Mbowe: Hatutayakubali matokeo ya kupikwa na NEC

Mbowe: Hatutayakubali matokeo ya kupikwa na NEC

Mbowe yuko very confused sana. Inasikitisha kuona kiongozi wa upinzani akizungumza kama mlevi wa cocain. Dhambi ya kuwasaliti wana CHADEMA na Dr Slaa inaanza kumsakama.
 
Kumbuken hii ni kete hata yakiwa sahihi hamtakubali kuwa ni sahihi ila lengo lenu mtaka mtangazwe mmeshinda hata kama mtakuwa mmeshindwa hivyo mjidanganya harafu achen kutishia aman ya nchi mtaishia jela mkileta ushabiki wa kijinga
 
Viongozi makini huwa hawashiriki katika uchaguzi kama wanaona maboti yao yanazama badala ya kuleta uchochezi!
 
Wasusie Uchaguzi kama hawana imani na NEC!! Dede tupu haliachi kupwita......
 
Kumbe ndoo maana ametanguliza pesa nje. Asivumiliwe huyu, anataka kuharibu nchi kwa maslahi ya binafsi.
 
Baada ya Uchaguzi watadai wameibiwa kura. Tehe Tehe Tehe
 
Nilishasema Mbowe achunguzwe kwasababu walitaka mapinduzi kwa mgongo wa uchaguzi ...adhibitiwe huyu kichaa ama apeleke huko kwao Kilimanjaro
 
atayakubali tu,,mwenzake slaa naye alikuaga na mdomo mrefu kumzidi yeye,na alinyooka....
Washauri wakubwa zako huko ngazi za juu, wasijaribu kuchakachua, sote tunafahamu watanzania, wanamtaka LOWASSA, matokeo kinyume na hapo ni kuilipua Tanzania, hatupendi tufike huko!
Jadilini namna ya kukabidhi Nchi kwa Amani na utulivu!
 
Jamani si mlisema mmepata kamanda lowasa anajua namna gani wanavyoiba hivyo ondoeni shaka
 
Mbowe anataka kutengeneza mazingira ya kulaumu wengine badala ya kuangalia makosa yake mwenyewe kama kiongozi.

Tamaa zake za hela zimeponza chama. Na wanaodhani chama kiko sawa wanajidanganya maana hata mimi nilikuwa huko huko lakini baada ya kukumbatia mafisadi papa niliwatosa mara moja.
 
CCM ninyi ndio mabingwa wa kuiba kura na dalili zote zinaonyesha wazi kwamba mmeshaweka in place miundo mbinu yote ya wizi wa kura.Tunawaambia CCM,na mlijue hili,kwamba kama utulivu uliopo nchini mwetu utavurugika,we will directly hold you responsible.
Vurugu apeleke kwao, asituletee balaa hapa...
 
CCM ninyi ndio mabingwa wa kuiba kura na dalili zote zinaonyesha wazi kwamba mmeshaweka in place miundo mbinu yote ya wizi wa kura.Tunawaambia CCM,na mlijue hili,kwamba kama utulivu uliopo nchini mwetu utavurugika,we will directly hold you resoponsible. kiwangokwamba

Kipindi mamvi anaingia cdm tuliambiwa kuwa 'yule bingwa wa kuiba kura amehamia ukawa' ss wewe inakuwaje unasema ss ndo mabingwa wa kuiba kura na sio huyo mgombea wenu?! Aliyeshindwa utamjua tu, povu jingi kama vile una mashine ya dry cleaner mdomoni....

#HapaKaziTu.
#MapadlockAapishweTuijengeTanzania
 
Mbowe tangulia wewe na mkeo na watoto mbele sisi nyuma yako tuandamane na sio sisi tuandamane wewe watoto wako wapo england wanatuangalia sisi tunapigika na mabomu.
 
CCM ninyi ndio mabingwa wa kuiba kura na dalili zote zinaonyesha wazi kwamba mmeshaweka in place miundo mbinu yote ya wizi wa kura.Tunawaambia CCM,na mlijue hili,kwamba kama utulivu uliopo nchini mwetu utavurugika,we will directly hold you responsible.

Hujitambui. Mnatakiwa mrudi shule baada ya uchaguzi. Ndiyo maana nchi haiendelei kwa kuhangaika kusomesha mbumbumbu kama wewe.
 
Hii nchi ina watu wa kuhurumiwa sana.Badala ya kuunga mkono juhudi Za kuhakikisha haki katika uchaguzi tunakalia mizaa.Nani hasiyejua hatuna tume huru na CCM inahaha kutafuta goli la mkono.Haki ikitendeka mshindi anapatikana kwa Uhalali haijalishi ni CCM au UKAWA kunakuwa na tatizo gani?Acheni ushabiki husiofaa mnafikiri CCM ikishinda kwa dhuluma nchi itapata Baraka?No wonder nchi hii watu wengi wako kwenye lindi la umasikini hata kukosa Maji Maeneo ya mijini Kama Dar wakati tumezungukwa na mito na Maziwa.Haki ikatendeka tunapata watu wenye mawazo mapya ya kututoa kwenye mkwamo tuache upuuzi.Inawezekana hata wengine tulipo hatuna Maji wala kazi.Tuwe na tabia ya kuwawawajibisha watu wasio timiza ahadi.UKAWA nao wakiingia tunawapima wasipotimiza tunawapiga chini.Hapo heshima itarudi hakuna kulewa madaraka.Nchi Za wenzetu wanafanya hivyo na mizaa ilishaisha.Tatizo la Hapa kwetu wajinga wengi na CCM inatumia ujinga huo.Ebu jifanye Japo umeazima akili Kidogo Safari hii.Acha kukumbatia Chama zaidi ya 50yrs bado hakijisahihishi.Tubadilishe mfumo mzima .Mabadiliko hayahepukiki.
 
Back
Top Bottom