Mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima

Mbowe kaamua kuchagua fedha na sio heshima

Pumbavu kabisa, wakati mnampaka vinyesi na uanaharakati wenu, mlimlindia heshima?
 
Unajielewa kweli?
Kama hana shida ndogo ndogo, sasa point ya Mada yako ipo wapi?
Mbaga, ni jina kubwa sana hapa na linaheshima yake, hainistahili kabisa kukumbusha wajibu wako kama mtu mbobevu wa kuchangia mada hapa

Si vyema kabisa kumshambulia mleta uzi zaidi ya kushambulia mada iliyopo

Samahani kwa hilo

Mi naona jamaa kaja na hoja nzuri tu, ni kweli mtu kama Mbowe ni mtu mwenye heshima zake katika siasa za nchi hii na nje ya chi, na kwa ujumla wake ndani ya Chadema

Nami naungana vizuri na mleta uzi kusema, haitakuwa busara yoyote kwa mazingira yoyote mh Mbowe kuhama chama alichokipigania kwa miaka lundo

Atatoa sababu ipi zaidi ya kumuona kweli kaamua kuchagua fedha?

Je, ni kweli hakupenda kuachia madaraka? Na kwamba amekuwa Chadema kwa sababu ya cheyo? Bila cheyo hicho cha usimamizi wa chama ambacho pia kinafursa nyingi na fedha nyingi hupita mkononi mwake hawezi kuwa mwanachadema?
 
Mbowe akiongea shida, akiwa kimya shida.....

LISSU NDIYE CHAIRMAN hivyo achaneni na MBOWE
 
Mbaga, ni jina kubwa sana hapa na linaheshima yake, hainistahili kabisa kukumbusha wajibu wako kama mtu mbobevu wa kuchangia mada hapa

Si vyema kabisa kumshambulia mleta uzi zaidi ya kushambulia mada iliyopo

Samahani kwa hilo

Mi naona jamaa kaja na hoja nzuri tu, ni kweli mtu kama Mbowe ni mtu mwenye heshima zake katika siasa za nchi hii na nje ya chi, na kwa ujumla wake ndani ya Chadema

Nami naungana vizuri na mleta uzi kusema, haitakuwa busara yoyote kwa mazingira yoyote mh Mbowe kuhama chama alichokipigania kwa miaka lundo

Atatoa sababu ipi zaidi ya kumuona kweli kaamua kuchagua fedha?

Je, ni kweli hakupenda kuachia madaraka? Na kwamba amekuwa Chadema kwa sababu ya cheyo? Bila cheyo hicho cha usimamizi wa chama ambacho pia kinafursa nyingi na fedha nyingi hupita mkononi mwake hawezi kuwa mwanachadema?
Nataka point ya kusema heshima ya mbowe itashuka baada ya kuondoka chadema, nipe point hy heshima itashukaje
 
Tunasubir Mbowe apande Jukwaa la CHAUMA ili tujiridhishe kumbe kweli CDM aliifanya ni Sacoss yake.
 
Dr Slaa Mlim kejeli mkamuita msaliti mbona huyu mnaongea kwa kunong'oneza au ndio double standard
 
Eti naenda kutafuta helaa, kumbe hizo hela ndio hizi za Samia kupitia CHAUMA
 
Back
Top Bottom