Mchiriku: Hisani Musical Club(Gari Kubwa)

thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,159
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,159 2,000
Naomba nikuweke sawa kaka mkubwa. Huyu KICHEKO w E-fm ambae kwa sasa yupo clauds, sio kicheko wa gari kubwa (HISANI). Wakati hisani wanapiga nyimbo zao enzi hizo kicheko huyu wa genge la singeli alikuwa mtoto mdogo sana. Wale hisani walikuwa wanapatikana mwananyamala wakati kicheko na dogo mfaume wote watoto wa temeke. Kicheko kazaliwa mikoroshini temeke. Hakuwahi kuimba mnanda. Hisani walikuwa dizain kama ya watu wazima kipindi hicho sasa angalia Age ya kicheko sasa hv ni viwili tofauti. Wakati jamaa wanatamba hata huyu marehemu omary omary, Allah amrehemu alikuwa bado mdogo vile vile. Wakati kicheko na omary omary bado ommy ni mkubwa. Hisani walishakuja maeneo ya tandika bandari enzi hizo parifurika watu ikawa historia, katika harakati za kuburudisha likatokea timbwili si unajua tena masela , ilikuwa balaa show ikafa watu walipotea na raia kama wawili walidedi. Hao waliodedi walikuwa masela waliochukuliana demu maana hiyo piga yake balaaa sijui silaha walizipigilia viunoni! Braza wangu alirudi hom na kandambili moja.
Daah hapo nimekupata mkuu, kwa hiyo hizo nyimbo za gari kubwa ww hauna?
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,159
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,159 2,000
Nitajitahidi nizipate mkulu
fanya hivyo mzee ukizipata kama zikiwa kubwa ziupload kwenye soundcloud halafu unaweka link kwenye hii thread, nitashukuru sana nikizipata.
 
D

dullydon

Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
81
Points
95
D

dullydon

Member
Joined Dec 12, 2016
81 95
fanya hivyo mzee ukizipata kama zikiwa kubwa ziupload kwenye soundcloud halafu unaweka link kwenye hii thread, nitashukuru sana nikizipata.
Yah na zile zilikuwa kubwa kweli maana nyimbo ya pili ikiingia walikuwa wanaunganisha wale jamaa. Yaani unaona kinanda kinabadilika.
Mfano ile nyimbo "nawaeleza visonoko wasiopenda hisani,
Na mimi nawaeleza hisani yasonga mbele"
Hii nyimbo inaunganika na Ally mwinyi ni hodari
 
L

LUNYASI

Senior Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
164
Points
225
L

LUNYASI

Senior Member
Joined Nov 27, 2011
164 225
Nazisubiri kwa hamu sana hizo nyimbo ziwekwe hapa
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,159
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,159 2,000
Yah na zile zilikuwa kubwa kweli maana nyimbo ya pili ikiingia walikuwa wanaunganisha wale jamaa. Yaani unaona kinanda kinabadilika.
Mfano ile nyimbo "nawaeleza visonoko wasiopenda hisani,
Na mimi nawaeleza hisani yasonga mbele"
Hii nyimbo inaunganika na Ally mwinyi ni hodari
Mkuu popote ulipo bado ujazipata tu hizo nyimbo.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,077
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,077 2,000
Tufanyie msaada ndg tuzipate hizo nyimbo za gari kubwa
Uzi naufuatilia sana na nitafurahi nikipata aisee hata mie nakupe vipengele vipengele "nipe nipe Chidide, nipe nikubali"
 
D

dullydon

Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
81
Points
95
D

dullydon

Member
Joined Dec 12, 2016
81 95
Mwenye kuhitaji nyimbo za hisani aweke namba yake nimrushie whatsapp
 

Forum statistics

Threads 1,316,376
Members 505,596
Posts 31,888,344
Top