Mbona wanawake mna wivu wa kijinga hivi


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
Tumesafiri kikazi na jamaa yangu fulani Mtanzania. Sasa yeye muda mwingi baada ya shughuli za kazi huwa anaingia chumbani hotelini na kubaki humo ndani muda wote, ilhali mimi na wenzangu tunatoka na kuserebuka mjini, tunamuacha na tukirudi tunamkuta ametulia anasoma soma wala hataki kabisa kutoka.

Tatizo ambalo sielewi ni pale mkewe amekua mgomvi, anampigia simu na kufuata fuata akimtuhumu mambo ya ovyo. Kuna siku jamaa alikua amelala na aliweka simu kwenye silent mode, alipoamka akakuta miscalls nyingi sana za mkewe, na meseji kibao za ugomvi.....yaani kichizi.

Sasa swali langu kwa wanawake, hususan mlioolewa, mbona mnakua na wivu wa kijinga hivi? Mnafahamu kwamba nyie ndio chanzo cha waume zenu kuchepuka maana kama ukimzingua sana hivi inabidi awe na mchepuko basi ili ndio tuhuma zako ziwe na mantiki. Na kingine, nani aliwadanganya kwamba kupiga piga simu ovyo na meseji ndio zitazuia mwanaume kuchepuka. Mtie akili jamani.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Mke kabila gani?mkikuyu?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,077
Likes
38,900
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,077 38,900 280
Huyo mwanamke atakuwa anachepuka sana
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
Mke kabila gani?mkikuyu?
Hehehe!! Kabila tena?? Ni Mtanzania, siunajua tena kwenu hamuulizani makabila, hivyo wewe generalize tu kwa wanawake wote bila kuangalia kabila gani.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Hehehe!! Kabila tena?? Ni Mtanzania, siunajua tena kwenu hamuulizani makabila, hivyo wewe generalize tu kwa wanawake wote bila kuangalia kabila gani.
Wewe ni Mkenya
so huwajui vizui wanawake wa TZ
nakuuliza kabila sababu najua tabia zao kutokana na kabila tofauti
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,851
Likes
98,098
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,851 98,098 280
MK254 unapozaa mtoto, unamlea, unacheza nae, umeshamzoesha kuchezea gololi zako, sasa siku akichezea gololi zako mbiele ya wageni utasema huyu mtoto ana tabia mbaya? Huyo rafiki yenu amezoesha mkewe hivyo au inaelekea ndani ya nyumba mama ndiye mvaa suruali.
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,816
Likes
7,827
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,816 7,827 280
Sasa hapo ni wanawake au ni huyo mwanamke?
Kama nyie mna wake na hawawafanyii hivyo ndio maana mnazurura, kwa nini u generalise kwa wote?
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,904
Likes
39,650
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,904 39,650 280
Wasiwasi ndo akili nduki
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
MK254 unapozaa mtoto, unamlea, unacheza nae, umeshamzoesha kuchezea gololi zako, sasa siku akichezea gololi zako mbiele ya wageni utasema huyu mtoto ana tabia mbaya? Huyo rafiki yenu amezoesha mkewe hivyo au inaelekea ndani ya nyumba mama ndiye mvaa suruali.
Hehehe aisei dah!! Nilijua ukiibuka huku utakua na jibu lililojitosheleza, nimecheka balaa. Haya bana ugomvi sina, yangu macho.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
Wewe ni Mkenya
so huwajui vizui wanawake wa TZ
nakuuliza kabila sababu najua tabia zao kutokana na kabila tofauti
Nimeuliza na kuambiwa mkewe jamaa ni Mchagga, ila mwanaume ni kabila la kule kanda ya ziwa.
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,699
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,699 280
Kuchunga usalama wa mali zako ni muhimu.

Btw, ilikuwaje akakuhadithia hayo yote? au na ww unaona wivu?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,590
Likes
31,145
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,590 31,145 280
Dah anawasi wasi wa kuibiwa
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,387
Likes
5,141
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,387 5,141 280
Sasa huyo ana wivu au ni mgomvi?
 
D

Dirishalangu

Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
33
Likes
12
Points
15
Age
31
D

Dirishalangu

Member
Joined Nov 17, 2016
33 12 15
Ameshamzoesha toka mda....mtoto umleavo ndio akuwavyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010