Mbowe ashangazwa na kauli ya Kardinali Pengo

Mbowe ashangazwa na kauli ya Kardinali Pengo

Nafikiri ni wakati muafaka kumpumzisha na vyeo hivyo apewe mwingine kwani hata wajibu wake kwa kondoo wake ameshasahau. wajibu wa kiongozi kama yeye ni kusimamia ustawi wa kondoo wake kiroho na kijamii. inasikitisha sana.
 
Sawa. Ni maoni yake. Wee unataka wawe upande wako tu. Na wengine wanawamazo tufauti na wewe na wezako. Tuangalie Kenya. Na wao sasa wanaona katiba yao ni mbaya. Na juzi tu ilikuwa nzuri. Kumbe nzuri wakati iko upande wako. Na leo wanakarabati katiba yao. Hivyo ni hii ya 1977 mzuri kwa CCM. Ikibadilika tu ikawa ya ACT. CHADEMA na CCM watalalamika. Nashauri tuandike 2021 sio sasa. Kama tunataka leteni fedha za kuandika huko katiba.
 
Kama nafasi ya katiba mpya mlipewa mkaichezea kwa kufanya maigizo ya kususa na kutoka nje,kwa utawala huu msitegemee katiba mpya,sio ajenda ya Magufuli subirini 2025
kuna fursa utakuwa ulizikosa utotoni;
chanjo ya ndui
pepo punda
ukoma
tetekuwanga etc.
 
Mkuu,

Kuwasiliana na Ikulu sio
Lazima waende Ikulu

Hata kutoa tamko kwenye vyombo vya habari linalohusu serikali ni njia mojawapo ya kuwasiliana na serikali.

Tamko la kanisa katoliki hutolewa na Baraza la Maaskofu nchini.

Kumbuka pia kwa sasa Niwemugizi hana cheo chochote kwenye Baraza la Maaskofu.

Na wewe ukumbuke kuwa na Pengo naye hana cheo chochote kwnye Baraza la maaskofu!
 
Umri na maradhi pengine vinachangia.......Cardinal angesema yote lakini sio kusema haoni umuhimu Wa katiba, kwakweli ameshangaza.
Kwani kesharudi Dubai kutibiwa...inawezekana hajamaliza doz[emoji15] [emoji15]
 
Kwa nini hampendi kuheshimu fikra na maoni ya wengine? Hayo ni maoni yake binafsi kama Raia wa Tanzania na ana uhuru na Haki kikatiba.
Shame!
Sawa ni maoni yake binafsi na yanapaswa kuheshimiwa,, Je ni sawa yeye alivyopitia kwenye maoni ya mwenzi kutuaminisha juu ya maoni yake?!
 
Hawa jamaa wananishangaza sana!

Wao hawataki wengine watoe maoni yao ambayo yanakinzana na mitazamo yao.

Mbaya zaidi wanaanza kumshambulia mtoa maoni kwa kutumia matusi na dharau.

Suala la katiba lilishabuma na CCM wanafahamu lilileta mgawanyiko mkubwa na upotevu wa pesa. Hawawezi tena kuingia kwenye tatizo hilo kwa kipindi hiki.

Tatizo kuu ni idadi ya serikali.

Huyu ngosha Magu hawezi kuleta tena huo mchakato katika kipindi hiki cha utawala wake wa miaka 5 labda atafanya hivyo katika awamu ya pili ya utawala wake.
Afadhali wewe ni magamba at least nimekuelewa....tatizo kubwa sana viongozi wa nchi wanaikwepa katiba mpya wanaogopa lawama suala muungano linapofikia inakuwa funika kombe mwanaharamu apite....siku ikipita tu katiba mpya siku za jamuhuri ya muungano zinahesabika...[emoji36] [emoji36] [emoji36]
 
Kwa nini hampendi kuheshimu fikra na maoni ya wengine? Hayo ni maoni yake binafsi kama Raia wa Tanzania na ana uhuru na Haki kikatiba.
Shame!

Sio kasemea dini yake tena! mbona mnatuchanganya alipinga maoni ya askofu mwenzie kumbe uhuru na haki sio kwa kila raia?
 
Sawa ni maoni yake binafsi na yanapaswa kuheshimiwa,, Je ni sawa yeye alivyopitia kwenye maoni ya mwenzi kutuaminisha juu ya maoni yake?!
Kwa nini hamtaki kuheshimu mitazamo ya watu wengine? Mmefikia kutukana na kuwakashifu Viongozi wa dini, ni kwa manufaa ya nani!?
 
kuna fursa utakuwa ulizikosa utotoni;
chanjo ya ndui
pepo punda
ukoma
tetekuwanga etc.
zote nilipata kwa sababu zamani mzazi asipompeleka mtoto kliniki anaweza hata kufungwa jela na mimba yake tofauti na enzi hizi mnazaliwa na bange zenu,rudi kwenye mada
 
Kwa nini hamtaki kuheshimu mitazamo ya watu wengine? Mmefikia kutukana na kuwakashifu Viongozi wa dini, ni kwa manufaa ya nani!?
Kwa kiongozi mkubwa wa kidini km Pengo kutoa kauli za kukinzana na moja ya viongozi wa dini aliye chini yake, unadhani kunawaweka kwenye wakati gani waumini wao?!, yan mfano ndani ya familia baba na mama kila mmoja awe na maamuzi tofauti kwa jambo ambalo linaigusa familia moja kwa moja unadhani humo ndani patakalika?!

Anasema kanisa lina namna ya kuishauri serikali na kuwa wao huwa wana vikao ambavyo hutoa maamuzi ya pamoja km kanisa sa km aliona mwenzie alikosea walishindwa vip kumuita wakazungumza naye ili waje na kauli ya pamoj km kanisa?! Leo kila mtu kaja na maoni yake km kiongozi wa dini aya sisi waumini ambao tunawaamini hao wapakwa mafuta wa bwana tushike lipi tuache lipi?!
 
Ndaki19
Alichosema Askofu Pengo ni kwamba "Kauli ya Niwemugizi siyo msimamo wa Kanisa Katoliki".....alipokosea hapo Kama kiongozi Mkuu wa Kanisa la Katoliki ni nini!? Mara ngapi huyo Mbowe huwa anakanusha kauli za Wanaharakati na kukiweka mbali Chama kwa manufaa ya misukule ya Chadema!?

Huku mnakoingia kwenye vita na chuki za Kidini kutawamaliza. Maana ukabila umewashinda sasa mnaanza kutukana na kuwadhihaki Viongozi wakuu wa Dini hadharani. Mjitafakari.
 
Ndaki19
Alichosema Askofu Pengo ni kwamba "Kauli ya Niwemugizi siyo msimamo wa Kanisa Katoliki".....alipokosea hapo Kama kiongozi Mkuu wa Kanisa la Katoliki ni nini!? Mara ngapi huyo Mbowe huwa anakanusha kauli za Wanaharakati na kukiweka mbali Chama kwa manufaa ya misukule ya Chadema!?

Huku mnakoingia kwenye vita na chuki za Kidini kutawamaliza. Maana ukabila umewashinda sasa mnaanza kutukana na kuwadhihaki Viongozi wakuu wa Dini hadharani. Mjitafakari.
hoja zimewaishia,wameshikwa pabaya sasa wamebaki kuropoka tu na kucheza sinema ambazo WANAFELI kila uchwao.
 
Naona wameahirisha kumtumia yule kiongozi mkuu wa KKKT
Kama tulivyo penyezewa habari zao za ndani jana
Wameamua kupambana wenyewe
Pengo sio nchi na wakatoliki ni watanzania sawa na walutheri so dont be desparate
 
Back
Top Bottom