Mbowe vs Ndugai live on TBC1

Mbowe vs Ndugai live on TBC1

nashindwa kuelewa nani wa kumwamini katika nchii hii upande wa CCM, Leo huyu atasema hiki,kesho atakikana,kesho kutwa atadai anafanyia marekebisho kile cha awali au mara alinukuliwa vibaya,media imepotosha yaan kombo kila kitu.INAMAANA SPIKA HAKUWA AMESHAURIANA NA NAIBU WAKE?
 
Huyu mama anaendelea na zoezi lake alilotumwa na mafisadi kulikamilisha ndani ya muda wake wa uspika.Lakini mimi naamini huko nik kutapatapa kwa mfamaji!
 
Kama hakuna mabadiliko yoyote kubadili tafsiri manake nini? Si kupoteza tu muda? Mafisadi wameamua kuingia na sera ya kugaanya na kutawala kirahisi!
 
julius mtatiro yeye anamwaga upupu wake chanel ten..yaaan anaongea maandazi tu...."
 
chadema wakomae.........wasilowanishe msimamo.......... halafu huyu rashid na kafulila nawaangalia kwa jocho la ndege(mwewe) awapo angani
 
Sasa kwa nini mizengwe kuhusu kambi ya upinzani ianze sasa na siyo wakati mwingine uliopita?

mkuu... ubishi unakuja kwenye kamati tatu muhimu za bunge ambazo kanuni zinasema lazima ziongozwe na mwenyekiti atakayetoka katika kambi rasmi ya upinzani bungeni... inaonekana kwamba CCM wanataka kulazimisha viongozi wengine wa vyama vya upinzani waongoze ambao CDM hawajaungana nao... na hii itawezekana wakati kamati zitakapokua zinachagua wenyeviti na kwakuwa ccm inawajumbe wengi basi watachagua mwenyekiti wa chama tofauti na Chadema
 
Mbowe anawambia watanzania kuwa wataendelea kutoka bungen kila watapoona "justice unaku crucified". Anaendelea kusema tafsiri ya kanuni inaipa sisimu uwezo wa kuwa chagua vibaraka wao kwenye kamati za mbuge. Inauma sana,Tutafika kweli.MUNGU IOKOE CDM
 
hebu nielezeni kidogo hapa! !sasa chadema walitoka bungeni kwa hoja ipi kama leo inasemwa ni ruksa kwako kuunda kambi ya upinzani Bungeni??

huyo Ndugai mnafiki na hi hulka ya CCM wote yaani akiwa peke yake akibanwa maswali anatumia akili ya kichwani kuyajibu ila akiwa na wenzake atatumia akili ya matakoni. ni yeye ndie alikuwa akijibu kwa kebehi na kufafanua kwa zaidi ya dakika 25 kwamba CDM wawashirikishe wengine kuunda kambi ya upinzani.
 
Yote tisa kumi ni yale matusi yaliyotolewa wakati wabunge wa chadema wanatoka nje. Hadi mtu mmoja mwanamama anawaita witch politicians, sijui wicked politicians, eti eheeee tunewazoea. Kwa vile cdm hawalambi miguu ya mafisadi acha wateteee haki yao. Hakuna kuingiza uozo. Kafurila ameanza kunichefua. Huwezi kulazimisha uchumba. AAghhhh
 
Mbowe anasema ni hatari kuiruhusu CCM kutuchagulia wenyeviti wa kamati tatu nyeti kwani kufanya hivyo ni kuruhusu CCM kuikagua serikali yake yenyewe
 
CCM ni nani kupangia CDM? Mbowe unapoteza muda na vichaa hao na kwanini tunazungumzia swala kanuni wakati bunge lililopita hii hoja haikuwepo? CCM wanataka kupachika vipofu kama Mrema kwenye kamati...huyu mzee akili hazipo na awaongoze TLP na jimbo lake tosha...Cheyo ni mjinga mwingine. TZ sio sote wajinga kama TLP, UDP na CUF.
 
Naona CCM wanaweweseka sana this time wanafanya kila liwezekanalo kuwadhoofisha CDM
 
Nchi imebakwa na CCM? Hawakutaka Sitta awe Spika tena, na sasa wanataka kamati nyeti ziongozwe na vibaraka wao!!! Mungu saidia nchi yetu.
 
Kwa mujbu wa mahojiano hayo ni ruhusa cdm kuunda uongozi ikiwemo serikali kivuli kwa kuteua mawaziri vivuli lakini tafsiri hii mpya ya kambi rasmi imeiondolea cdm ule ulazima wa wao kutoa moja kwa moja wenyeviti wa zile kamati tatu nyeti, sasa watalazimika kupeleka jina la candidate wao ili licompete na majina ya candidates wengine wa upinzani ktk kamati husika kwa uchaguzi, mind that zaidi ya nusu ya wajumbe wa kamati hizo ni ccm, je cdm watapenya kweli.
Huu ndio chanzo cha mvutano wote wa bunge la jana
 
duuu!kweli ccm wamebanwa pabaya,hakuna kukubali hilo litokee kamwe.
 
Kumbe kanuni haijabadilishwa au usanii tu.
 
Back
Top Bottom