Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

wabungenjaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
1,782
Reaction score
337
Aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Tabora Kansa Mbarouk amejiuzulu nafasi zake zote ndani ya CHADEMA na kutangaza kuwa sasa anaenda kuchukua fomu ya kugombea Uenyekiti wa Taifa....

Hatua hiyo ya kushtukiza imemtia kiwewe mh Mbowe pamoja na kundi lake ambao hivi sasa wanahaha kumchafua kansa... wanatumia mitandao ya kijamii, nafasi zao za uongozi ndani ya chama na marafiki zao mbalimbali lakini mbaruk kwa jinsi anavyokubalika atashinda...

Twende na Mbaruk

===============MAKAO MAKUU CHADEMA WAFURAHISHWA NA KITENDO CHA MBAROUK KUGOMBEA UENYEKITI
VIONGOZI NA WATUMISHI mashuhuri kadhaa ndani ya ofisi ya MAKAO MAKUU YA CHADEMA, wameonyesha kufurahishwa na kitendo cha Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Tabora kupambana na MBOWE kwenye kugombea uenykiti wa Taifa wa CHADEMA.

wakizungumza na mtandao huu huku wakiomba kutokutajwa majina yao humu wamesema kwa sasa watapata pa kupumulia ikiwa MBARUKU ATASHINDA.

''unajua Mbowe anatufanya sisi kama watoto wake, amekigeuza hiki chama kama chumba chake cha kujisaidia haja kubwa na ndogo, anakifanya anavyotaka, ona alivyojifedhehesha, amemtuma BENSON KIGAILA, akampa Milioni 16 kwenda kigoma kushawishi wazee, badala yake KIGAILA amerudi na wacheza ngoma wa mapigo saba wale. nimefurahi sana MBARUKU KUTANGAZA NIA. tutamsaidia chini chini auangushe huu mbuyu uliooza''. alisema

naye Afisa mwandamizi MAKAO MAKUU ya CHADEMA kwa sharti lile lile la kutokutajwa jina kwa sasa amesema '' unajua mbowe alitamani kulia aliposikia MBARUKU amechukua fomu, alipiga simu kila sehemu kutukana matusi mazito mazito, eti tumemruhusu vipi kurudisha fomu?, huyu mwenyekiti sasa anaanza kuchuja vibaya.........nakwambia asipojiangalia sawasawa, lazima aangushwe. watu mikoani wanamchukia mno, kwa kweli amekuwa DIKTETA zaidi ya IDDI AMINI. chama hakiwezi kuendeshwa kwa anavyotaka yeye''.

mtandao huu ulipojaribu kumtafuta MBOWE kuthibitisha minong'ono hiyo simu yake ilikuwa ikiita bila kupokelewa.

KANSA MOHAMED MBARUKU achukua fomu kupambana na MBOWE uenyekiti chadema Taifa,kwa sasa ni mwenyekiti wa mkoa wa Tabora.
Hali ya Usalama wa Mbowe ndani ya CHADEMA imezidi kuwa mbaya baada ya jana kupata mpinzani aliyefuta ndoto yake ya kutaka kupita bila kupingwa.

mpinzani huyo aliyerudisha fomu yake ya kugombea uenyekiti jana siku ya mwisho ya urejeshaji wa fomu saa 9.25 alasiri huku akiwa ameongozana na walinzi na wajumbe wengine kutoka zaidi ya mikoa 19 wanaotaka kumtoa mbowe madarakani ili wadhibiti nidhamu ndani ya chama.

alipoongea na waandishi wa habari waliotaka kujua nini vipaumbele vyake alisisitiza kuwa ni NIDHAMU YA MATUMIZI YA FEDHA ZA CHAMA, DEMOKRASIA KWA VITENDO na kukomesha MAKUNDI na UBAGUZI wa MAKAO MAKUU.
attachment.php

AKIINGIA MJENGONI
attachment.php

KWA RAHA ZAKE
attachment.php

AKISINDIKIZWA NA VIPANDE VYA WATU
 
Mungu msaidie afike salama kwenye safari aliyo ianza.
Hakika atajuta kutangaza viita na Bavicha.....
Huyu mzee namuonea huruma maana atafukuzwa
 
Huyo Mbarouk litamponza jina lake tu ila anafaa kuwa kiongozi kwa vile ni jasiri
Mkuu mbona (unyanyapaa)stigmatization unaanza mapeema hata kampeni hazijaanza??
Au mnataka kula bata batani nyie peke yenu tu>?? Kwa taarifa yenu niko imara kukikwaa kiti hicho kwani Mbowe ana deal zake nyingine saa hizi huko mawindoni.

Mbarou hoyeeee.... hoyeeee.... zidumu fikra za...
 

Attachments

  • 10650005_689706801119636_431892016785468667_n.jpg
    10650005_689706801119636_431892016785468667_n.jpg
    45.8 KB · Views: 1,669
Mmechelewa sana kuanzisha hii thread yenu. Leo tena mtagombezwa na mabwana zenu CCM kama walivyowagombeza mlivyozembea kwenye mkakati ule wa madiwani wa Shinyanga ambao mlilenga wakae CCM kwa muda wakielekea ACT-Tanzania.

Mmechelewa. Mkakati wenu wote mzima umelipuliwa hapa mapema na Haki sawa; https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/714187-kuelekea-uchaguzi-mkuu-chadema-mkakati-wa-adui-ni-huu-hapa.html

Mara baada ya joto la Uchaguzi mkuu wa ndani ya Chadema kufikia nyuzi joto 80 , na mara baada ya Wazee wa Mkoa wa Kigoma kuamua kumchukulia fomu za kugombea Uenyekiti wa Taifa , Freeman Mbowe , na ilipoonekana kuwa kuna mikoa mbalimbali iliwaona mkono Wazee wa Kigoma kama vile Mikoa ya Pwani, Njombe, Mbeya, Shinyanga, Mtwara, nk .

Umesukwa mkakati wa kujaribu kuonyesha kuwa Chadema kuna mpasuko wa Uenyekiti wa Taifa na sasa wameandaliwa watu kutoka mikoa mitatu ambao nao watatangaza kuchukua fomu , na mpango huo umeanza leo kwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Tabora Kansa Mbarouk kujiuzulu nafasi zake zote ndani ya chadema na kutangaza kuwa sasa anaenda kuchukua fomu ya kugombea Uenyekiti wa Taifa . Huyu Kansa Mbaurouk ni ndugu yake na yule katibu aliyejiiuzulu na kujiunga na ACT , pia dada yake ndio alijiuzulu na kujiunga ACT .

Mbarouk alishiriki vikao vyote vya ACT , na pia kwenye kikao kimoja wapo cha viongozi wa Mkoa wa Tabora alitakiwa kujiuzulu kutokana na tuhuma za kufanya kazi za ACT huku akiwa ni Chadema , na aliambiwa wazi kuwa kamwe asisogelee fomu za kugombea nafasi ya Uenyekiti wa Mkoa wa Tabora kwani hata weza kushinda .

Lengo la mkakati huu ni kuwa ni kujaribu kuonyesha umma kuwa Chadema uchaguzi wake hauko smooth kama ambavyo unaendelea , na huyu ameshaandaliwa mambo ya kuzungUmza kama ambavyo yamepangwa na atakuwa aliingia kwenye line za Mchange na wengineo , na atamtuhumu Mbowe kuhusu Udini, Ukanda , Ukabila , na kula ruzuku ya Chama , lengo Likiwa ni kujaribu kumpaka matope .

Mkakati huu umesukwa kwa ajili ya kumpa promo huyu jamaa kabla ya kutimka Chadema na kujiunga na hicho chama kinachomfadhili na niweke wazi kuwa wiki iliyopita Akaunti ya Mbarouk imenona kwa kupokea kiasi cha milioni tatu , na hivyo yeye atazitumia kujaribu kuingilia uchaguzi huo na kutoa matamko mbalimbali.

Nini Chadema wafanye .
1. Mpuuzeni huyu mtu kwani mkijibizana naye ndicho anachotafuta ili apate promo kwenye magazeti na vyombo mbalimbali vya habari.
2. Wapeni waandishi jibu moja , ni kwanini haya yanatokea leo kipindi ambacho uchaguzi umepamba moto.
3. Akianza kutuhumu chama na wengineo , toeni hadharani nyaraka inayokataza kuchafuana katika kampeni ndani ya chama na wekeni hadharani , ili umma ujue anachofanya ni kinyume na maadili ya chama , na hivyo ana stahiki adhabu kwacmujibu wa katiba and kanuni zenu.

wekeni hadharani akaunti yake na fedha ambazo ametumwa na MM Mwezi uliopita , na za wiki iliyopita zilitumwa na Mchange na atakiwe kueleza zilikuwa na malengo gani na kwanini alilipwa yeye hizo fedha.

Mwisho, Juzi Mbarouk alikuwa Igunga na alishindwa kuweka watu wake kwenye uchaguzi wa Jimbo , na jana alikuwa Nzega akiwa na gari ya Mwigamba , .......endeleeni kufuatilia nyenzo zake .....".
​
 
Kwani kansa anatokea kaskazini mpaka awe chairman.naona amekurupuka bila kujua sheria za uchaguzi za uenyekiti Wa Cdm
..kama ndani ya ccm kama wewe sio rais na fisadi huwezi pata uenyekiti kamwe!
 
cdm juu, juu, juu, juu, zaidiiiii!!! haki ya mungu kweli ccm wanatia huruma, mara huku mara kule na kote wanachemka, jamani hebu tembeleeni M-----------FORUM MUONE JAMAA WA TISS WANAVYOUMBUANA HUKO. AAAAH! najisika raha sana maana dalili zote za ukombozi naziona.
 
Mungu msaidie afike salama kwenye safari aliyo ianza.
Hakika atajuta kutangaza viita na Bavicha.....
Huyu mzee namuonea huruma maana atafukuzwa

Naona Mnahasira sana Baada ya huo Mchepuko wenu kugongaibu Mwamba kuaribu Chadema

 
Hakika chadema na wewe ni wakurupukaji kabisa yani mtu kupata mpinzani ndio msaliti na ametumwa?
Mtajuaje kama aliyechukua fomu si msaliti?
Hakika chadema ni chama cha kijinga sana na cha waropokaji, hivi si ruhusa kumpinga mwenyekiti?
Hivi uongozi huo ni kwaajili ya MBOWE?
Hivi kwanini mnabinya demokrasia namna hii?
Hivi mbowe MUNGU WENU?
Hivi ni nani siyo msaliti ndani ya chadema?Kwa misingi hii hakuna atakaye chukua fomu kumpinga Mbowe kwa kuhofia kuitwa msaliti.
Chadema ujinga mtaacha lini?

cc MSALANI Ritz masai dada Lizaboni Hot Lady





Mmechelewa sana kuanzisha hii thread yenu. Leo tena mtagombezwa na mabwana zenu CCM...
 
Asante Kamanda Tumaini MakeneHawa Magamba wataumbuka sana kipindi hiki kwakua wanacheza na Mpango wa Mungu Chadema ni mpango wa Mungu . Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na Tutamaliza na Mungu
 
Mleta mada na unayemuwakilisha jiulizeni mara ya mwisho mliugua lini kichaa cha mbwa? Hivi kweli hii mipira ya kiume iliyotumika na kutupwa eti inajiita WAPINZANI? mwanaume uliyekamilika lazima unasimama mwenyewe sio unakuwa kama nzi anayefuata kinyesi. hivi akili zenu nyie magamba B mmempa zitto awatunzie. Tangia hii dunia iwepo sijawahi kuona madudu majinga kama haya yanayojiita act. maana yote yaliyo kwenye haka kagenge yamatumia makalio kufikilia. hizo pesa za rushwa na ufisadi mnazotumia zitawatokea puani.
 
Na kwa nini aachie ngazi zake zote ? kwani kuna baya gani kugombea ngazi ya taifa na huku ukiwa bado una nyadhifa zako za ngazi ya chini ? huyo nashawishika kuamini kuwa ni mamuliki
 
Back
Top Bottom