Mbowe: Hatutayakubali matokeo ya kupikwa na NEC

Mbowe: Hatutayakubali matokeo ya kupikwa na NEC

Ukizingatia ushatanguliza hela zako ughaibuni kikinuka unasepa ndo Maana anasema hayo.
Hekima na busara vitumike apa tusije ingia kwa mavhafuko kama taifa kwa kauli kama izi.
Asiyekubali akishindwa so mahindani maana CCM nao walisema hayo hapatakalika jamani
 
Kwani ccm mpo tayari kukubali matokeo ya kupikwa? Labda tuanzie hapo maana magufuli kukubali matokeo halali tu ameshindwa kujibu
 
safari hii si kupikwa tu watachemsha kwanza watie na viungo ili vitamu zaidi mtaisoma namba
 
Back
Top Bottom