Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

kamanda tunakuombea urudi haraka tuendeleze harakat mpaka magamba yang'oke, kamanda wa kubadili gia juu kwa juu
 
Kama ni kweli namtakia afya njema mh mbowe.
 
Iko haja kwa viongozi wa kisiasa wanaotaka kwenda ikulu kupimwa afya zao ikulu isije geuka kuwa wodi ya wagonjwa mahututi
 
"Ni kweli amelazwa na saa tano ataongea na waandishi wa habari akiwa wodini jengo la Moyo Muhimbili" - source Eligaeshi ambaye ni msemaji wa Muhimbili National Hospital
 
Pole sana kamanda wa anga naamini ni uchovu wa mikiki mikiki ya kupambania chama mfululizo.
 
anaongeaga kwa nguvu sana,asije kuwa amebustisha mshipa wa damu kwenye medula oblangata.....itakua ndo basi tena.
 
Lazima ukose hewa pale watu walijaa mno!kama wale wote ni vibaka kwa kweli hatuna budi kuiondoa ccm madarakani kwani imezalisha vibaka wengi mno! Na hapo ni dar tu sijui huko kwingine,. We need chaaaaange!!
 
Tuweke akiba ya maneno
waweza mnyooshea mwenzako kidole kimoja ni mgonjwa
wewe vikakutizama vidole vitatu ukawa mgonjwa zaidi
mtu hapendi kuugua na wewe huwezi furahia mwenzako akiwa mgonjwa
watch it out

Akiba ya maneno kivipi? Kwani nimemcheka au nimemdhihaki? Its true, kapelekwa muhimbili sababu ni mgonjwa...kuna tatizo na ku state fact?
 
Tuweke akiba ya maneno
waweza mnyooshea mwenzako kidole kimoja ni mgonjwa
wewe vikakutizama vidole vitatu ukawa mgonjwa zaidi
mtu hapendi kuugua na wewe huwezi furahia mwenzako akiwa mgonjwa
watch it out

mh.....
 
Back
Top Bottom