Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

Mbowe augua ghafla, awahishwa Muhimbili

Lazima ukose hewa pale watu walijaa mno!kama wale wote ni vibaka kwa kweli hatuna budi kuiondoa ccm madarakani kwani imezalisha vibaka wengi mno! Na hapo ni dar tu sijui huko kwingine,. We need chaaaaange!!

asikose hewa lowasa mwenye afya ya tia maji tia maji,akose mbowe ambae yuko fit?...

huyo ni mgonjwa.

cheki picha ya jana akiongozaba na lowasa na mbatia kwenda kupanda gari kama sikosei inaoneka kapungua kidogo...
 
asikose hewa lowasa mwenye afya ya tia maji tia maji,akose mbowe ambae yuko fit?...

huyo ni mgonjwa.

cheki picha ya jana akiongozaba na lowasa na mbatia kwenda kupanda gari kama sikosei inaoneka kapungua kidogo...

Kamahkukos hwa jana, basi LOWASA bado yupofit.ol!
 
Jembe la UKAWA hilo,wenye wivu kama ZZT na Prof Bachara akiwa Kigali wajinyonge.Pole Kamanda Mungu akuponye haraka urudi upige kazi.Wenye HUSDA hawana nafasi.
Ameeeeen mwenyenzi mungu atamlinda na mabaya yote atamfunika chini ya mbawa zake atamlinda km mboni ya jicho kwa sababu n mtumish mwaminifu
 
Msiwe na hofu Makamanda, ata-recover very soon. Kumbukeni kwamba Mbowe ni chombo cha Mungu anachokitumia kwajili ya kuikomboa Tanzania. Hivyo, kama mwanadamu, mwenye mwili, kuugua ni kitu cha kawaida; mkizingatia hajasinzia vizuri tangu Mweshimiwa na Mtumishi wa Mungu Edward Lowassa kujiunga na msafara wa kuelekea Kanani.
 
huyu jamaa lazima achoke..hajapumzika mda mrefu sana....mambo pia ni mengi...slaa aajitokeze aje kumsaidia huyu jamaa kama kweli ana nia thabiti na ana mpango wa kurudi kuendelea na kazi vinginevyo asije kabisa....huyu kamanda amechoka...mambo mengi anafanya yeye huku amwaze slaa..huku lipumba anatoboa dari...huku ccm wanapanga njama chafu ...naamini atapata matibabu na kurudi hali yake ya kawaida
 
Tatizo ni uchovu, kutokulala na kutokula kutokana na kazi nyingi.


huyo slaa kama ana nia ya dhati ajitokeze asaidie..kama nae ameamua kukaa kwenye kona ya dari basi aweke wazi kama lipumba alivyotoboa dari.....huyu kamanda kama ulivyosema kuhusu uchovu, kutolala na kula sababu ya kazi nyingi...slaa aache unafiki na ajitokeze asaidie wenzake
 
huyo slaa kama ana nia ya dhati ajitokeze asaidie..kama nae ameamua kukaa kwenye kona ya dari basi aweke wazi kama lipumba alivyotoboa dari.....huyu kamanda kama ulivyosema kuhusu uchovu, kutolala na kula sababu ya kazi nyingi...slaa aache unafiki na ajitokeze asaidie wenzake

slaa bado anausoma mchezo,akiona lowasa anaelekea kushinda mtamuona kaja akidai mapumziko yamekwisha.


akiona uwezekano haupo,mtamuona ccm akiahiidi amekwenda kumalizia kuwang'oa mafisadi wachache waliobakia.



kila mtu hapa duniani anaangalia kwanza maslahi yake.
 
Freeman A. Mbowe, pole sana kwa kupatwa na maradhi Allah atakuafu In Sha Allah.
 
Last edited by a moderator:
mafisadi na yashindwe na yalegee

Mkuu uwe mwangalifu na kauli zako! siku hizi tunasema CCM ishindwe na ilegee, tulishaacha kuyasema mafisadi kwa sababu hakuna mwenye ushahidi na tulishaambiwa mwenye ushahidi ayapeleke mahakamani.
 
Hakuna binadamu mwenye kinga, Pole kamanda kwa kuumwa, msalimie lowasa mwambie asahau magogoni.
 
Back
Top Bottom