Radhia Sweety
JF-Expert Member
- Aug 10, 2011
- 4,433
- 1,772
Bado hali mbaya
Pole sana kamanda
StrabismusMbowe anaendeleaje? Anaumwa nini?
Mbona Mnyika alisemekana anaumwa sikuona pole kutoka pro Ukawa hapa jamvini?
Freeman A. Mbowe, pole sana kwa kupatwa na maradhi Allah atakuafu In Sha Allah.
Badala ya kumpa pole kiongozi wako na kumtakia afya njema, wewe unatafuta wachawi! ZZT na huyo Pro Bachara wanamwekea wivu wa nini huyo kiongozi wako.Jembe la UKAWA hilo,wenye wivu kama ZZT na Prof Bachara akiwa Kigali wajinyonge.Pole Kamanda Mungu akuponye haraka urudi upige kazi.Wenye HUSDA hawana nafasi.
Nadhani jibu umekwishalitoa mwenyewe hapo kwenye blu. Uliza swali sasa.Mbona Mnyika alisemekana anaumwa sikuona pole kutoka pro Ukawa hapa jamvini?