Mbowe vs Ndugai live on TBC1

Mbowe vs Ndugai live on TBC1

Paul S.S

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2009
Posts
6,411
Reaction score
3,280
Angalia TBC1 sasa, Mbowe na naibu spika wapo live
 
Mbowe anaeleza kwanini wanatoka katikati ya mijadala bungeni, ni njia sahihi ya kuonyesha maximam protest na haivunji kanuni yoyote
 
Mkuu tupe update huku tayari tushaanza kuona athari za dowans. Tanesco wameshachukua chao
 
Sasa ndugai ataweza kukabiliana na Kamanda Mbowe? Tuhabarishe tafadhali ndugai amerespond vipi?
 
Wakuu kama sija mnukuu vibaya ndugai anasema cdm hawalazimishwi kuunda uongozi kambi ya upinzani wala tafsiri ile haiipokonyo mamlaka iliyopo, kwasasa wamerudi studio kwa habari za michezo kisha watarejea tena na mjadala.
 
Naibu Spika wa Bunge Job Ndugai amesema kwamba Kilicho fanyika katika mjadala bungeni jana ni kutoa tafsiri ya kanuni inayotoa mamlaka ya kuunda Kambi rasmi ya upinzani bungeni na kueleza kwamba...hakuna mabadiliko yeyote ya kanuni hiyo yaliyofanyika

Alisema kwamba kanuni hiyo inaeleza kwamba wabunge wote wanaweza kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni iwapo watapata asilimia 12.5 ya viti vyote vya ubunge

Alimalizia kwa kusema CHADEMA wapo huru kuunda na kutengeneza uongozi wa Kambi rasmi ya upinzani peke yao bila kushirikisha vyama vingine vya upinzani

Source: mahojiano ya TBC 1 ; Mbowe na Ndugai
 
Wakuu kama sija mnukuu vibaya ndugai anasema cdm hawalazimishwi kuunda uongozi kambi ya upinzani wala tafsiri ile haiipokonyo mamlaka iliyopo, kwasasa wamerudi studio kwa habari za michezo kisha watarejea tena na mjadala.
asante sana kwa taarifa kwani wengine tushatoka tupo barabani hatuipati TBC ila hawa CUF kweli ni CCM B
 
mmh! habari njema sana hizi!! nilikuwa nimeshaanza kuchonga bango langu niingie street niandamane kupinga kubadirishwa badirishwa kanuni ovyo ovyo.
 
Pwambafu!!! Kwa nini wabadili hiyo kanuni sasa na siyo bunge lililopita. Huo ni uhuni usiovumilika. Mafisadi wanajua kitakachofuata baada ya cdm kupata nguvu mwaka huu.
 
Naibu Spika wa Bunge Job Ndugai amesema kwamba Kilicho fanyika katika mjadala bungeni jana ni kutoa tafsiri ya kanuni inayotoa mamlaka ya kuunda Kambi rasmi ya upinzani bungeni na kueleza kwamba...hakuna mabadiliko yeyote ya kanuni hiyo yaliyofanyika

Alisema kwamba kanuni hiyo inaeleza kwamba wabunge wote wanaweza kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni iwapo watapata asilimia 12.5 ya viti vyote vya ubunge

Alimalizia kwa kusema CHADEMA wapo huru kuunda na kutengeneza uongozi wa Kambi rasmi ya upinzani peke yao bila kushirikisha vyama vingine vya upinzani

Source: mahojiano ya TBC 1 ; Mbowe na Ndugai



Pwambafu!!! Kwa nini wabadili hiyo kanuni sasa na siyo bunge lililopita. Huo ni uhuni usiovumilika. Mafisadi wanajua kitakachofuata baada ya cdm kupata nguvu mwaka huu.

mkuu...taratibu kidogo...hawajabadilisha kanuni yeyote ile
 
Mbowe anasema kanuni haija badilishwa ila kubadili tafsiri ni kama sawa na kubaili kanuni, maana sasa wenyeviti wa kamati nyeti sasa watatokana na wapinzani wote ambao mwisho wa siku ni ccm ndio watakao amua maana wao ndio wengi ktk kamati hizo kwa kuwapigia wale wanao wataka
 
huyo ndungai ni mnafiki sana..........kwa jinsi alivyosoma jana inaonyesha hawataki cdm iunde kambi ya upinzani
 
Kazi ipo, ila nadhani kunawapinzani waliofuata posho tu huko bungeni,ndo maana hili limetokea.
 
Badala ya kusolve matatizo yao ndani ya mafisadi na kukataliwa na wananchi CCM wanawapangia Chadema kitanda gani walale...Hivi nyie CCM ni binadamu mliezaliwa kama bianadamu wengine? Siku wanajeshi wataamua kuwawasha ndio ufahamu utarudi.
 
Natafuta dawa ya kumrekebisha spika huyu mpya, nadhani hajui people's power ni nni
 
hebu nielezeni kidogo hapa! !sasa chadema walitoka bungeni kwa hoja ipi kama leo inasemwa ni ruksa kwako kuunda kambi ya upinzani Bungeni??
 
Back
Top Bottom