Mbunge Wa Kiteto Afariki


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Poleni sana.. wafiwa Mungu amlaze pema peponi
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Let the succession race na ulaji begin. Utasikia, "uchaguzi Kiteto kugharimu Tsh 1 billioni". Kufa kufaana.
Pole kwa wafiwa. Mungu amlaze mahali pema peponi.
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Today is a grim day maana naonma this afternoon 3 prominent figures wamepoteza maisha yao in different circumstances!
Poleni wafiwa wote! RIP!
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Mungu amlaze pema Mhe Losurutia. Nini kilichomsibu mwenzetu? Ya kufa kufaana yapo sana, usishangae watu washajipanga sasa hivi tayari na wapambe kurithi nafasi (tulipokuwa JKT tulikuwa tunaita "kabaroff", mtu anapoondoka mstarini, wa nyuma anasogea mbele kuziba nafasi).
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Today is a grim day maana naonma this afternoon 3 prominent figures wamepoteza maisha yao in different circumstances!
Poleni wafiwa wote! RIP!
Who are the other two? Majina na nyadhifa zao tafadhali naomba.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
toba yarabi, mniwie radhi sijui nilikuwa nawaza mambo gani... astaghafillulahi!!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
I guess they are not important enough for an IPPMedia.com newsflash
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
POLEN SANA WAFIWA kithuku hiyo ipo hadi CHAMA CHA MAFISADI UKITOKA MWENZIO ANASOGEA ,,HIVYO YALIOMKUTA MHESHIMIWA DK,MCHUNGAJI RWAKATARE KUFA KUFAANA
 
N

Nakandamiza Kibara

Senior Member
Joined
Jul 17, 2007
Messages
143
Likes
2
Points
0
N

Nakandamiza Kibara

Senior Member
Joined Jul 17, 2007
143 2 0
Mungu ni mwema hatimaye huyu ameitwa mbele za haki .Mzee wa Kijijini the last thing ni jambo la kawaida tu kukosea ku type it is should not be a big deal.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Duh hiyo typo ni noma!

Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Kijana wake class mate wangu nilisoma nae Tanga Mungu awape nguvu ya kuhimili kipindi hiki kigumu cha msiba.
 

Forum statistics

Threads 1,238,695
Members 476,123
Posts 29,326,700