Mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima

Mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima

Watanzania na Wajumbe wa CCM hakuna tofauti wote wanajali mlo wa siku tu

Mbowe kama binadamu ameyaona maumivu hanabudi kufanya anachoamua
 
Kachagua lililo jema kwake kulingana na wakati na matukio, kifaranga daima hakijawahi mpanda baba. Kakaa kimya baada mumwagia maji taka japo kawakuza na mimavi mkimnyea mikononi hakuikata ila mmekua leo hamumtambui nguvu na changamoto alizopitia baba yenu aka Mbowe zaidi ya kukaa kimya na kumtafuta na wazee myajenge mwamtukana! Hadi fikia hapo miezi ijayo tupitishe taarifa magari ya chama pekee tukimbiane
 
Hata mmchafue ana heshima yake katika siasa za Tanzania tofauti na we unaemdis tena kwa jina fake nyuma ya keyboard
 
Wewe Rais wa JF una hoja dhaifu kama walivyo wanaCHADEMA wengi. Hatima ya maisha ya kisiasa kwa Mbowe iko mikononi mwake. Kuhama chama ni haki yake kikatiba kama atahama. Huu upuuzi wa kudhani mtu kahongwa kisa kahama chama ni wa kukemewa. Mzee Wasira na Makongoro walivyohama CCM na kwenda NCCR miaka hiyo nao walihongwa? Ifike sehemu CHADEMA na wewe Denis mjue kuwa gharama za demokrasia ni kubwa zinazohitaji uvumilivu.
 
Wewe Rais wa JF una hoja dhaifu kama walivyo wanaCHADEMA wengi. Hatima ya maisha ya kisiasa kwa Mbowe iko mikononi mwake. Kuhama chama ni haki yake kikatiba kama atahama. Huu upuuzi wa kudhani mtu kahongwa kisa kahama chama ni wa kukemewa. Mzee Wasira na Makongoro walivyohama CCM na kwenda NCCR miaka hiyo nao walihongwa? Ifike sehemu CHADEMA na wewe Denis mjue kuwa gharama za demokrasia ni kubwa zinazohitaji uvumilivu.
Siku ukiacha kujifikiria wewe kama wewe utanielewa
 
Screenshot_20250803_025716_Instagram.jpg
 
Wengi wa watu wanachukia sana wanasiasa kwa sababu wanawaona wana sifa mbaya ni ukweli wako wenye sifa mbaya na nzuri ni kama tu Kwenye biashara kuna ambao ni wafanyabiashara waaminifu na ambao sio waaminifu, hata makazini ni hivyo hivyo kunawapigaji na ambao ni waaminifu

Wanasiasa ni rahisi kuonekana kwa sababu mara nyingi wapo kwenye spotlight mabaya yao ni rahisi kuonekana na vile-vile mazuri yao

Ukiangalia sakata la mbowe japokuwa bado haijawa confirm kama ataenda chauma ila kwa mienendo yake siku za karibuni imeonyesha mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema hivi sina maana kama mbowe kaongwa kwa sababu sina ushahidi wa moja moja ila ukweli ni kwamba mbowe kagoma kuwa tu mshahuri kama ilivyo kwa wakina mzee mtei amegoma huo ndo ukweli

kama angechagua heshima angeendelea kubaki kama senior kwenye chama chake, kuwa mshahuri na kupigania nafasi ya urais na sio ubunge au nafasi yeyote ile mbowe amefikia levele za kina raila odinga na Marehemu maalim seif, akitokea ameenda chauma basi atakua amerudi hatua mia moja nyuma kwa umri wake sio wa kuanza tena kujenga chama cha chauma, kujenga chama cha siasa ni kazi ngumu sana tunaoma mwaka 2015 mbowe alipitia shortcut kwa kumkubalia lowasa wakashinda wabunge wengi ila mwaka 2020 wakajikufa kama chama wamerudi nyuma sana hii ina-prove point shortcut is wrong way

Kitendo cha yeye kuendelea kuchagua kuama chama ndo inakuja dhana ya kwamba kachagua fedha na sio heshima, kumbuka mbowe ndo alisifia uchaguzi wa chadema uliomwangusha sasa utawaambiaje wananchi ambao wewe mwenyewe ulishindwa kila mtu anaona live bila chenga utakuja na sababu ipi

jambo la kufahamu siasa ni kazi kama ilivyo kazi nyingine, siasa ni biashara kama ilivyobiashara nyingine, siasa ni utumishi kama ulivyo utumishi mwingine sasa inategeme wewe ambaye upo kwenye siasa umechagua upande upi ila matendo yako yatatupa majibu mojawapo kati ya hayo matatu hapo juu

Ukijaribu kukumbuka historia ya matukio yaliyotokea mfano tukio la mwaka 2015 utahitimisha ni wazi liliotuonyesha hulka ya mbowe ya kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema kuchagua fedha sinamaana ya mbowe kuhongwa sababu sina ushahidi ila mbowe alipiga hesabu za mbali alijua watashinda wabunge wengi na baadae ruzuku kwenye chama itaongezeka hatakama hawatashinda urais ni jambo zuri kwa ruzuku kuongezeka ila sio kwa njia ile, na kweli ikatokea wakapata nafasi nyingi za ubunge ila ule ushindi ukawa mbio za sakafuni baada ya mda wabunge wale wakawa wanaunga mkono juhudi kwa kupitia dhana ile-ile walichagua fedha na sio heshima

Hakuna tatizo kwa mbowe kuchagua fedha badala ya heshima bali nao waonea huruma ni wale wanaomuamini sababu wanachotegemea kwa mtu anayeipa kipaumbele fedha lazima aje akudissapoint ndo iko hivyo unless uwe ni mtu wa kujitoa ufahamu sana

NOTE
  • Hakuna sehemu nimemtuhumu mbowe kuhongwa kiwango chochote cha fedha sababu kwanza sina uthibitisho na hii iitazuia baadhi ya watu ambao ni mabingwa wa kutwist habari
  • Nimefocus na circumstances ambazo pasipo shaka zinaonyesha amechagua fedha na sio heshima
Umeongea vizuri sana na sababu hasa yakuchagua fedha nikuchoka kuwapigania watu wasiyo jitambua.Mbowe amepitia misukosuko mingi sana na yeyeye kima binadamu ana kilele cha uvumilivu amevumilia amechoka ,Ameona bora aungane nao maisha yaendelee.Ila ajue alibeba dhamana kubwa ya maisha ya watu ,Mungu husema hupatiliza hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukizao ,anawapandia laana mbaya kizazi chake kwa ukengemfu fedha za damu za watu huwa hazimuachi mtu salama.
 
Wengi wa watu wanachukia sana wanasiasa kwa sababu wanawaona wana sifa mbaya ni ukweli wako wenye sifa mbaya na nzuri ni kama tu Kwenye biashara kuna ambao ni wafanyabiashara waaminifu na ambao sio waaminifu, hata makazini ni hivyo hivyo kunawapigaji na ambao ni waaminifu

Wanasiasa ni rahisi kuonekana kwa sababu mara nyingi wapo kwenye spotlight mabaya yao ni rahisi kuonekana na vile-vile mazuri yao

Ukiangalia sakata la mbowe japokuwa bado haijawa confirm kama ataenda chauma ila kwa mienendo yake siku za karibuni imeonyesha mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema hivi sina maana kama mbowe kaongwa kwa sababu sina ushahidi wa moja moja ila ukweli ni kwamba mbowe kagoma kuwa tu mshahuri kama ilivyo kwa wakina mzee mtei amegoma huo ndo ukweli

kama angechagua heshima angeendelea kubaki kama senior kwenye chama chake, kuwa mshahuri na kupigania nafasi ya urais na sio ubunge au nafasi yeyote ile mbowe amefikia levele za kina raila odinga na Marehemu maalim seif, akitokea ameenda chauma basi atakua amerudi hatua mia moja nyuma kwa umri wake sio wa kuanza tena kujenga chama cha chauma, kujenga chama cha siasa ni kazi ngumu sana tunaoma mwaka 2015 mbowe alipitia shortcut kwa kumkubalia lowasa wakashinda wabunge wengi ila mwaka 2020 wakajikufa kama chama wamerudi nyuma sana hii ina-prove point shortcut is wrong way

Kitendo cha yeye kuendelea kuchagua kuama chama ndo inakuja dhana ya kwamba kachagua fedha na sio heshima, kumbuka mbowe ndo alisifia uchaguzi wa chadema uliomwangusha sasa utawaambiaje wananchi ambao wewe mwenyewe ulishindwa kila mtu anaona live bila chenga utakuja na sababu ipi

jambo la kufahamu siasa ni kazi kama ilivyo kazi nyingine, siasa ni biashara kama ilivyobiashara nyingine, siasa ni utumishi kama ulivyo utumishi mwingine sasa inategeme wewe ambaye upo kwenye siasa umechagua upande upi ila matendo yako yatatupa majibu mojawapo kati ya hayo matatu hapo juu

Ukijaribu kukumbuka historia ya matukio yaliyotokea mfano tukio la mwaka 2015 utahitimisha ni wazi liliotuonyesha hulka ya mbowe ya kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema kuchagua fedha sinamaana ya mbowe kuhongwa sababu sina ushahidi ila mbowe alipiga hesabu za mbali alijua watashinda wabunge wengi na baadae ruzuku kwenye chama itaongezeka hatakama hawatashinda urais ni jambo zuri kwa ruzuku kuongezeka ila sio kwa njia ile, na kweli ikatokea wakapata nafasi nyingi za ubunge ila ule ushindi ukawa mbio za sakafuni baada ya mda wabunge wale wakawa wanaunga mkono juhudi kwa kupitia dhana ile-ile walichagua fedha na sio heshima

Hakuna tatizo kwa mbowe kuchagua fedha badala ya heshima bali nao waonea huruma ni wale wanaomuamini sababu wanachotegemea kwa mtu anayeipa kipaumbele fedha lazima aje akudissapoint ndo iko hivyo unless uwe ni mtu wa kujitoa ufahamu sana

NOTE
  • Hakuna sehemu nimemtuhumu mbowe kuhongwa kiwango chochote cha fedha sababu kwanza sina uthibitisho na hii iitazuia baadhi ya watu ambao ni mabingwa wa kutwist habari
  • Nimefocus na circumstances ambazo pasipo shaka zinaonyesha amechagua fedha na sio heshima
Hili andiko lako linakosa facts muhimu. Kwanza angalia namna Mbowe alivyoondoka kwenye uenyekiti , je kwa aina ya kampeni zile bado angeweza kuwa mshauri wa chama?. Mbili, hata kabla ya uchaguzi kufanyika, alisema akishindwa anarudi kwenye biashara zake, hili analisemea vipi?
 
Wengi wa watu wanachukia sana wanasiasa kwa sababu wanawaona wana sifa mbaya ni ukweli wako wenye sifa mbaya na nzuri ni kama tu Kwenye biashara kuna ambao ni wafanyabiashara waaminifu na ambao sio waaminifu, hata makazini ni hivyo hivyo kunawapigaji na ambao ni waaminifu

Wanasiasa ni rahisi kuonekana kwa sababu mara nyingi wapo kwenye spotlight mabaya yao ni rahisi kuonekana na vile-vile mazuri yao

Ukiangalia sakata la mbowe japokuwa bado haijawa confirm kama ataenda chauma ila kwa mienendo yake siku za karibuni imeonyesha mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema hivi sina maana kama mbowe kaongwa kwa sababu sina ushahidi wa moja moja ila ukweli ni kwamba mbowe kagoma kuwa tu mshahuri kama ilivyo kwa wakina mzee mtei amegoma huo ndo ukweli

kama angechagua heshima angeendelea kubaki kama senior kwenye chama chake, kuwa mshahuri na kupigania nafasi ya urais na sio ubunge au nafasi yeyote ile mbowe amefikia levele za kina raila odinga na Marehemu maalim seif, akitokea ameenda chauma basi atakua amerudi hatua mia moja nyuma kwa umri wake sio wa kuanza tena kujenga chama cha chauma, kujenga chama cha siasa ni kazi ngumu sana tunaoma mwaka 2015 mbowe alipitia shortcut kwa kumkubalia lowasa wakashinda wabunge wengi ila mwaka 2020 wakajikufa kama chama wamerudi nyuma sana hii ina-prove point shortcut is wrong way

Kitendo cha yeye kuendelea kuchagua kuama chama ndo inakuja dhana ya kwamba kachagua fedha na sio heshima, kumbuka mbowe ndo alisifia uchaguzi wa chadema uliomwangusha sasa utawaambiaje wananchi ambao wewe mwenyewe ulishindwa kila mtu anaona live bila chenga utakuja na sababu ipi

jambo la kufahamu siasa ni kazi kama ilivyo kazi nyingine, siasa ni biashara kama ilivyobiashara nyingine, siasa ni utumishi kama ulivyo utumishi mwingine sasa inategeme wewe ambaye upo kwenye siasa umechagua upande upi ila matendo yako yatatupa majibu mojawapo kati ya hayo matatu hapo juu

Ukijaribu kukumbuka historia ya matukio yaliyotokea mfano tukio la mwaka 2015 utahitimisha ni wazi liliotuonyesha hulka ya mbowe ya kuchagua fedha na sio heshima kwanini nasema kuchagua fedha sinamaana ya mbowe kuhongwa sababu sina ushahidi ila mbowe alipiga hesabu za mbali alijua watashinda wabunge wengi na baadae ruzuku kwenye chama itaongezeka hatakama hawatashinda urais ni jambo zuri kwa ruzuku kuongezeka ila sio kwa njia ile, na kweli ikatokea wakapata nafasi nyingi za ubunge ila ule ushindi ukawa mbio za sakafuni baada ya mda wabunge wale wakawa wanaunga mkono juhudi kwa kupitia dhana ile-ile walichagua fedha na sio heshima

Hakuna tatizo kwa mbowe kuchagua fedha badala ya heshima bali nao waonea huruma ni wale wanaomuamini sababu wanachotegemea kwa mtu anayeipa kipaumbele fedha lazima aje akudissapoint ndo iko hivyo unless uwe ni mtu wa kujitoa ufahamu sana

NOTE
  • Hakuna sehemu nimemtuhumu mbowe kuhongwa kiwango chochote cha fedha sababu kwanza sina uthibitisho na hii iitazuia baadhi ya watu ambao ni mabingwa wa kutwist habari
  • Nimefocus na circumstances ambazo pasipo shaka zinaonyesha amechagua fedha na sio heshima
Play your part. Fine, Yeye kama amevurunda, it is none of your business. Wewe tafuta heshima yako maana Mbowe hukuwa na mkataba naye. Wewe una Mkataba na Samia, Mseme Samia atekeleze kiapo chake mbele yako na Umma wa Watanzania. Wewe huna Kiapo na Mbowe!
 
Play your part. Fine, Yeye kama amevurunda, it is none of your business. Wewe tafuta heshima yako maana Mbowe hukuwa na mkataba naye. Wewe una Mkataba na Samia, Mseme Samia atekeleze kiapo chake mbele yako na Umma wa Watanzania. Wewe huna Kiapo na Mbowe!
Mpaka leo hujui mbowe ni public kuna watu hata hawajui ila wanajifunza kutoka kwake unasafari ndefu sana kifikra
 
Hili andiko lako linakosa facts muhimu. Kwanza angalia namna Mbowe alivyoondoka kwenye uenyekiti , je kwa aina ya kampeni zile bado angeweza kuwa mshauri wa chama?. Mbili, hata kabla ya uchaguzi kufanyika, alisema akishindwa anarudi kwenye biashara zake, hili analisemea vipi?
Kwanini alishiriki uchaguzi basi asingeshiriki uchaguzi wa tarehe 21
 
Back
Top Bottom