Mchiriku: Hisani Musical Club(Gari Kubwa)

jchofachogenda

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
538
Points
225
jchofachogenda

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
538 225
Wadau ninazo nyimbo nyingi za Mchiriku ila nimeshindwa kuzi-attach humu. Kama kuna mdau ataweza kunielekeza itakuwa vizuri zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kipapi

kipapi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
502
Points
500
kipapi

kipapi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
502 500
Hisani "Gari kubwa" hii bendi ilishakufa baada ya waimbaji wake baadhi kuhamia morogoro, baadhi waliobaki Dar wakaamua kuanzisha kundi jipya na jina jipya ikaitwa JAGWA MUSIC.
HISANI au GARI KUBWA wapinzani wao wakubwa walikuwa wanaitwa TOPAZ ambayo nayo pia haikudumu muda mrefu ikavunjika baadhi yao wakaanzisha kundi jipya likiitwa SEVEN SURVIVOR yaani waliosalia na kuanzisha kundi jipya walikuwa ni watu saba chini ya kiongozi wao JUMA MPOGO a.k.a GENERAL LUPOZ.
Kipindi cha ambacho bendi hii ya HISANI na TOPAZ zipo kwenye chati OMARY OMARY alikuwa bado hajaanza kusikika, baadae hizi bendi zilivyokufa na kuzaliwa upya yaani JAGWA na 7 SURVIVOR ndipo OMARI OMARI nae akaja na bendi yake ikiitwa ATOMIC na wimbo wake uliotamba sana ni "said dabani" na baadae "mfungwa hachagui gereza" na nyingine nyingi tu.
Kipindi hicho hata Bongo flavour haijulikani.
 
Mtoboa siri

Mtoboa siri

Member
Joined
Mar 11, 2019
Messages
24
Points
45
Mtoboa siri

Mtoboa siri

Member
Joined Mar 11, 2019
24 45
HABAR.....KUNA MWENYE NAYO MFUNGWA ACHAGUI GEREZA YA ATOMIC BAND OMARY OMARY
Mimi ninayo ila nashindwa kuapload humu, nitumie namba ya WhatsApp nitakutumia. Halafu kuna WhatsApp group la Mchiriku lipo ukitaka utaunganishwa, huko utapata kila unachotaka kuhusu Mchiriku.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,088
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,088 2,000
Tulikua tumekaa, maskani Lebanon ferry,
Tumestarehe Sina lile wala hili,
Kumbe kuna msela mmoja mtaani kafanya zari,
Mara mda mdooogo,
Wakaja Polisiii,
Wakaja na gari laooooo,
Kufika wakatukamataaa,
Mahakamani tukafikaaaaa,
Tukasomewa Shitakaaaaaaa.
 
abduutali

abduutali

Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
22
Points
45
abduutali

abduutali

Member
Joined Jul 7, 2015
22 45
Tulikua nimekaa, maskani Lebanon ferry,
Tumestarehe Sina lile wala hili,
Kumbe kuna msela mmoja mtaani kafanya zari,
Mara mda mdooogo,
Wakaja Polisiii,
Wakaja na gari laooooo,
Kufika wakatukamataaa,
Mahakamani tukafikaaaaa,
Tukasomewa Shitakaaaaaaa.
bonge la ngoma ilooo ndugu yangu nitumie..............aiseeee
 
lupacha kifaluhande

lupacha kifaluhande

Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
14
Points
45
lupacha kifaluhande

lupacha kifaluhande

Member
Joined Oct 13, 2017
14 45
Omary Omary kilichokuwa kinamsaidia ni Dingi wake alikuwa na uwezo somehow miaka ile so alikuwa anampa support sana ya vifaa na fedha. Imagine mwaka 1990 karibu kata mbili mpaka tatu Temeke kulikuwa hakuna mwenye TV ni kwake tuu world cup ya 90 na 94 tulikuwa tunaangalia kwake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh kumbe maisha ndo yalikuwa hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,303,523
Members 500,948
Posts 31,484,536
Top