MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

Lily ndo wify au?? hivi watu wanasusia mcba kwa misingi ipi mbona sielewi??? kwamba wakienda na wao wataonekana wazinifu au wamemsapoti marehemu Lema??? hebu nisaidieni hapo plz!!!


mie sielewi kabisa, watu wazima wanafanya mambo ya kijinga hivyo, kwani kususia watafaidika nini wakati kama kuzikwa atazikwa tu...kanisa wasusie, majirani nao...mweh
 
mie cjui ni balaa gani jamani hili, nilikuwa nachart na frnd nae cjui cm imeisha charge ghafla au vipi nashangaa hayupo hewani tena, NGONGO naomba uwe unanipa yanayojiri bac na wewe ukifahamishwa, kweli famili imechoka jamani wamzke tu japo wapumzike kidogo na purukushani.

Unapenda kuzika na wewe! Ungekuja basi siku ile tuzike wale sita at a go! Kaizer alikorofisha! Hana adabu! Hahaha (Sore, ofu topiki)
 
Samtaimz nakuwaga na mabusara, watu hawanijuagi tu! Hahaha!

Inakera bana! Watu wana mawazo finyu na potofu! Aliyekufa ameshakufa! Kabaki na Mola wake kusubiri hukumu yake! Sasa mijinga mingine inaamini katika maiti! Eti inaikomoa maiti!!! Eti inasusia maiti! Sasa hii mijitu inataka azikwe na mkewe na watoto? Wao ndio waadhibiwe kwa kosa la mme/baba yao? Wanafiki wakubwa! Pambafu zao!

mimi ndo hapo waarusha wa kambi ya fisi na majirani mliponichosha!!! mbona mnajitwalia madaraka yasiyo yenu???? mwacheni akahukumiwe na Muumba wake sio nyie!!! BTW are you saints????? mbona hasusii ngono basi ukimwi upungue????? achane kufata mkimbo wa kijinga huo!!! Nyie mnajua mtakufaje??? ingekuwa hiyari yake Lema angechagua kufia guest kwa mtazamo wenu finyu???? aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaghhhhhhr watu bwana!!!
 
mie sielewi kabisa, watu wazima wanafanya mambo ya kijinga hivyo, kwani kususia watafaidika nini wakati kama kuzikwa atazikwa tu...kanisa wasusie, majirani nao...mweh

Hana kwere Ngongo kasema MA-MC wamesema watamzika mtu wao tena kwa heshima kwani nini bana!!!! aaah

Mkuu wape big-up ma-mc hapo a town!!! hiyo ni busara tu!!!
 
Unapenda kuzika na wewe! Ungekuja basi siku ile tuzike wale sita at a go! Kaizer alikorofisha! Hana adabu! Hahaha (Sore, ofu topiki)

hahaaa afu Xpini ubongo wango unaendaga bak and foth weweeeee!!!!

hujajuaga kama hujishughulishi na shuhuli za wenzio na we utasusiwa yakikufika?

Nyamayao we unaonekana mtu wa watu wewee!!! God bless u!!
 
]Unapenda kuzika na wewe![/COLOR] Ungekuja basi siku ile tuzike wale sita at a go! Kaizer alikorofisha! Hana adabu! Hahaha (Sore, ofu topiki)


bwana Chris ucnichekeshe mcbani...sasa unadhani nani wazike kama sio sie tulio wazima/hai?.....ukinikumbusha ya huyo natamani tena kumfungia huduma muhimu...ucnikumbushe...
 
OMG!!!!!!! mumewe na watu kama Nyamayao (close friends) mtakuwa na kazi ya ziada!!! namuonea huruma huyo lily!!!

Mumemwe hana neno ni mzee wa viroba ujapata kuona labda Nyamayao.
 
hahaaa afu Xpini ubongo wango unaendaga bak and foth weweeeee!!!!

hujajuaga kama hujishughulishi na shuhuli za wenzio na we utasusiwa yakikufika?

Nyamayao we unaonekana mtu wa watu wewee!!! God bless u!!

AMEN dear...kwa kweli mie mtu akipata shida inanigusa sana, kama uwezekano wa kumsaidia/kuwa nae karibu kwa wakati huo lazima niufanye, y not? najua mie nitakapoishia?...Chris mie ni mtu wa kujichanganya ucpime sema kuanzia nimengia ndani kuna kipimo lakini ungenikuta wakati ule oohh .
 
AMEN dear...kwa kweli mie mtu akipata shida inanigusa sana, kama uwezekano wa kumsaidia/kuwa nae karibu kwa wakati huo lazima niufanye, y not? najua mie nitakapoishia?...Chris mie ni mtu wa kujichanganya ucpime sema kuanzia nimengia ndani kuna kipimo lakini ungenikuta wakati ule oohh .
ndo uwashangae hao walosusa labda sheikh yahaya kawaambia destiny yao!!!!!!
 
AMEN dear...kwa kweli mie mtu akipata shida inanigusa sana, kama uwezekano wa kumsaidia/kuwa nae karibu kwa wakati huo lazima niufanye, y not? najua mie nitakapoishia?...Chris mie ni mtu wa kujichanganya ucpime sema kuanzia nimengia ndani kuna kipimo lakini ungenikuta wakati ule oohh .
Natamani ningemwona huyo aliyekuweka ndani. BTW likizo si unaanza tar 18? Mi naanza tar 25. Sasa ukuje kunifariji kwa ile misiba then tuomboleze kwa pamoja msiba wa MC wetu.
 
bwana Chris ucnichekeshe mcbani...sasa unadhani nani wazike kama sio sie tulio wazima/hai?.....ukinikumbusha ya huyo natamani tena kumfungia huduma muhimu...ucnikumbushe...

Hii adhabu yako uliyoibuni, chondechonde usitafute urafiki na mai waifu wangu! LOL!
 
hahaaa afu Xpini ubongo wango unaendaga bak and foth weweeeee!!!!

hujajuaga kama hujishughulishi na shuhuli za wenzio na we utasusiwa yakikufika?

Nyamayao we unaonekana mtu wa watu wewee!!! God bless u!!

Hahaha! Unaenda bak nikiwa sijapata valuu. Nikiifyonza kiduchu tu acceleration inaongezeka unaenda foth!
 
]Natamani ningemwona huyo aliyekuweka ndani.[/COLOR] BTW likizo si unaanza tar 18? Mi naanza tar 25. Sasa ukuje kunifariji kwa ile misiba then tuomboleze kwa pamoja msiba wa MC wetu.


18 ndio naanza job, now nakula bata shy...sasa kukufariji au tufarijiane?.....halafu inakuwaje kutamani kumwona alieniweka ndani hutamani kuniona mie? umenikacrisha kweli, badal uwe na hamu na me kama me nilivyo na hamu ya kukona we.
 
Hii adhabu yako uliyoibuni, chondechonde usitafute urafiki na mai waifu wangu! LOL!

mie nikiwa frnd na wify mwenyewe utakiona cha mtema kuni, alaa hakuna kutesana/sumbuana ndani humo haki sawa kwa kila mwanandoa, sumbueni/teseni vigaloni vyenu huko nje....
 
18 ndio naanza job, now nakula bata shy...sasa kukufariji au tufarijiane?.....halafu inakuwaje kutamani kumwona alieniweka ndani hutamani kuniona mie? umenikacrisha kweli, badal uwe na hamu na me kama me nilivyo na hamu ya kukona we.

Yeye nna hamu ya kumuona ili nimsokomezee makonde kidogo. We natamani kukuona ili tufarijiane. Nakutaka radhi kwenye hiyo bold. Ukikasirika wala hupendezagi!
 
mie nikiwa frnd na wify mwenyewe utakiona cha mtema kuni, alaa hakuna kutesana/sumbuana ndani humo haki sawa kwa kila mwanandoa, sumbueni/teseni vigaloni vyenu huko nje....

Sasa unapobania huduma muhimu si ndio kutesana huko?
 
Hahaha! Unaenda bak nikiwa sijapata valuu. Nikiifyonza kiduchu tu acceleration inaongezeka unaenda foth!

hahaaaaa lol!!!!!!! balaaa!!! hivi ukienda mahali lets say nchi ya walokole kama hao walomsusa MC Lema si utakuwa zezeta sasa??? maana zitakuwa hazipatikani kule
 
hahaaaaa lol!!!!!!! balaaa!!! hivi ukienda mahali lets say nchi ya walokole kama hao walomsusa MC Lema si utakuwa zezeta sasa??? maana zitakuwa hazipatikani kule

Nikafanye nini huko? Nna aleji na walokole!
 
Back
Top Bottom