Naloli,, while agree with you in red but also when JK went to Ethiopia it was well known that: "Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Jumatano, Machi 9, 2011, anaungana na marais wenzake wa Afrika waliopewa jukumu la kutafuta suluhu ya mgogoro wa kisiasa katika nchi ya Afrika Magharibi ya Ivory Coast, katika hatua za mwisho za jitihada za kujaribu kumaliza mgogoro huo.
Rais Kikwete na marais wenzake wanakutana mjini Addis Ababa, Ethiopia, katika jitihada mpya za kutafuta jawabu la mzozo huo uliolipuka mwishoni mwa mwaka jana kufuatia matokeo ya raundi ya pili ya uchaguzi wa Rais wa nchi hiyo uliofanyika Novemba 28, 2011."
But, ukiangalia comments za watu (walwale watakatifu na wateule) utashangaa sana.
Mtu kama Zegreaty aliandika "vp kaenda kutalii?"
nngu007 akaandika "Anaogopa kukaa nyumbani kusikiliza matatizo ya wananchi; Ni bora kwenda nje na kula vizuri"
CAMARADERIE akasema "Baba wa kufikia kwa kuwa mimba (kura) si yake"
Na mengine mengi tu na matusi juu just to quote a few here.
Point yangu ni ile ile kwamba,, huku kusema au kutuambia tufanye utafiti kabla ya kulalamika,, kuwiane na mlango wa pili pia. Watelule au malaika wa upande wa pili wao wamakurupuka tu na matusi juu, mbona huwa hamuwaambii wafanye utafiti pia? Tusilalamike tu kwa ujumbe au posts za kujifurahisha au kuchangamsha baraza kama hizo chache nilizozi quote hapo juu. Msumeno unakata kotekote mazee na huo unaowahusu SLAA na MBOWE ndiyo huo huo pia unamhusu JK na timu yake.
Napita wakuu