MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

Wapwa mimi hapa ndipo panaponishinda kuelewa. KWani mchungaji au mtumishi wa MUNGU amepewa mamlaka ya kuhukumu? KWa nini asimzike tu kwa utaratibu unaostahili na kumwachia MUNGU yaliyobaki?


kule huwaambii kitu kwa hilo, machame wana sheria kali sana za kikanisa...NGONGO popote ulipo plz nifahamishe bac mambo yanaendaje huko ndugu yangu....
 
nani kakudanganya ni kubaya......ni raha iliyoje pale unapomaliza hiyo safari salama ackuambie mtu.

Niliwahi kumsikia mama mmoja akiwa anajifungua akiapa hatarudia tena kupata mimba! Ni starehe hiyo?
 
Wapwa mimi hapa ndipo panaponishinda kuelewa. KWani mchungaji au mtumishi wa MUNGU amepewa mamlaka ya kuhukumu? KWa nini asimzike tu kwa utaratibu unaostahili na kumwachia MUNGU yaliyobaki?

Wakati wao ndio wataalam wa KUDUMISHA MILA na wake za watu! Shenzy type zao! Mi ndo maana waif amekula ban la kuhudhuria chachi! Kuna siku niliona padre anamwangalia kwa jicho la "JIUNGE NA KWAYA MWANANGU'. Tangu siku hiyo........................!
 
Wakati wao ndio wataalam wa KUDUMISHA MILA na wake za watu! Shenzy type zao! Mi ndo maana waif amekula ban la kuhudhuria chachi! Kuna siku niliona padre anamwangalia kwa jicho la "JIUNGE NA KWAYA MWANANGU'. Tangu siku hiyo........................!
sasa hili la KWAYA ni thredi inayojitegemea.na huenda ikatembea na peji nyingi sana....
 
Wakati wao ndio wataalam wa KUDUMISHA MILA na wake za watu! Shenzy type zao! Mi ndo maana waif amekula ban la kuhudhuria chachi! Kuna siku niliona padre anamwangalia kwa jicho la "JIUNGE NA KWAYA MWANANGU'. Tangu siku hiyo........................!


mie najuaga mnatupendaga sana tena sana wake zenu sema bac tu mnatufanyiaga vimbwanga.....
 
post_old.gif
Today, 06:29 PM Chrispin This message has been deleted by Chrispin.






he......🙄

Shemeji Iribini kulikoni???
 
usijifanye hujiu nauliza nini????

Sijiu. Nikumbushe basi. Jana mbona hukunisubiri tena? Nimefika nikakuta hola na simu ikaisha chaji nikashindwa namna ya kukupata!
 
Tulikuwa na kikao jana jioni cha wafanyakazi waliwahi kufanyakazi General Tyre (ea) Ltd na MC Lema kwaajili ya kwenda kumzika mwenzetu lakini tulishindwa kukubaliana,kila mmoja alitakiwa aende kwenye msiba kama atajisikia kufanya hivyo.

Sababu kubwa ya kushindwa kukubaliana ni baada ya baadhi ya wajumbe kuona uwezekana mkubwa wa kanisa kutoshiriki katika msiba pia wajumbe waliowasiliana na ndugu wa karibu wa marehemu W Lema walipata ushikianao mwembamba.Jana nilibahatika kukutana na binti wa marehemu kwa kweli hali ni mbaya sana ndani ya familia kiasi kwamba hata majirani wa marehemu [kambi ya fisi] wengi hawata kwenda kumzika marehemu MC Lema.Kinachojitokeza ni kwamba kila juhudi zinazofanywa na vikundi mbali mbali zinaonekana kama ni njia ya kuikejeli familia !
.

Habari njema mpaka sasa ni kwamba umoja wa MC mkoani Arusha wameamua ikiwa kanisa litasusia shughuli ya kumzika MC Lema watachukua jukumu la kuisimamia masuala yote ya mazishi.
 
Tulikuwa na kikao jana jioni cha wafanyakazi waliwahi kufanyakazi General Tyre (ea) Ltd na MC Lema kwaajili ya kwenda kumzika mwenzetu lakini tulishindwa kukubaliana,kila mmoja alitakiwa aende kwenye msiba kama atajisikia kufanya hivyo.

Sababu kubwa ya kushindwa kukubaliana ni baada ya baadhi ya wajumbe kuona uwezekana mkubwa wa kanisa kutoshiriki katika msiba pia wajumbe waliowasiliana na ndugu wa karibu wa marehemu W Lema walipata ushikianao mwembamba.Jana nilibahatika kukutana na binti wa marehemu kwa kweli hali ni mbaya sana ndani ya familia kiasi kwamba hata majirani wa marehemu [kambi ya fisi] wengi hawata kwenda kumzika marehemu MC Lema.Kinachojitokeza ni kwamba kila juhudi zinazofanywa na vikundi mbali mbali zinaonekana kama ni njia ya kuikejeli familia !
.

Habari njema mpaka sasa ni kwamba umoja wa MC mkoani Arusha wameamua ikiwa kanisa litasusia shughuli ya kumzika MC Lema watachukua jukumu la kuisimamia masuala yote ya mazishi.

familia sasa hivi kwa kweli watakuwa hawaamini mtu yeyote anyefika pale kama analengo la kuwa-console bali kuwakejeli. niwakati mgumu sana kwao!!!

Big up ma MC- mpumzisheni mwenzenu bana, we cant undo what has happened!!
 
Mc alitaka kuikomoa mama wakati mama ndiyo iliyo mleta hapa kwa hii dunia,siku zote mama haikomoleki!!Mungu wewe mwenyewe ndio utakayejua utailaza wapi roho ya marehemu,siwezi kukuchagulia!!
 
familia sasa hivi kwa kweli watakuwa hawaamini mtu yeyote anyefika pale kama analengo la kuwa-console bali kuwakejeli. niwakati mgumu sana kwao!!!

Big up ma MC- mpumzisheni mwenzenu bana, we cant undo what has happened!!

Heshima kwako bht,

Unajua unaweza kushangaa sana msimamo wa waliokuwa wafanyakazi wa General Tyre.Wakati kiwanda kilipokuwa kinaelekea kufa walijitokeza walokole wengi kukiombea kisife.wengi waliamini kwamba kuomba tu bila kuangalia chanzo cha kuyumba kwa kiwanda nini!.

Nilishangaa sana mpaka leo bado wapo wengi wana misimamo mikali,ndio maana wengi pia hawataki kushiriki kumzika MC Lema.
 

Heshima kwako bht,

Unajua unaweza kushangaa sana msimamo wa waliokuwa wafanyakazi wa General Tyre.Wakati kiwanda kilipokuwa kinaelekea kufa walijitokeza walokole wengi kukiombea kisife.wengi waliamini kwamba kuomba tu bila kuangalia chanzo cha kuyumba kwa kiwanda nini!.

Nilishangaa sana mpaka leo bado wapo wengi wana misimamo mikali,ndio maana wengi pia hawataki kushiriki kumzika MC Lema.

Hivi mkuu Yesu akawatokea hapo akawaambia asiyezini au kuwa na dhambi asimame ni wangapi kati ya hao wanaomuhukumu marehemu Lema watasimama???

watu wasitudanganye eti wao ni clean....wapi wewe!!! dunia tuishimo ndo hii hii fulu kuchafuka!!!

afu MC kumbe jirani yangu....sema siwezi kuja maana familia saa hizi hawaamini mtu!!!
 
Tulikuwa na kikao jana jioni cha wafanyakazi waliwahi kufanyakazi General Tyre (ea) Ltd na MC Lema kwaajili ya kwenda kumzika mwenzetu lakini tulishindwa kukubaliana,kila mmoja alitakiwa aende kwenye msiba kama atajisikia kufanya hivyo.

Sababu kubwa ya kushindwa kukubaliana ni baada ya baadhi ya wajumbe kuona uwezekana mkubwa wa kanisa kutoshiriki katika msiba pia wajumbe waliowasiliana na ndugu wa karibu wa marehemu W Lema walipata ushikianao mwembamba.Jana nilibahatika kukutana na binti wa marehemu kwa kweli hali ni mbaya sana ndani ya familia kiasi kwamba hata majirani wa marehemu [kambi ya fisi] wengi hawata kwenda kumzika marehemu MC Lema.Kinachojitokeza ni kwamba kila juhudi zinazofanywa na vikundi mbali mbali zinaonekana kama ni njia ya kuikejeli famili
a !
.

Habari njema mpaka sasa ni kwamba umoja wa MC mkoani Arusha wameamua ikiwa kanisa litasusia shughuli ya kumzika MC Lema watachukua jukumu la kuisimamia masuala yote ya mazishi.


heee jamani mambo yamekuwa tite hivi?
 
Back
Top Bottom