Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

hivi chadema itafanya kazi na nani?? mbona hii saccos sasa ina vituko kupindukia
 
Chadema kama wewe siyo mchaga halafu ukawa tishio huwezi kudumu hata kidogo lazima watakuondoa tu waachieni chama chao wenyewe.
okoshengw'a doho..... tuliaga tame
 
hakuna haki na demokrasia ndani ya chadema, ni ubaguzi ubaguzi ubaguzi
 
Wewe Upo Lumumba mambo ya Chadema yanakuwashia nini? Angalia pilipili si yako inachokuwasha ni nini?

Hivyo kweli wewe pilipili iliyopo lumumba haikuwashi?? wacha unafiki huyu ni mpinzani wako lazimo akukosowe ndio maan ya upinzani
 
Namsahuri ajiunge ACT waendeleze mapambano.
 
Mkuu sasa kama ushahidi mnao kwanini msishughulikie ndani ya chama apate adhabu kuliko kuripoti JF? Tumaini makene kama afisa habari wa chama ana mamlaka gani kumsema kiongozi mwenzie nje kama ni mamluki pasipo kuwa offically approved kwa vikao vya chama? Hamuoni kuwa hili swala linakipaka chama matope?

Mpaka Tumaini Makene anaripoti JF ujue ishakuwa approved kuwa ni msaliti, unataka nini tena au mpaka na wewe uwepo?
 
MSIBA MZITO CHADEMA
TAARIFA ZILIZO TUFIKIA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENYEKITI WA CHADEMA WA MKOA WA TABORA NDUGU KANSAS MBAROUK AMEJIUZUlU LEO, SABABU ZA KUJIUZULU KWAKE NI KUTOKANA NA UONGOZI WA JUU KUTO KUSHUGHULIKIA MIGOGORO ILIYO NDANI YA CHAMA NA KUKIACHA CHAMA NA WANACHAMA WAKE KUFARAKANA.
SAMBAMBA NA MWENYEKITI HUYO PIA KADA MAARUFU KUTOKA MKOANI TABORA BWANA M. KWITIME NAE PIA AMEJIUZULU KWA SABABU HIZO HIZO.

Huyu Mbarouk jana nimekesha nikimtetea kumbe ni wale wale vibaraka wa MACCM! Nilimuamini sana huyu jamaa kumbe nilikuwa najilisha upepo.
 
Jamani Mbarouk ni mwenyekiti wangu wa CHADEMA mkoa wa Tabora, mbona mnamuita mamluki wakuu kisa kutangaza nia, Tumaini Makene na wenzako jiangalie sana kuvumisha hizi habari za bila utafiti sio vizuri kabisa kwa mustakabali wa demokrasia nchini,

Mtu akitangaza nia asichafuliwe bali kura ndio zitaamua, kwani Mbowe anaonekana kuwa na ushawishi mkubwa kuliko Mbarouk sasa uoga na fitina zinatoka wapi? People lets think out of box.
Kama jamaa ni msaliti au Mbowe anakubalika waende kwenye uchaguzi ili Mbowe ashinde 100% na kuonyesha Kansa alivyo msaliti.
huu woga wa kuogopa matokeo kuamuliwa na wajumbe kwa kura unatoka wapi?
huu ni ukandamizaji mkubwa sana wa Democracy.
Makene msemaji wa Chama amegeuka kua msemaji na kutetea maslai ya watu.
 
Back
Top Bottom