Mbowe hana shida ndogo ndogo kama walivyo baadhi ya watanzaniaSasa hy heshima itamletea chakula mezani?
Apumzike na nawakati anaweza enda chamua ila tusubiri mda utaongeaMbowe ametumikia Chadema, ameshindwa kwenye sanduku la kura, amejikalia kimyaa.
Mbowe ametoa mchango wa kutosha kwenye siasa za Tanzania, imetosha.
Muacheni mzee Mbowe apumzike.
heshima na njaa mkuu?In long run heshima inafaida kwa sababu haiwezi expire
Fedha zinakuja na kuondoka
😆😆😁Kwanini asiwe ACTKama akiamia chauma basi watu watapigia mstari mambo mengi
Mbowe hana njaaheshima na njaa mkuu?
Unajielewa kweli?Mbowe hana shida ndogo ndogo kama walivyo baadhi ya watanzania
Maamuzi yeyote yale yatabadilisha mtizamo waliokuwa nao dhidi yake😆😆😁Kwanini asiwe ACT
Mbowe ni public figured sio sawa na wewe unayetumia jina bandia jamiiforums hamko sawaUnajielewa kweli?
Kama hana shida ndogo ndogo, sasa point ya Mada yako ipo wapi?
njaa zinatofautiana level mkuu 😁 --- hili jibu lako umenikumbusha post za mmm kipindi cha sakata la kulamba asali 😁M
Mbowe hana njaa
Mbowe hana njaa bali atakua na tamaa wazungu wanaita greedynjaa zinatofautiana level mkuu 😁 --- hili jibu lako umenikumbusha post za mmm kipindi cha sakata la kulamba asali 😁
sawa mkuu, lugha zisizo rasmi zimetamalaki kwenye matumiziMbowe hana njaa bali atakua na tamaa wazungu wanaita greedy
Umeelewa nilichokuuliza?Mbowe ni public figured sio sawa na wewe unayetumia jina bandia jamiiforums hamko sawa
UTaliwa mku..ndu kijana ohooMimi always nachagua fedha na sio heshima kwa hiyo niko na mbowe kwenye hili
Uamuzi wa kufanya siasa ni wake, hata kama anaenda Chauma ni haki yake.Apumzike na nawakati anaweza enda chamua ila tusubiri mda utaongea
kwahiyo akiwa public figure ndio umfanye nini?Mimi mbowe ananihusu kwa taarifa yakoMbowe ni public figure alishakua kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni sio sawa na wewe au mimi
Ukiongelea siasa za Tanzania huwezi acha mtaja mbowe
Nimemfanya ninikwahiyo akiwa public figure ndio umfanye nini?Mimi mbowe ananihusu kwa taarifa yako
Mbona malaya, na waizi hawaheshimiwi siwana fedhaHeshima bila pesa ni mzigo tu
Uchaguz kaandaa yeye kashindwa ànaondokajeUamuzi wa kufanya siasa ni wake, hata kama anaenda Chauma ni haki yake.
Kama Chadema imeona ameishiwa wengine wanaona atawavusha
Mwacheni awapiganie.