Mbowe kunyang'anywa Bilicanas na NHC mwezi huu

Mbowe kunyang'anywa Bilicanas na NHC mwezi huu

anatafuta kiki tuu nae wanaodaiwa na NHC ni mbowe peke ake wa kutajwa au nae anataka ubunge wa kuteuliwa baadae...
 
Bila shaka kuna sababu za msingi za kunyang'anywa hiyo sijui ni club au kasino! kwanza niulize ananyang'anywa na nani?
 
Nawashangaaga vijana wa humu JF, wanavyoichukulia siasa seriously kuliko maisha yao, wakati wanasiasa wenyewe hawaeleweki, wamekuwa kama SIGARA KALI, hujui kesho ataongea nn na kwa maslai ya nani. Wanakazi ya kuwaendekeza wanasiasa kila wanachosema kwao ndio, hata kujaribu kutenga muda at least ujaribu kuzitafakari na kuzipima kauli zao . Humu Kuna watu watakuja watapinga kuhusu tuhuma zidi ya mwenyekiti wao, lkn siasa kwa wafanyabiashara kama MBOWE ni kichaka cha kuficha maovu yake na ogopa sana mfanya biashara akiwa mwanasiasa lazima atajali maslai yake.
 
Mkurugenzi wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Nehemiah Mchechu amesema mmiliki wa jengo la Club ya Bilicanas, Freeman Mbowe ni miongoni mwa wadaiwa sugu wa shirika hilo waliopewa notisi inayoishia mwezi huu.

Akizungumza ofisini kwake Dar es Salaam, Mchechu amesema Mbowe anadaiwa malimbikizo ya kodi.

Hata hivyo amesema suala hilo halina uhusiano na siasa za Ukuta kwani mbali na Mbowe zipo taasisi na watu binafsi wanaodaiwa.

“ Zipo pia taasisi za serikali zikiwemo wizara na idara ambazo mwezi zitatimuliwa kwenye majengo wanayotumia.”


Chanzo: Mwananchi
eee bana ee!! ukuta utaleta mengi. mi ntakua bize siku hiyo naangalia jua linavyopatwa!!! hayo ya ukuta mkajenge wenyewe. ndiyo, kama hamkuziba nyufa mlitaka mfanyeje??
 
Baada ya Tangazo hili la NHC, litafuatia la TRA kudai kodi, Then NSSF kudai Michango ya Wafanyakazi, Then Osha, then Jiji kufuta kibali cha Night Club, then Msajili wa Magazeti kulifuta gazeti, then, then, then...mwisho wa siku mtasikia tangazo la kusitisha maandamano na mikutano nchi nzima! ,baada ya hakuna lolote atakalofanywa, life just as usual!.

Pasco
Kodi zote hizo Mbowe hazilipi?
Basi ni fisadi mkubwa!
 
Mkurugenzi wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Nehemiah Mchechu amesema mmiliki wa jengo la Club ya Bilicanas, Freeman Mbowe ni miongoni mwa wadaiwa sugu wa shirika hilo waliopewa notisi inayoishia mwezi huu.

Akizungumza ofisini kwake Dar es Salaam, Mchechu amesema Mbowe anadaiwa malimbikizo ya kodi.

Hata hivyo amesema suala hilo halina uhusiano na siasa za Ukuta kwani mbali na Mbowe zipo taasisi na watu binafsi wanaodaiwa.

“ Zipo pia taasisi za serikali zikiwemo wizara na idara ambazo mwezi zitatimuliwa kwenye majengo wanayotumia.”


Chanzo: Mwananchi
KWELI MAGUFULI SIYO MWANASIASA,UNAFIKI WA KISIASA KAMA WA WANASIASA WENGINE UMEMSHINDA.NAKUKUBALI SANA MHESHIMIWA.
 
Back
Top Bottom