Mbowe kunyang'anywa Bilicanas na NHC mwezi huu

Mbowe kunyang'anywa Bilicanas na NHC mwezi huu

Mkurugenzi wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Nehemiah Mchechu amesema mmiliki wa jengo la Club ya Bilicanas, Freeman Mbowe ni miongoni mwa wadaiwa sugu wa shirika hilo waliopewa notisi inayoishia mwezi huu.

Akizungumza ofisini kwake Dar es Salaam, Mchechu amesema Mbowe anadaiwa malimbikizo ya kodi.

Hata hivyo amesema suala hilo halina uhusiano na siasa za Ukuta kwani mbali na Mbowe zipo taasisi na watu binafsi wanaodaiwa.

“ Zipo pia taasisi za serikali zikiwemo wizara na idara ambazo mwezi zitatimuliwa kwenye majengo wanayotumia.”


Chanzo: Mwananchi
good start
 
**Mkurugenzi wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Nehemiah Mchechu amesema mmiliki wa jengo la Club ya Bilicanas, Freeman Mbowe ni miongoni mwa wadaiwa sugu wa shirika hilo waliopewa notisi inayoishia mwezi huu.

Chanzo mwananchi
Me nimekulelewa
 
Haina uhusiano na Operation UKUTA kwani mbali na Mbowe kuna taasisi zingine sugu zinazodaiwa, Amesema Mkugenzi wa NHC, Nehemia Mchechu.


Screenshot_2016-08-24-14-35-38.png
 
Hajalipa kodi ya pango.
Ahsante RRONDO nilidhani labda ni mambo ya kisiasa kumbe ni hayo ya kutokulipa kodi, ajitahidi alipe kodi kwa kuwa wanasisitiza tulipe kodi kwa maendeleo ya nchi yetu.
 
Mkalipe kodi hakuna namna nyingine.
mimi simsikitikii mtu kama mbowe kunyang'anywa pango nachoweza kusikitika na kuendelea kujadili ni ishu kama Elimu duni, matibabu ovyo maeneo mengi ya Tanzania..
 
Mbinu hizi zilitumika mara nyingi na zimekua zikishindwa

Kwanza tujiulize kwanini Specifically atajwe Mbowe kama kuna taasisi nyingi?

Lengo ni kumtoa katika ajenda ya UKUTA

Wanatumia kila silaha na kila njia .Na hata kumalizana wao kwa wao ili kuhalalisha uharamia wao.Lakini kasi ya kuelekea Septemba 1 ndiyo imeshika Kasi
 
MKURUGENZI WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA NHC NDUGU NEHEMIA MCHECHU, AMESEMA MMILIKI WA CLUB BILLICANAS NI MIONGONI MWA WADAIWA SUGU WA SHIRIKA HILO WALIOPEWA NOTISI INAYOISHIA MWEZI HUU
 
kwa mashirika na wizara za serikali hawataadhirika maana watakuwa tayari wameamia Dododma
 
Back
Top Bottom