Mbowe ashangazwa na kauli ya Kardinali Pengo

Mbowe ashangazwa na kauli ya Kardinali Pengo

Kwani kesharudi Dubai kutibiwa...inawezekana hajamaliza doz[emoji15] [emoji15]
Sijajua mkuu.....nilishawahi fika pale kurasini anapoishi, mpaka amejengewa nyumba nyumba nyingine maana ile ya mwanzo ni gorofa hawezi kupanda ngazi.
 
Kwa kweli huyu pengo ameshangaza ndo mana gwajima alimpa za USO[emoji23]
Niwemugizi ni chadema na alikuwa Team lowasa matamko yake ni ya kichadema kupitia kanisani anyway. Kardinali pengo ataongea na Papa sababu anayo simu yake Na ndie anapeleka performance report Za maaskofu Tanzania kwa balozi wa Vatican na kwa Papa. Muda si mrefu niwemugizi atapata jibu toka Vatican kwa Papa. Kardinali Pengo is not his equal. Ajiandae kuachia jimbo la Rulenge any Time
 
Kwa nini hampendi kuheshimu fikra na maoni ya wengine? Hayo ni maoni yake binafsi kama Raia wa Tanzania na ana uhuru na Haki kikatiba.
Shame!
Mkuu mawazo ya mtu yanaheshimiwa, lakini pia katika kuyaheshimu hatukatazwi kuyajadili........ndio maana naye amejadili mawazo ya mwenzake aliyesema Watanzania wanahitaji Katiba.
 
Ndaki19
Alichosema Askofu Pengo ni kwamba "Kauli ya Niwemugizi siyo msimamo wa Kanisa Katoliki".....alipokosea hapo Kama kiongozi Mkuu wa Kanisa la Katoliki ni nini!? Mara ngapi huyo Mbowe huwa anakanusha kauli za Wanaharakati na kukiweka mbali Chama kwa manufaa ya misukule ya Chadema!?

Huku mnakoingia kwenye vita na chuki za Kidini kutawamaliza. Maana ukabila umewashinda sasa mnaanza kutukana na kuwadhihaki Viongozi wakuu wa Dini hadharani. Mjitafakari.
Km tutaendelea kuleta ushabiki na itikadi za vyama hatuwezi kupata muafaka juu ya mambo yanayotugusa watz kamwe!!

Tumekubaliana Askofu Niwemugizi alitoa maoni yake km raia mwingine yeyote anavyoweza kutoa maoni yake(lakini wakati huo ni kiongozi wa kidini) km ambavyo Kadnal Pengo ametoa maoni yake km raia na wakati huo huo akiwa kiongozi wa kidini vile vile...

Hoja yangu hapa ni inakuaje viongozi hawa wakuu wa kidini ambao wapo kwenye taasisi moja ya kidini kila mmoja anakuja na maoni yake tofauti na mwenzie juu ya jambo moja ambalo kwa nafasi zao nyuma yao wapo waumini ambao kwa namna moja ama nyingine wanawaamini viongozi hao kila mmoja kwa nafasi yake?!

Kwa nn km Kadinal Pengo aliona Askofu Niwemugizi ameenda nje na maadili na utaratibu wa dini asimuite kwenye ivyo vikao vyao ili waafikiane na kuja na tamko moja km kanisa na sio ivi alivyofanya yeye kwa kuitisha mkutano na waandishi wa habari kutoa maoni yake binafsi na kukanusha juu ya maoni ya mwenzio?!

Ebu wewe vua uchama vaa vazi la uumini kwenye taasisi ya watz ambao wanaongozwa na viongozi hao afu nambie utasimama kwenye maoni ya kiongozi yupi na kwa nn?!

Ukakasi utakaoypata ww basi jua na waumini wengine ktk taasisi iyo wapo kwenye wakati mgumu kuamua nani yupo sahihi kwenye maoni ya viongozi waO.
 
Wakatoliki si ccm mkuu kule wanatoa mawazo yao hadi ndoa za jinsia moja na hawafukuzwi sembuse hilo acha kukariri ki-ccm ccm [emoji23] [emoji23] [emoji23] UOTE="alexelias, post: 23859132, member: 451796"]Acha mawazo yawe huru![/QUOTE]
[emoji125]
Niwemugizi ni chadema na alikuwa Team lowasa matamko yake ni ya kichadema kupitia kanisani anyway. Kardinali pengo ataongea na Papa sababu anayo simu yake Na ndie anapeleka performance report Za maaskofu Tanzania kwa balozi wa Vatican na kwa Papa. Muda si mrefu niwemugizi atapata jibu toka Vatican kwa Papa. Kardinali Pengo is not his equal. Ajiandae kuachia jimbo la Rulenge any Time
 
watu wanaolowa makalio utawajuw hawana chembe ya uchungu wa nchi bali matumbo yao na familia zao wakati wa katiba mpya ni sasa
hamna lolote hiyo katiba mpya mnayopigia makelele hata nyinyi wenyewe hamjui mnachotaka mmekazana na tume huru tu utazani katiba nzima inaeleza tume huru.....kupata katiba mpya yeye maana halisi ya katiba mpya sio swala la lelemana kama mnavyodhani na halitaki siasa zenu uchwara hizo.....tulieni kama mnanyolewa.
 
Umri na maradhi pengine vinachangia.......Cardinal angesema yote lakini sio kusema haoni umuhimu Wa katiba, kwakweli ameshangaza.
nadhani umemlisha maneno hakusema haoni umuhimu wa katiba bali amesema kanisa lina utaratibu wake wa kuishauri serikali na kuzungumzia masuala ya kijamii. lakini hata kama angekua amesema hayo bado askofu pengo ana uhuru wake wa kutoa maoni kulingana na mtazamo wake kama alivyofanya niwemugizi.
 
Katiba haileti Ugali sanasana mchakato wake unanenepesha wanasiasa ty
 
Msihangaike na Pengo.kwan ni dhahiri sasa amekuwa kibaraka kama jerry Muro.
 
Wakatoliki si ccm mkuu kule wanatoa mawazo yao hadi ndoa za jinsia moja na hawafukuzwi sembuse hilo acha kukariri ki-ccm ccm [emoji23] [emoji23] [emoji23] UOTE="alexelias, post: 23859132, member: 451796"]Acha mawazo yawe huru!
[emoji125][/QUOTE]
Umemsikia balozi wa Vatican kakubaliana na kardinali Pengo
 
Umri na maradhi pengine vinachangia.......Cardinal angesema yote lakini sio kusema haoni umuhimu Wa katiba, kwakweli ameshangaza.

Mie ni muumini wake lkn kwa kauli yake hii mimempa -(minus). Inatisha na kusikitisha manake bora asome na kujikita kusoma biblia na sio kuongelea mchakato wa KATIBA ambayo badala ya kuitetea hii dira , anatuletea ngonjera.
 
Mkuu,

Kuwasiliana na Ikulu sio
Lazima waende Ikulu

Hata kutoa tamko kwenye vyombo vya habari linalohusu serikali ni njia mojawapo ya kuwasiliana na serikali.

Tamko la kanisa katoliki hutolewa na Baraza la Maaskofu nchini.

Kumbuka pia kwa sasa Niwemugizi hana cheo chochote kwenye Baraza la Maaskofu.

Like tu haitoshi, na tamko hilo husomwa/hutolewa na Rais ama makamu wa baraza la Maaskofu (TEC), na siyo Askofu mwingine yeyote. Na hata Cadinali siku ile amehojiwa alisema kwa maoni yake, na sio Kanisa Katoliki Tanzania, lakini naona anashambuliwa as if yeye kama Mtanzania hana haki hiyo ya kutoa maoni yake.
 
Back
Top Bottom