Mchele Shilingi Elfu kumi kilo tatu!! Kikwete uko wapi?


Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Jamani mwenzenu, nimepatikana wiki hii.
Mchele jamani, ukitoa shilingi elfu kumi unapata kilo tatu tuu!!!!
Sasa hivi kilo moja sh 2700 hadi 3000!!!!!! .....nchii imefikaje mahali hapa tutawalishaje watoto wetu? ilhali vipato vyetu vifinyu?

Hivi tuna raisi kweli? anajua mambo haya?.....au anadanganywa? taarifa sahihi za maisha haambiwi na wasaidizi wake?
Hivi matatizo yetu watanzania inamaana hayamhusu raisi wetu??.............
..............ndiyo maana anaitwa kichwa cha nanihii, kwa kufumbia macho matatizo ya wananchi!
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Maisha bora kwa kila Mtanzania hayo.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,359
Likes
2,638
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,359 2,638 280
Uliposikia ari na nguvu zaidi ulidhani nini?
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,593
Likes
2,673
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,593 2,673 280
...pole bwana. Hayamuusu hayo, ni upepo tu. Utapita japo utapita na wengi. Mpaka anaondoka kutakuwa na majiri wachache walipindukia na maskini wengi mno.
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Wakulima nao wameamua.
Jibu analo waziri wa kilimo, atuambie kazi yake nini na yuko wapi ndo maana Kikwete alimweka kuhakikisha watanzania wanakula na kushiba.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Jamani mwenzenu, nimepatikana wiki hii.
Mchele jamani, ukitoa shilingi elfu kumi unapata kilo tatu tuu!!!!
Sasa hivi kilo moja sh 2700 hadi 3000!!!!!! .....nchii imefikaje mahali hapa tutawalishaje watoto wetu? ilhali vipato vyetu vifinyu?

Hivi tuna raisi kweli? anajua mambo haya?.....au anadanganywa? taarifa sahihi za maisha haambiwi na wasaidizi wake?
Hivi matatizo yetu watanzania inamaana hayamhusu raisi wetu??.............
..............ndiyo maana naitwa kichwa cha nanihii, kwa kufumbia macho matatizo ya wananchi!
Pole sana mkuu lakini acha iendelee kupanda ili siku tukienda kupiga kura tujue na kulinda pia na siyo kupiga na kwenda shambani au bar....ina sikitisha sana lakini
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Wakulima nao wameamua.
Jibu analo waziri wa kilimo, atuambie kazi yake nini na yuko wapi ndo maana Kikwete alimweka kuhakikisha watanzania wanakula na kushiba.
Kwani yeye ndondocha!! anachagua mawaziri then analala?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Kwa mwendo huu wa bei za vitu kupaa kila siku kwa hakika serikali hii italazimika kutoa noti ya shilingi 20,000 karibuni!
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,070
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,070 20 135
Haimuhusu..Hatumii iyo meein..yake direct from thailand,kitu kimenyoooka..tena buree na makontena Wabongo soli zitaishia magengeni na K/koo
 
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
219
Likes
34
Points
45
Age
29
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2012
219 34 45
Ukekuwa mkulima wa mpunga hiyo bei ingekunufaisha na ungeifurahia.Je ungempongeza raisi(Kikwete) au ungewahurumia walaji wanaonunua?
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Jana kuna jamaa mmoja rafiki yangu, ameniambia kuwa sasa hivi kula wali nyumbani kwake ni anasa...tuna mabonde chungu tele...ni kweli tumefikia hali hii? Kilimo kwanza ndio hiki cha mchele kilo moja buku tatu???

Hakika natamani Rais afe!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Ukekuwa mkulima wa mpunga hiyo bei ingekunufaisha na ungeifurahia.Je ungempongeza raisi(Kikwete) au ungewahurumia walaji wanaonunua?
Acheni upuuzi kwenye mambo ya muhimu!!!!

Nenda Sehemu zote wanazolima mpunga tanzania hii, niambia mkulima gani amenufaika???

Unatumika humu kusifia ujinga? tuna jua mpo mnaolipwa kwa fedha za wavuja jasho wa TZ kwa ujuha huu...

Huna huruma kabisa na wanachi kwa kujikomba kwa watawala!! una roho mbaya sana wewe!.....

....
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Mbona huku kwetu Kigogo Luhanga bado tunanunua mchele Buku Jero tu.........................!
Au mwenzetu unakaa Mikocheni au Masaki nini........?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Jamani mwenzenu, nimepatikana wiki hii.
Mchele jamani, ukitoa shilingi elfu kumi unapata kilo tatu tuu!!!!
Sasa hivi kilo moja sh 2700 hadi 3000!!!!!! .....nchii imefikaje mahali hapa tutawalishaje watoto wetu? ilhali vipato vyetu vifinyu?

Hivi tuna raisi kweli? anajua mambo haya?.....au anadanganywa? taarifa sahihi za maisha haambiwi na wasaidizi wake?
Hivi matatizo yetu watanzania inamaana hayamhusu raisi wetu??.............
..............ndiyo maana anaitwa kichwa cha nanihii, kwa kufumbia macho matatizo ya wananchi!
mi natamani kilo ifike 10,000 na mshahara wa polisi usipande ili tunapolinda kura waelewe tunafanya nini na wasitupulize na maji ya kuwashawasha
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,865
Likes
15,392
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,865 15,392 280
acha tu maji ya klm 2likua 2nanunua sh700 sasa 1500 na maji ya uhai lita6 ilikua sh1200 sasa 2500 hii ndio nguvu mpya na kasi ya upandaje bei 50% per annum safi jl
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Mkuu JK yupo magogoni anapanga upya baraza la mawaziri, hajui bei ya mchele kama imefika 2,700 na mafuta 2,315

Akimaliza kupanga baraza hilo labda atajua maana hali si hali tena.
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
mi natamani kilo ifike 10,000 na mshahara wa polisi usipande ili tunapolinda kura waelewe tunafanya nini na wasitupulize na maji ya kuwashawasha
Kumbe polisi ni kikwazo kikubwa sana cha demokrasia!!!! Mpaka wanaombewa njaa kiasi hiki!!!!!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
mi natamani kilo ifike 10,000 na mshahara wa polisi usipande ili tunapolinda kura waelewe tunafanya nini na wasitupulize na maji ya kuwashawasha
Kumbe polisi ni kikwazo kikubwa sana cha demokrasia!!!! Mpaka wanaombewa njaa kiasi hiki!!!!!
hawa jamaa sijui huwa wanatumia nini kufikiri, hali ya maisha ngumu, tukijaribu kuleta mabadiliko ambayo kimsingi wao wanayahitaji zaidi kuliko sisi tuliojiriwa kwenye mabenki afu unakuta wanatumwagia maji ya u.pupu na mabomu ya machozi, sisi tunateseka lakini wao (mapolisi) wanateseka zaidi, wacha cha moto wakione, hadi watopata akili
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,050
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,050 96 145
Sijui kama Rais anajua haya matatizo kwanza milo yake mingi Ngurudoto akiwa nyumbani zilizobaki ni nje!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Mbona huku kwetu Kigogo Luhanga bado tunanunua mchele Buku Jero tu.........................!
Au mwenzetu unakaa Mikocheni au Masaki nini........?
Baba mtambuzi, pole kwa kazi ngumu.


Ni kweli maeneo haya Uwanja wa fisi, tandika kule ndani kunaweza kuwa na bei kama hizo unazo taja....maana huko

hata bei za nyama huko ni bei poa, lakini ni za aina gani?

Lkn angalieni ubora wa huo mchele, isije ikawa ni ile amabayo haifai kwa matumizi ya binadamu....!!

Kesho panda basi la kwenda kariakoo kaulize bei yake, nenda na kwenye masoko mengine kaulize we si mtambuzi

bwana! nenda then uje utuamabie......then usiishie hapo nenda madukanai kwenye maeneo kama tabata, sinza

nk......tujuze pia..
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437