Mbowe amekubali CHADEMA kimfie mikononi

  • Thread starter William Mshumbusi
  • Start date

William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45




Zitto ukiacha kauli zake matendo yake sasa ni sawa na ule wimbo wa kale wa vikosi vya tz zidi ya amini wa "CHADEMA ikifa yeye awezi kulia atajiunga CCM awe mbunge wa kigoma".

Sababu ata mkakati wake wa ushindi hauonesi kwa uyakinifu mbinu mbadala alizotaka kujanazo ili kuijenga Chadema bali umejaa ukosoaji mkubwa kwa mwenyekiti wake tu.

Pili vitu alivyoviona kwenye uongozi wa juu wa Chadema Na kuvikosoa sana kama usiri kwenye matumizi ya fedha na swala la wapi wangepata fedha za uchaguzi 2015 na maamuzi makubwa kuwa mikononi mwa watu wachache ndivyo alivyokopi na kupesti na kuweka kwenye mkakati wake wa ushindi kwani.

Wapi wangepata pesa na zitumikaje kuupata uwenyekiti chadema lilibakizwa liwe siri kati ya MM NA M1 na hawakutaka ata wapambe wajue. Pili halipinga sana kitengo cha usalama kisichoonekana wakati anajua wazi ndicho kinachowaumbua mipango ya CCM dhidi ya viongozi wa chadema kama Kesi ya kugushi za kina Rwakatare, za kugushi za Mnyika aliyotaka kufunguliwa na mwigulu. Vyanzo vya Mabomu wanayopigwa na ndio usalama wa viongozi wa chadema na hajiulizi kwanini usalama wa taifa kwa asilimia nyingi ni invisible.

Kitu kibaya zaidi ata mkakati wa ushindi uliweka wazi mapungufu yake kama kuongozwa na Jazba akibuguziwa. Kutojua kuchagua maneno ya kuongea akibuguziwa lakini habadiliki mpaka sasa kwani toka avuliwe uongozi kauli zake zinakinzana mara.

Ukaguzi wa matumizi ya fedha mara uraisi mara mabilioni ya uswisi Sasa waelewa hatumuelewi. Tunasubili akivuliwa uanachama akamilishe sababu mbili za Mwisho Ukanda na Udini ili akiulie mbali Chadema.

Hata hivyo sababu ninayoielewa sana ata unishikie bunduki. Swala la katiba kubadilishwa kinyemela ili Mbowe awe mwenyekiti wa muda mrefu na kudumu chadema. Kwanini Mbowe afanye haya. Je hana mwingine kabisa anayemwamini ndani ya Chadema ata Afiche aibu zake za uroho wa madaraka. Mbowe ficha aibu zako bwana au waelewa huku mtaani hatukuungi mkono tumewaachia misukule. Kaka Freemani Alkael Mbowe unataka chama kikufie mikononi ili uende zako Uswisi ukamalizie akaunti zako. Siko upande wa zitto wala mbowe. Napenda mabadiliko ya kweli tu basi
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Wewe mtu wa CCM unahangaika sana.Kama chama kinamfia si unatakiwa ufurahi?
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
kasi ya kusaka uwenyekiti wa terms 4!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Wewe mtu wa CCM unahangaika sana.Kama chama kinamfia si unatakiwa ufurahi?
Mkuu, ile press conference uliyotangaza jana vipi?
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45
Wewe mtu wa CCM unahangaika sana.Kama chama kinamfia si unatakiwa ufurahi?
nichagulie matusi ya kunitukana ila tafadhari usiniite Mi CCM tena
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45
hahahaha, hehehe jf bhanaa!!!!
yaani kuitwa CCM ni zaidi ya tusi????
kabisa tena ndilo tusi kubwa linalotumiwa na wapinga Democrasia au watu spesho wa kumtetea Mbowe humu Jf kama vile ni malaika.

Kama ni kupendwa Mandela alipendwa sana lakini alijiuzuru baada ya minne. Nyerere angegombea uraisi mpaka kifo. Lakini walijiongoza
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Hivi Zitto kuna Kazi nyingine yoyote aliyowahi kufanya zaidi ya Siasa?.Ana uzoefu gani wa Maisha nje ya Siasa?
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
kasi ya kusaka uwenyekiti wa terms 4!
Kama Zitto Kidume,ajiunge CCM halafu atangaze kugombea UENYEKITI wa CCM Taifa muda utakapowadia.
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Kama Zitto Kidume,ajiunge CCM halafu atangaze kugombea UENYEKITI wa CCM Taifa muda utakapowadia.
Wewe unataka apigwe sirinji? chezea mafisadi wewe!! laigwanani atamweka wapi?
 
R

Rnziku

Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
85
Likes
1
Points
0
Age
46
R

Rnziku

Member
Joined Feb 12, 2013
85 1 0
CCM sio mchezo, ile ni mwanzo mwisho, nilikuwa naanza kuwaona wale wanawezad kumbe, ni waigizaji tu, hela tu ndio chanzo, ulaji period tusidanganyane, ila basi Zitto amefanya mengi mbona hawampi nafasi, yaani wawe tu wa kaskazini haiwezekani, kwakweli CCM ndio chama tawala, wengine ni waigizaji, wachanga
 
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
931
Likes
28
Points
45
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
931 28 45
CCM sio mchezo, ile ni mwanzo mwisho, nilikuwa naanza kuwaona wale wanawezad kumbe, ni waigizaji tu, hela tu ndio chanzo, ulaji period tusidanganyane, ila basi Zitto amefanya mengi mbona hawampi nafasi, yaani wawe tu wa kaskazini haiwezekani, kwakweli CCM ndio chama tawala, wengine ni waigizaji, wachanga
Nimefanya utafiti juu ya JAMII FORUM; Hali ya Siasa Nchini na Ms Mstakabli wa Tanzania: Majibu ya Utafiti wangu ni Kama ifuatavyo:-

Hali ikiendelea hivi ndani ya jukwaa bila Mods kuchukua hatua, halitakwepa lawama ya kuwa chanzo cha kuivuruga nchi yetu.(Jukwaa limekuwa kilinge cha watu kutumia hoja dhaifu za udini, ukabila na ukanda kwa maslahi yasiyo na afya kwa nchi)

Jukwaa limekuwa ni source ya udaku wa siasa za Tanzania tofuati na miaka kadhaa nyuma ambapo Jukwaa lilikuwa ni sehemu ya kujadili matatizo ya nchi yetu (Elimu, nishati, miundombinu nk)..

Hali ikiendelea hivi, basi JAMII FORUM haitakuwa na muda mrefu na itapoteza sifa yake iliyojijengea...

Ushauri... Moderators lazima mbadilike, role yenu kubwa iwe ni ku-control flow ya topics.. Utakuta kuna topics karibu 30 zinazungumzia kitu kimoja, cha kufanya ni kuziunganisha ziwe kwenye folder moja.... (Epukeni upendeleo)
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,552
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,552 280
Nimefanya utafiti juu ya JAMII FORUM; Hali ya Siasa Nchini na Ms Mstakabli wa Tanzania: Majibu ya Utafiti wangu ni Kama ifuatavyo:-

Hali ikiendelea hivi ndani ya jukwaa bila Mods kuchukua hatua, halitakwepa lawama ya kuwa chanzo cha kuivuruga nchi yetu.(Jukwaa limekuwa kilinge cha watu kutumia hoja dhaifu za udini, ukabila na ukanda kwa maslahi yasiyo na afya kwa nchi)

Jukwaa limekuwa ni source ya udaku wa siasa za Tanzania tofuati na miaka kadhaa nyuma ambapo Jukwaa lilikuwa ni sehemu ya kujadili matatizo ya nchi yetu (Elimu, nishati, miundombinu nk)..

Hali ikiendelea hivi, basi JAMII FORUM haitakuwa na muda mrefu na itapoteza sifa yake iliyojijengea...

Ushauri... Moderators lazima mbadilike, role yenu kubwa iwe ni ku-control flow ya topics.. Utakuta kuna topics karibu 30 zinazungumzia kitu kimoja, cha kufanya ni kuziunganisha ziwe kwenye folder moja.... (Epukeni upendeleo)
I second it.
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
897
Likes
41
Points
45
Age
34
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
897 41 45
Kama Zitto Kidume,ajiunge CCM halafu atangaze kugombea UENYEKITI wa CCM Taifa muda utakapowadia.
tuige mazuri mabaya tuyaache tu basi
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
CDM ikifa CCM si ndo mfurahi au...? Huu mtego CCm waliyowekewa wa siku 14 watasema yote
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Wewe mtu wa CCM unahangaika sana.Kama chama kinamfia si unatakiwa ufurahi?
Mbowe anaua demokrasia ya kweli, unadhani chama kikibaki kimoja nani atakikosoa?
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398