Coke Zero
JF-Expert Member
- Mar 30, 2015
- 1,024
- 544
Mmezoea kuiba kura ila siyo mwaka huu, kwa nini Jeshi? Hakuna wataalamu wa IT hapo NEC? Tunalipenda jeshi letu sana lakini wasije tumika kwa Siasa,NEC ni wasimamizi ya wanasiasa hivyo hawastahili kwenda pale.Kikwete alisema yeye ndiye mwenye mwana sasa hakuna demokrasia nchini zaidi kumkabidhi anayemtaka yeye hata kwa nguvu,
This is Tanzania who preaching democracy but in real sense they are pretenders.
Sasa kuna shida gani kutumia WANAJESHI kufanya kazi za serikali??,mbona tukiwatumia kujenga MADALAJA hamsemi?