Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

Naomba mwenye taarifa ya alichosema

Alichokisema " jamani mimi nimeamua kujitokeza tu hapa ili pengine niweze kuwaeleza kuwa hata mimi leo nafsi yangu ya kukiuza chama cha lowassa sasa inanisuta hivyo nategemea nikitoka tu hapa nakwenda kwa mzee mtei kuchukua zile pesa nachanganya na zile alizonipa mwenyewe halafu namrudishia na kumtaka arudi zake alikotoka. Na kuhusu kuumwa kwangu ni bahati mbaya sana kuwa jana ktk ule msafara nilikuwa nimepanda gari moja na tundu lissu na jamaa kama tunavyomjua ni bingwa mno wa kujamba hivyo muda wote jana mule ndani ya gari kanijambia sana hadi nikawa suffocated ndipo ikabidi nikimbizwe hapa ila naendelea tu vizuri makamanda japo na mimi siyo siri muda wowote naweza kurudi ccm kwani magufuli amenisaidia sana mimi kimaisha hadi kufikia hapa nilipo leo hivyo na ktk hili pia nafsi yangu tena inanisuta " mwisho wa kumnukuu alichokisema mbowe kwa wewe ambaye umesema kuwa hukumsikia.
 
Uchovu gani? Mbona kampeni haijaanza? Alafu mgombea nae anaonekana hayuko imara kiafya! Jamani hili genge lililobaki kuongoza Ukawa ni dhaifu sana. Maalim Seif na Mbatia kwa Muungano ni wepesi sasa .. itabidi waanze kumpiga jeki mzee Makaidi na Prof Safari ajitutumue ..
Mgombea mwenza ndo kaachiwa akusanye sahihi nchi nzima..
Acha apate presha! Pole sana
 
Ameeeeen mwenyenzi mungu atamlinda na mabaya yote atamfunika chini ya mbawa zake atamlinda km mboni ya jicho kwa sababu n mtumish mwaminifu

Hata hivyo Mbowe ajue kwamba team Lowasa watafurahi zaidi kama hayupo hata duniani kwa kuwa watachukua mamlaka kamili na kukimiliki chama. Amefanya kazi kubwa ya kumkaribisha Lowasa jambo ambalo litaondoa ukiritimba wa chama kimoja kuwa na nguvu sana lakini kunahitajika uangalifu kwani huenda baadae akaonekana atakua kikwazo kwa mipango yao haswa kama watashinda.
 
Ndio vizuri ajue ni kiasi gani sisi wamachinga tunakula vumbi kila siku ili wakiingia ikulu wajue ni jinsi gani wanaweza kutugaiya mapesa na sisi tutoke juani,,,
 
Ndio vizuri ajue ni kiasi gani sisi wamachinga tunakula vumbi kila siku ili wakiingia ikulu wajue ni jinsi gani wanaweza kutugaiya mapesa na sisi tutoke juani,,,

Pole sana mkuu ila hamtatoka juani maana wakishinda ni Lowassa na ye hatawakumbuka katika ufalme wake. Hizo elf 10 wanazowapa mpk wametumia mabilioni mfukoni ni muhimu wazirudishe hao wafadhili wa ndani mf akina Rostam
Ukawa wamenunuliwa tu na fedha za Rostam na wakishamfikisha mtu wao Ikulu chama kinakufa na kubadilika kuwa CCM B.
Dalili zipo ngoja uanze kuwaona kuanzia kesho waliokatwa mafisadi wakihamia Chadema
 
Back
Top Bottom