Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Walionuna kwa kushutukiwa kua nimafisadi?


kiukweli unaonekana una upeo mdoogo sana wa ufahamu, yaani kwako wewe ukisikia mbowe anatembea bila nguo barabarani basi utajua ni fasheni mpya imeingia- na wewe kesho yake unaiga!
 
Alikuwa wap mpk azitoe Leo kwann hakutoa cku zote izo mpk imebak miez mitano ndo anaitoa? Tunataka kujua visima vya sabodo vko wap? Hela walizopewa na Denmark zko wap! Kwa ruzuku ya million 300 kwa nn chama hakina vitega uchumi?

Ww bwabwaja tu kaz inaendelea, kumbuka alishatoa gar moja akitoa hz 2 jumla zitakuwa 3 haya ww act cjui ccm tuambie ni mbunge gan wa ccm amefanya kaz kama hiyo? ahad ngap milizoahadi zimebuma mkafanya ufisad, maisha bora kwa kila mtanzania ndo yamekuwa maisha magum mno mahospital hayana madawa, elim ndo usiseme sijui mwaka huu mtakuja na sera ngan ili mueleweke.
 
vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!

Sikushangai ndo akil yako ulipoishia hapo hata mtoto wng wa miaka 5 akisoma hk ulichoandika atakucheka.
 
kiukweli unaonekana una upeo mdoogo sana wa ufahamu, yaani kwako wewe ukisikia mbowe anatembea bila nguo barabarani basi utajua ni fasheni mpya imeingia- na wewe kesho yake unaiga!
Ndio upeo wa ubongo wa fisi huo unaongea wambie waungoe waweke wa binadamu
 
Mbowe aijibu CCM, ikiwa Ni miaka minne na miezi 6 bila ahadi za ccmbkutekelezwa Mhe. Mbowe angawa ambulance hospital za jumbo la Hai asema amesubili zile baskali za kubeba wamama wajawazito kutokuletwa kama Kikwete alivyoahidi kuwa angesambaza nchi nzima baskeli za miguu mitatu lakini imebaki historia....vilevile Mhe. Mbowe Siku ya jumamosi atakuwa masama kukabidhi ahadi yake ya mil 5 Kwa kata hiyo kwaajili ya ujenzi Wa shule......

Mbowe mbona harakaharaka hivi dakika za majeruhi! ulikuwa wapi muda wote?
 
Ukabila utamuuua mbowe
mbona ajaleta kagera . Watu wanakufa anapeleka jimboni kwake.
Huyu ni mtu hatari. Mbinafsi
visima vya sabodo fedha kanununlia ambulance
 
Ukabila utamuuua mbowe
mbona ajaleta kagera . Watu wanakufa anapeleka jimboni kwake.
Huyu ni mtu hatari. Mbinafsi
visima vya sabodo fedha kanununlia ambulance

Mbona Ccm hawakupeleka Hai?
 
Dadadeki October kumbe around the corner.
PEOPLE POWER,PEOPLE POWER....
 
Ninapenda kuwafahamisha wote siku ya Ijumaa katika viwanja vya Snow View Boma, Mh. Mbunge Mbowe atakabidhi ambulence mbili alizozitoa kwa watu wa Hai na siku ya Jumamosi atakuwa Masama Mula akikabidhi sh milioni 5 ahadi yake ya kusaidia elimu eneo hilo, wote mnakaribishwa

Daa..pesa za sabodo si nikwaajili ya visima..hizo ambulance angepeleka kwa sugu mbeya..jamaa wanatumia bado machela
 
  • Thanks
Reactions: R.B
Ayatollah jimbo kalitelekeza hata baiskeli hajawahi kukabidhi hela zote anazitumbua kijamaa kwa kununua hama
 
vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!
Hata kwa akili yako ndogo mtoto mdogo angekuja na jibu zuri zaidi..JINSI MPYA HATA KM NI TOLEO LILELILE INAFAA ZAIDI KUVAA.
 
Back
Top Bottom