Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

Mbowe apata mpinzani uenyekiti CHADEMA, ni Kansa Mbarouk

Tulianza na Mungu,tutamaliza na Mungu.Hakika,maadui wetu ni wengi,ila mwishowe.
 
Asante Kamanda Tumaini MakeneHawa Magamba wataumbuka sana kipindi hiki kwakua wanacheza na Mpango wa Mungu Chadema ni mpango wa Mungu . Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na Tutamaliza na Mungu
Hakika chadema ina wenyewe yani mtu kapata mpinzani wametngeneza story kuwa katumwa.
Sasa mtajuaje huyu hajatumwa? hamtaki mpinzani kwa mwenyekiti?
Nini maana ya chama cha demokrasi? uchaguzi huu wa nini?
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Tabora Kansa Mbarouk amejiuzulu nafasi zake zote ndani ya CHADEMA na kutangaza kuwa sasa anaenda kuchukua fomu ya kugombea Uenyekiti wa Taifa.... Hatua hiyo ya kushtukiza imemtia kiwewe mh Mbowe pamoja na kundi lake ambao hivi sasa wanahaha kumchafua kansa... wanatumia mitandao ya kijamii, nafasi zao za uongozi ndani ya chama na marafiki zao mbalimbali lakini mbaruk kwa jinsi anavyokubalika atashinda...

Twende na Mbaruk


Wewe mbona hujui hata kutunga uongo!?

Yaani uripoti tukio wewe ambalo ni jipya kwa wengine na hapohapo useme kuna watu wanamchafua!?

Mnadhihirisha jinsi mnavyoweweseka na uimara wa Chadema..
 
Na kwa nini aachie ngazi zake zote ? kwani kuna baya gani kugombea ngazi ya taifa na huku ukiwa bado una nyadhifa zako za ngazi ya chini ? huyo nashawishika kuamini kuwa ni mamuliki

Kufanya hivyo amevunja kanuni gani ndani ya chadema?
Kwanini mnamuabudu Mbowe kiasi hiki mnataka kuonesha kila mtu ni msaliti?
Mbowe ni malaika?
 
Tulianza na Mungu tutamaliza na Mungu.Maadui wetu ni wengi,ila mwishowe tutashinda.
 
Wewe mbona hujui hata kutunga uongo!?

Yaani uripoti tukio wewe ambalo ni jipya kwa wengine na hapohapo useme kuna watu wanamchafua!?

Mnadhihirisha jinsi mnavyoweweseka na uimara wa Chadema..
Msome Makene utagundua kuwa ni kosa la jinai kwa mwanachadema kuchukua fomu ya kugombea uenyekiti na huyu ameshaitwa msaliti na katumwa na bila shaka tunasubiri press conference kuoneshwa mkakati wake.......
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Tabora Kansa Mbarouk amejiuzulu nafasi zake zote ndani ya CHADEMA na kutangaza kuwa sasa anaenda kuchukua fomu ya kugombea Uenyekiti wa Taifa.... Hatua hiyo ya kushtukiza imemtia kiwewe mh Mbowe pamoja na kundi lake ambao hivi sasa wanahaha kumchafua kansa... wanatumia mitandao ya kijamii, nafasi zao za uongozi ndani ya chama na marafiki zao mbalimbali lakini mbaruk kwa jinsi anavyokubalika atashinda...

Twende na Mbaruk


Chadema inademokrasia kuliko alivyofikiri kitila na zitto, Mbowe hajatangaza rasmi kutetea nafasi yake na kuna nafasi nyingi tu anazoweza kuzitumikia,katika hali inayoonesha kuishiwa sera mnadanganya umma kuwa mzee mbarouk anachafuliwa kwenye mitandao ,
sanduku la kura litazungumza.chadema imefanya uchaguzi toka tawi,kata,wilaya na sasa tunaelekea mkoa hakuna hata sehemu moja mgombea amechafuliwa zaidi ya maccm kununua waandishi uchwara na kuandika taarifa ambazo unbalanced with no credibility!!
Tunampongeza mzee mbarouk kwa njozi zake bora,tunamtakia kampeni safi isiyo na fitina na rushwa ndani yake.atazingatia katiba,miongozo na kabnuni zilizowekwa kwa mjibu wa uchaguxi huo.
 
Jamani Mbarouk ni mwenyekiti wangu wa CHADEMA mkoa wa Tabora, mbona mnamuita mamluki wakuu kisa kutangaza nia, Tumaini Makene na wenzako jiangalie sana kuvumisha hizi habari za bila utafiti sio vizuri kabisa kwa mustakabali wa demokrasia nchini,

Mtu akitangaza nia asichafuliwe bali kura ndio zitaamua, kwani Mbowe anaonekana kuwa na ushawishi mkubwa kuliko Mbarouk sasa uoga na fitina zinatoka wapi? People lets think out of box.
 
Last edited by a moderator:
Msome Makene utagundua kuwa ni kosa la jinai kwa mwanachadema kuchukua fomu ya kugombea uenyekiti na huyu ameshaitwa msaliti na katumwa na bila shaka tunasubiri press conference kuoneshwa mkakati wake.......
Lakini ufahamu kuwa,ndani ya chadema hakuna mtu anayekatazwa kugombea chama kwa kuzingatia siasa za hapa Tanzania,na kwa kuzingatia migogoro inayoletwa na kuviua vyama tegemeo afrika,chadema itazingatia wasifu wa mgombea,utendaji wake,katika utaratibu wa teamwork,uwezo wa kukilinda na kukipigania chama.
Makene ametoa taarifa ya maili 100 mbele ambapo kupitia intellijensia ya chama imebaini na si mzee mbarouk tu,wote wenye nia na malengo ya kutafuta uongozi ndani ya chama,watachunguzwa sana!
 
Jamani Mbarouk ni mwenyekiti wangu wa CHADEMA mkoa wa Tabora, mbona mnamuita mamluki wakuu kisa kutangaza nia, Tumaini Makene na wenzako jiangalie sana kuvumisha hizi habari za bila utafiti sio vizuri kabisa kwa mustakabali wa demokrasia nchini,

Mtu akitangaza nia asichafuliwe bali kura ndio zitaamua, kwani Mbowe anaonekana kuwa na ushawishi mkubwa kuliko Mbarouk sasa uoga na fitina zinatoka wapi? People lets think out of box.
Muulize huyo Mwenyekiti wako jana alienda Nzega na gari ya Mwigamba kama nani na juzi Igunga alikuwa na gari ya Mwigamba walilala hoteli moja , ni Mwenyekiti wa Chadema huyo ama ACT ? Muulize kikao chake na viongozi wa Bukene kilikua na malengo gani?
 
Kwanini mkasirike kwaninmgombea wenu ni wa kurithi ni vyema mkajipambanua kuwa uongozo wenu ni wa kurithishana na siyo kuanza kumletea zengwe na masimango mwanachama wetu
 
Kwani kansa anatokea kaskazini mpaka awe chairman.naona amekurupuka bila kujua sheria za uchaguzi za uenyekiti Wa Cdm

ukishaona Mtu Mzima Ashirikishi ubongo kufikiri basi jua anashirikisha kiungo kingine cha mwili kufikiri ambacho nikikalio, kama wewe naomba nipe kifungu kwenye katiba ya chadema kinachosema kaskazini?
 
Hakika chadema ina wenyewe yani mtu kapata mpinzani wametngeneza story kuwa katumwa.
Sasa mtajuaje huyu hajatumwa? hamtaki mpinzani kwa mwenyekiti?
Nini maana ya chama cha demokrasi? uchaguzi huu wa nini?

Hivi uchaguzi wa mwenyekiti wa CCM huwa una wagombea wangapi vile ki demokrasia?


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Wanasiasa ni watu hatari sana,inahitaji akili za ziada kung'amua hila zao,mh hii ACT ni kweli tawi la CCM au ni project maalum ya wahuni flani waliopo Kwenye vyama vya Upinzani ili kuweka mikakati yao ya kubakia madarakani hai.Ila ninaamini ni kweli ACT si chama cha kweli Upinzani isipokuwa tu napata tabu kumjua mmiliki wa kweli wa ACT ni nani.Mbona Zitto ana sita kujiunga nacho kwani ameona nini pale ambacho wengi wetu tumeshindwa kukiona?ACT imeanzishwa na wakati huo huo viongozi wa CHADEMA taifa wanatangaza tarehe ya uchaguzi ngazi ya taifa,am simply connecting the dots here.Anyone who will announce to contest against the chairman will immediately be associated with ACT,as simple as that.
 
Naona Cdm wameamua kumpanga Kansa ili kuondoa dhana ya ubaguzi, na ukweli ni kwamba kila kitu kimewekwa sawa ili mbowe abaki kwenye nafasi yake na ndio maana wale wote ambao wangempa mbowe changamoto wametolewa kwenye Reli na mbowe na pamoja ni kitengo chao cha ujasusi.
 
Wanasiasa ni watu hatari sana,inahitaji akili za ziada kung'amua hila zao,mh hii ACT ni kweli tawi la CCM au ni project maalum ya wahuni flani waliopo Kwenye vyama vya Upinzani ili kuweka mikakati yao ya kubakia madarakani hai.Ila ninaamini ni kweli ACT si chama cha kweli Upinzani isipokuwa tu napata tabu kumjua mmiliki wa kweli wa ACT ni nani.Mbona Zitto ana sita kujiunga nacho kwani ameona nini pale ambacho wengi wetu tumeshindwa kukiona?ACT imeanzishwa na wakati huo huo viongozi wa CHADEMA taifa wanatangaza tarehe ya uchaguzi ngazi ya taifa,am simply connecting the dots here.Anyone who will announce to contest against the chairman will immediately be associated with ACT,as simple as that.
Conspiracy theory............
 
Kwanini mkasirike kwaninmgombea wenu ni wa kurithi ni vyema mkajipambanua kuwa uongozo wenu ni wa kurithishana na siyo kuanza kumletea zengwe na masimango mwanachama wetu

Mwanachama wenu wa chama kipi? Waacheni act waongelee mtu wao na wakipenda waondoke nae. Ni kipi ambacho hujaelewa?
 
Hakika chadema na wewe ni wakurupukaji kabisa yani mtu kupata mpinzani ndio msaliti na ametumwa?
Mtajuaje kama aliyechukua fomu si msaliti?
Hakika chadema ni chama cha kijinga sana na cha waropokaji, hivi si ruhusa kumpinga mwenyekiti?
Hivi uongozi huo ni kwaajili ya MBOWE?
Hivi kwanini mnabinya demokrasia namna hii?
Hivi mbowe MUNGU WENU?
Hivi ni nani siyo msaliti ndani ya chadema?Kwa misingi hii hakuna atakaye chukua fomu kumpinga Mbowe kwa kuhofia kuitwa msaliti.
Chadema ujinga mtaacha lini?

cc MSALANI Ritz masai dada Lizaboni Hot Lady
mkuu tangu asubuhi tulisema CHADEMA UKIJARIBU KUCHUKUA FORM YA UENYEKITI wewe ni msaliti,utatengwa,utasemewa mengi

sasa najiuliza kama wanamtaka mbowe je UCHAGUZI NI WANINI SASA maana wanamjua kiongozi wao ni nani sasa wanachukua form na hizo mbwembwe zingine ni za nini sasa???
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom