Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

Mbowe Kukabidhi Ambulance Mbili Jumamosi

vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!

Achana na siasa ndugu, utakufa kwa presha. Yani mtu amekuahidi ambulance, badala ys kushukuru kwa kutimiza ahadi, unaanza kashfa! Utakuwa sio mzima kichwani. Nenda kwenye majimbo ya mawaziri, tafuta ambulence kama zipo....
 
Mbowe ameshindwa kupeleka maji hai, October ubunge atausikia redioni tu
 
Mbona si pesa za sabodo na visima vimechimbwa?

Kiuwazi na matumizi mazuri ya pesa za umma ingepaswa visima hivyo viwekwe hadharani na mchakato mzima uainishwe hadharani wananchi wajionee maendeleo hayo ya maji,kwa maandishi,picha,na video. Hiyo ingetosha kuwashawishi raia. Kutuonesha ambulance anazotoa mbowe kwao ni sawa tu na sarakasi zile zile za riz one akitoa vifaa vya michezo kwao bagamoyo.
 
Kiuwazi na matumizi mazuri ya pesa za umma ingepaswa visima hivyo viwekwe hadharani na mchakato mzima uainishwe hadharani wananchi wajionee maendeleo hayo ya maji,kwa maandishi,picha,na video. Hiyo ingetosha kuwashawishi raia. Kutuonesha ambulance anazotoa mbowe kwao ni sawa tu na sarakasi zile zile za riz one akitoa vifaa vya michezo kwao bagamoyo.
Tatizo la Watanzania wakati tarifa zinatolewa hamuwepo. Ulitaka asitoe? Ccm wao wamefanya nini kwenye jimbo hilo? Maana ilikua ni kazi yao kutoa
 
vyama vingi vya upinzani havina tofauti na ccm - ni wale wale linapokuja suala la usanii, utapeli, fitna, ufisadi na ushenzi mwingine!

Tuambie mbunge wako kasaidia nn kipindi chote cha miaka mitano. Bora mbowe kaonesha anawajali wapiga kura wake.
Hongera sana mbowe
 
Achana na siasa ndugu, utakufa kwa presha. Yani mtu amekuahidi ambulance, badala ys kushukuru kwa kutimiza ahadi, unaanza kashfa! Utakuwa sio mzima kichwani. Nenda kwenye majimbo ya mawaziri, tafuta ambulence kama zipo....


hunisumbui, najua wewe umekunywa maji ya magwanda ya mbowe - umevaa miwani ya mbao, huwezi kumuona!
 
hunisumbui, najua wewe umekunywa maji ya magwanda ya mbowe - umevaa miwani ya mbao, huwezi kumuona!

Mkuu kama Mbowe aliwaumiza na amekiumiza kigenge chenu kilichokuwepo Chadema, suluhisho ni kufanya yale aliyoyasema NURU YA CHAMA kuwa msahau mwendelee mbele. Ukianza kumtaja taja Mbowe mwishowe utaishia kusema Mbowe ndio sababu ya wewe kutokwenda choo. Fanya yenu mwacheni Mbowe "akibomoe" chama chake. Utaishia kupata stroke ukiendelea kung'ang'ana na Mbowe, yule sio level yako kabisa....
 
Miaka yote alikuwa wapi huyu Mchaga? Hebu aache utapeli wa kuwarubuni wananchi na viambulensi vikuu kuu!
 
Back
Top Bottom