Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
6,346
Reaction score
1,873
Ninapenda kuwafahamisha wote siku ya Ijumaa katika viwanja vya Snow View Boma, Mh. Mbunge Mbowe atakabidhi ambulence mbili alizozitoa kwa watu wa Hai na siku ya Jumamosi atakuwa Masama Mula akikabidhi sh milioni 5 ahadi yake ya kusaidia elimu eneo hilo, wote mnakaribishwa
 
  • Thanks
Reactions: jme
Ninapenda kuwafahamisha wote siku ya Ijumaa katika viwanja vya Snow View Boma, Mh. Mbunge Mbowe atakabidhi ambulence mbili alizozitoa kwa watu wa Hai na siku ya Jumamosi atakuwa Masama Mula akikabidhi sh milioni 5 ahadi yake ya kusaidia elimu eneo hilo, wote mnakaribishwa

usanii at best, alikuwa wapi cku zoote?!
kuna tofauti gani na usanii wa magamba sasa?!
 
vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!
 
vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!
Usanii ni ahadi isiyotekelezeka kwa mfano ni lini Dubai ya Kigoma itakabidhiwa?
 
wewe victor shio utakuwa ni mkibosho hivyo mbowe kwako ni 'jirani' - ndo maana umejitoa ufaham kwa kutoona mapungufu ya mbowe!
upinzani unapaswa kutenda tofauti acha ujinga!
 
Mbowe aijibu CCM, ikiwa Ni miaka minne na miezi 6 bila ahadi za ccmbkutekelezwa Mhe. Mbowe angawa ambulance hospital za jumbo la Hai asema amesubili zile baskali za kubeba wamama wajawazito kutokuletwa kama Kikwete alivyoahidi kuwa angesambaza nchi nzima baskeli za miguu mitatu lakini imebaki historia....vilevile Mhe. Mbowe Siku ya jumamosi atakuwa masama kukabidhi ahadi yake ya mil 5 Kwa kata hiyo kwaajili ya ujenzi Wa shule......
 
  • Thanks
Reactions: rpg
usanii at best, alikuwa wapi cku zoote?!
kuna tofauti gani na usanii wa magamba sasa?!

Hizo siku zote wewe ulikuwa wapi kutokujua habari za Mbowe kusaidia wananchi wake?
 
Kikwete ana vituko nasikia ule ulikuwa mradi wa Ridhiwani na wpbe wa wizara ya afya alivyojipatia mafedha yake akanunua miloli akahama biashara na ukawa mwih wa baiskeli za maurudumuatatu za uvuja viono vya wazazi
 
Dah! Kajifunze kwanza kuandika ndo uje humu jf
 
Mbowe aijibu CCM, ikiwa Ni miaka minne na miezi 6 bila ahadi za ccmbkutekelezwa Mhe. Mbowe angawa ambulance hospital za jumbo la Hai asema amesubili zile baskali za kubeba wamama wajawazito kutokuletwa kama Kikwete alivyoahidi kuwa angesambaza nchi nzima baskeli za miguu mitatu lakini imebaki historia....vilevile Mhe. Mbowe Siku ya jumamosi atakuwa masama kukabidhi ahadi yake ya mil 5 Kwa kata hiyo kwaajili ya ujenzi Wa shule......
kwenye red ni kichaga au kimachame??
 
Back
Top Bottom