Chakaza
Platinum Member
- Mar 10, 2007
- 41,030
- 74,722
Sasa ndugu yangu Chakaza mbona unajifanya mtu wajana wakati wewe wakitambo! unajua kaulizote za ZTT moja atakaye jaribu kumchacha wangwe ajue hakutabaki hata sisimizi kwake, huyo docta ali kama alichizi nikwa upumbavu wake hawezi kudanganya apewe sifa na majuha utegemee adhabu yake nini? Mwanadam kuugua si ajabu lakini kwa nini MUNGUMTU AUGUE GHAFLA!! Hahaha akirudi mwambieni Tunamungu mmoja tu
Tuna Mungu mmoja tuu ambaye ndiye atutiaye nguvu tunapotenda mema. Hapo mkuu MOTOCHINI umesema. Na kila mwenye kutenda jema atamtia nguvu kupambana na adui.
Hii imenikumbusha lile janga la wewe kuvamiwa na majambazi, Mungu akakutia nguvu ukatembeza panga mithili ya Rambo na kuwasambaratisha mpaka leo hawaamini huko waliko.
Sasa usibeze wengine nao wakipewa nguvu na Mungu huyohuyo
Last edited by a moderator: