Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,244
Sio mjinga yule anaweza because akilizenu na PhD mlizonazo nenden kwao mtamwelewa huyu mwamba mkuuMsukuma ni mjinga, huyo jamaa ilitakiwa amtandike kisawasawa
Kwa hapa unajua hata maandiko yanasema Bwana Mungu atakupa wa kufanana. Nae
Mwekezaji mwamba akaa kidiku kaanza kumsukuma msukuma..na kifupi hata ningekuwa mm ile kabila yao haitaki dharau kamwe na kaanza kumsukuma Mungu akampa wa kufanana nae
Pale wameongea wengi unahisi why kaenda kumsukuma msukuma
N kwamba ameona anafananae na kapata haki yake 😆 😂 😆 😂 😆 😂 😆 😂 😆 😂 😆 😂 diaaaraaaaaaaaaaa altazaaaaaaaa 😆 😂 😆 tuko tunaboard maombiyenuuuu
🇹🇳 🇹🇳 🇹🇳 🇹🇳 🇹🇳 sio watuu wazuriii kabisaa sheehe