Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Kikwete ana vituko nasikia ule ulikuwa mradi wa Ridhiwani na wpbe wa wizara ya afya alivyojipatia mafedha yake akanunua miloli akahama biashara na ukawa mwih wa baiskeli za maurudumuatatu za uvuja viono vya wazazi
Pole sana. Una mambo ya kikike kike sana
 
Sijui kama kuna wasomi toka viongozi mpaka wafuasi wa chama hiki.
 
Ameona uchaguzi umekaribia anajitetea Lema yamemshinda.
 
Mbowe aijibu CCM, ikiwa Ni miaka minne na miezi 6 bila ahadi za ccmbkutekelezwa Mhe. Mbowe angawa ambulance hospital za jumbo la Hai asema amesubili zile baskali za kubeba wamama wajawazito kutokuletwa kama Kikwete alivyoahidi kuwa angesambaza nchi nzima baskeli za miguu mitatu lakini imebaki historia....vilevile Mhe. Mbowe Siku ya jumamosi atakuwa masama kukabidhi ahadi yake ya mil 5 Kwa kata hiyo kwaajili ya ujenzi Wa shule......

Mkuu hivi ni wewe Crashwise au macho yangu
 
Last edited by a moderator:
Kazi ya Mungu inaendelea utekelezaj makin na ahadi za ukwl.
 
Alikuwa wap mpk azitoe Leo kwann hakutoa cku zote izo mpk imebak miez mitano ndo anaitoa? Tunataka kujua visima vya sabodo vko wap? Hela walizopewa na Denmark zko wap! Kwa ruzuku ya million 300 kwa nn chama hakina vitega uchumi?
 
chadema ni mpango wa mungu na wapenda maendeleo wote. mungu ibariki CHADEMA
 
Alikuwa wap mpk azitoe Leo kwann hakutoa cku zote izo mpk imebak miez mitano ndo anaitoa? Tunataka kujua visima vya sabodo vko wap? Hela walizopewa na Denmark zko wap! Kwa ruzuku ya million 300 kwa nn chama hakina vitega uchumi?

kwani hela ya mama yako hiyo kuwa unaweza mpangia link anunue hivyo vitu...
 
Back
Top Bottom