Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

mbowe ashindwe? Sasa na zile hisa zake Chadema itakuwaje?
 
Uwezekano wa huyo mtu kushindwa ni 99%. Chadema inahitaji kamanda mpambanaji na sio kamanda lelemama!
 
umeshasema ni jinamizi la Zito ,huyu ni msindikizaji na atapata aibu kubwa pamoja na hivyo vimilion vitatu alivyoingiziwa kwenye akaunti na Zito na washirika wake. Msafara wa mamba na kenge wamo.
 
Kwani hajachukuwa?

Si amechukuwa, kama ndivyo kapewa haki yake, mengine nimajungu ya ccm na akina thatha na wengine
 
Tangu huyo maarugu kuwa mwenyekiti Wa mkoa Wa Tabora alishindisha jimbo lipi?
 
Huyo ameshaangukia pua tayari. Ingawa nampongeza kwa kujaribu kumpa mbowe changamoto!
 
si uchaguzi ndio maana yake hiyo mbowe sio jk alishindwa na slaa akang'ang'ania ikulu
 
Dr Shekilango bana yaani kama hujui siasa za Tanzania?Mbaruk kachukua form kuonyesha dunia kama uchaguzi ndani ya CHADEMA ni wa ushindani lkn ukweli ni kuwa CHADEMA mgombea wao ni Mbowe!

Watangaze tu kama CCM kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa hapingwi na yyt kwenye sanduku la kura
 
Last edited by a moderator:
Tangu amekuwa mwenyekiti Wa mkoa kwa miaka kumi huyo mbaruku alipata jimbo gani mkoani kwake
 
Ni sawasawa na f.sumaye au E.lowassa kuwa mwenyekiti wa ccm! Ni haita wezekana labda chama kifutwe
 
Sasa wew tatizo lako nini? Ulitaka Chadema wawe kama maccm ambao ni marufuku kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa chama nje ya Rais au M/kiti aliopo Madarakani?

Kilasiku tunawaambia humu ndanu kwamba igeni demokrasia inayofuatwa na Cdm hamtaki. Saizj mnapiga kelele mgombea mwingine kajitokeza kushindana na mgombea wa kwanza kwenye nafasi ileile, mmezoea utaratibu wa ccm sio?????

BACK TANGANYIKA
 
Kwani hajachukuwa?

Si amechukuwa, kama ndivyo kapewa haki yake, mengine nimajungu ya ccm na akina thatha na wengine
Kwa nini wapambe wake wakatazwe kumsindikiza na wandishi wa habari kukatazwa? Huu ndiyo mzizi wa mada yangu
 
Back
Top Bottom