cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 120,076
- 196,763
😂😂😂😂😂Maniner, hao wangewaacha wazichape mpaka mmoja atimue mbio..!!
Huyo msukuma ilitakiwa apewe punch moja la kende apunguze ujuaji..!!
Washika vibendera walifeli wapi? 😡
😂😂😂😂😂Maniner, hao wangewaacha wazichape mpaka mmoja atimue mbio..!!
Huyo msukuma ilitakiwa apewe punch moja la kende apunguze ujuaji..!!
Washika vibendera walifeli wapi? 😡
Mkuu ni aibu sana, saa hizi tutarajie hata majizi ya CCM kuanza kupigana risasi au na kupotezana yenyewe kwa yenyewe.Hahahah... aisee nimecheka sana, yaani haya majamaa muda wote yanawaza kutumia mabavu tu kwenye kila jambo.....
....na huwa wanatamani hayo mabavu wayafanye kwa wanachadema maana ndio wanaona kuna uhalali, ona kama hapa kila mmoja anatamani angekuwa anapigana na mwanachadema.
Mambo ya chukua chako mapema na imani yao ya kujua kusoma na kuandika inatosha.GT,
Tukisema HAKI mnatuona wachochezi. Haya sasa hapa imekosekana HAKI.au AMANI?.
===========
WABUNGE kutoka Halmashauri ya Wilaya ya Geita wameiomba serikali kuchukua hatua dhidi ya mwekezaji anayetuhumiwa kubomoa bila kibali majengo ya serikali katika kitongoji cha Katoro Center kilichopo mji mdogo wa Katoro.
Wabunge hao ambao ni Joseph Musukuma wa Jimbo la Geita pamoja na Mhandisi Kija Ntemi wa jimbo la Katoro wamewasilisha malalamiko yao baada ya kamati ya Uchumi na fedha ya halmashauri kutembelea eneo hilo.
View attachment 3533994
ana PHD uyoShida Msukuma ni Elimu ..
Mpumbavu
Rudia tena kusoma mkuu nadhani hujaelewaKwanini katoro ndio mwekezaji afanyiwe hivi? Angekuwa Mwaraby au Mzungu haya yangetokea?
Pale Geita mjini eneo la Mtakuja wananchi wanaishi kama wakimbbizi baada ya kyfurushwa kwenye makazi yao, bila fidia na kumpusha mwekezaji, haya yameisha?
Ni malalaniko mabgapi nchini kuwahusu wawekezaji ambapo wabubge wamechukua hatua kama hii?
Kama mnatenda hivi katoro kwanini hamfanyi kote kwenye hicho mnachoita dhulma za wawekezaji?
Lazima kuna kitu, maslahiSi ajabu Hilo eneo Musukuma naye alikuwa analitaka. Sasa amewahiwa limemuuma sana. Yaani hadi upigane Kwa mambo ambayo yangeweza kumalizwa kisheria. Kuna kitu hapo siyo bure
KazinguaMadhara ya akili ndogo kumiliki mabungutu ya pesa
Inasikitisha sana mkuu, mtu anayo mamlaka kama kiongozi ila anaishia kufanya mambo kihuni huni tu.Hao ndio viongozi wenu. Hawana utulivu wa akili, hawawezi kujizuia kufanya maamuzi ya kijinga, na wengina hata mwisho wa mamlaka yao hawafahamu. Aibu kwelikweli!
Inasikitisha sana kuona tunavyoporomoka kiuongozi kama taifa!
Inasikitisha sana mkuu, mtu anayo mamlaka kama kiongozi ila anaishia kufanya mambo kihuni huni tu.
Kweli kabisa mkuu, ipo shida kubwa mno.Ukimsikia kiongozi wa watu katika nchi ya utawala wa sheria anajisifia uhuni, hiyo nchi ina tatizo kubwa.