TANZIA Mbunge wa zamani wa Morogoro Kusini Mashariki, Semindu Pawa afariki dunia

humility21

JF-Expert Member
Jan 8, 2021
304
500
Namkumbuka vizuri huyu mzee, alikuwa akizungumza bungeni kwa kukuchekesha. Nafikiri alikuwa pia mtu wa kutabasamu tu. Kuna wakati alikuwa makamu mwenyekiti wa bodi ya Tanesco.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
15,195
2,000
... kabla ya Coron watu walikuwa hawafi? In MATAGA's voice! Tumekosa kabisa leadership kwenye hili janga.
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,099
2,000
Hii corona ingejitahidi kuyafekelea mbali maccm na mapoliccm mpaka maji yaite mma
 

Changalucha

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
285
250
Nimonia kali itasafisha wazee na wenye magonjwa sugu sanaa msimu huu.

Infact mpaka hali ije itulie wagonjwa wa makundi hayo mawili watakuwa wachachee sana.
Hapo ndipo ninapomkumbuka mwanasayansi Darwin na nadharia ya 'survivor of the fittest' : The weak shall perish and only the strongest shall survive.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,250
2,000
Nimonia kali itasafisha wazee na wenye magonjwa sugu sanaa msimu huu.

Infact mpaka hali ije itulie wagonjwa wa makundi hayo mawili watakuwa wachachee sana.
Kabisa. Inabidi tuwafungie ndani wastitoke toke, nasi tuwasifuate huko waliko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom