari niliona siku moja pale Masaki Car Wash. Ni nzuri sana sema sasa hivi zipo nyingi sana hapa mjini
Chukua hiii....hapana chezea mhaya
lakini nasikia huyu jamaa ni mmoja ya wanaosababisha vijana wetu kufungwa nje ya nchi. ni mshirika mkubwa wa riz na riz aliingia kichwa kichwa akashikwa china.
mi naomba kuuliza zinapita kwenye barabara hizi hizi tunazopita sisi au wao wanazo special?
nauliza tu
asante sana kwa kunijuza hiloZinapita barabara zetu hizi hizi...!
![]()
Ubarikiwe mkuu maana nilikuwa sina uhakika na yupi kati ya mwanamfalme na mke wa mkapa....Riziwan Kikwete...
Hivi kumbe masuala ya Riz kushikwa China ni ya kweli? Kama ni hivyo basi tumekwisha jamani.
Hivi yule ndugu yake kwa jina la Chale alikuwa ga mwehu flan hivi ashapona???Huyu jamaa sijui yupo nyuma ya kigogo gani?
Hapana mkuu ni kichaka cha mwanamfalme kuficha utajiri wake...jamaa ni kama boya tu!!!...huyu jamaa ndo baaresa...?
hapana mkuu ni kichaka cha mwanamfalme kuficha utajiri wake...jamaa ni kama boya tu!!!
Huu mchuma ni safi sana hongera zake nyingi. Cha muhimu awe amepata kwa njia halali na wala sio kwa kumeza pipi na pia awe amelipa kodi zote husikaWachaga mpo juu salute sanaaaa big uppp
Hajafikia level ya kuitwa billionea wakuu, mbona hamumtendei haki yake jameni. Wengine wakiwa na Vogue mbili tu mnawaita mabillionea huyu mnamuitwa Davis Mosha, vipi?
Naunga mkono hoja mia kwa mia,mapambano ni makali sana kwa kweli mafisadi utafikiri yana hisa za maisha.......kwetu china tunanyonga fastaaaa, kwa staili hii chadema kuchukua nchi inahitaji nguvu kubwa sana ya wazalendo waliopata elimu ya uraia wakaelewa...
Mkuu gfsonwin, ile KOKUENDA si ya mke mpya wa yule fisadi wa Kihaya Johnson? Si alimfukuza mke wa ndoa (white fulani hivi wa Tanga) akaoa mpya nahisi toka kwao? Yule mkewe wa kwanza aliahangaika sana wakati ile kesi ya EPA ilimkamata jamaa!!! Na akamtema kaleta chombo kipya na kukinunulia gari la nguvu!!! Hakika mwanadamu hana shukrani!! Ila hizi dili chafu ndizo zinanunua magari kama haya!! Kala ka mshahara kako hata ka 5m kanaweza? Ni zaidi ya ujuavyo!!King Kong III hivi hili limezidi uzuri wa gari la yule mdada wa kihaya ile subaru?? amepimp gari yake sijui KOKUKENDA. jamani ile mashine nimeikubali.................
Mkuu gfsonwin, ile KOKUENDA si ya mke mpya wa yule fisadi wa Kihaya Johnson? Si alimfukuza mke wa ndoa (white fulani hivi wa Tanga) akaoa mpya nahisi toka kwao? Yule mkewe wa kwanza aliahangaika sana wakati ile kesi ya EPA ilimkamata jamaa!!! Na akamtema kaleta chombo kipya na kukinunulia gari la nguvu!!! Hakika mwanadamu hana shukrani!! Ila hizi dili chafu ndizo zinanunua magari kama haya!! Kala ka mshahara kako hata ka 5m kanaweza? Ni zaidi ya ujuavyo!!